Bán nhà tại Quận 3

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà tại Quận 3. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 3. 8,169 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán CHDV 7 lầu có hầm, TM Lê Văn Sỹ Q3, 230m2, ngang 8m,32 PN, DT 200 triệu, 35 tỷ.

15/05/2026
Bán CHDV 7 lầu có hầm, TM Lê Văn Sỹ Q3, 230m2, ngang 8m,32 PN, DT 200 triệu, 35 tỷ. Gia chủ đinh định cư Mỹ cần nhượng lại căn hộ dịch vụ 32 phòng cao cấp Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, 7 tầng, ngang 8m, có ...
Mức giá: 35 Tỷ
Diện tích: 230 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà sát Bệnh viện TMH Q.3, 57m2, HXH thẳng trục Trần Quốc Thảo, hơn 8 tỷ.

15/05/2026
Bán nhà sát Bệnh viện TMH Q.3, 57m2, HXH thẳng trục Trần Quốc Thảo, hơn 8 tỷ. * Hơn 8 tỷ có hộ khẩu Quận 3, ngay trung tâm, đẳng cấp là đây. * Bán gấp nhà hẻm xe hơi thẳng trục, chính chủ ở lâu đời Trần Quốc ...
Mức giá: 8.1 Tỷ
Diện tích: 57 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà HXH Lê Văn Sỹ Q.3, 50m2(3.5x14), 4 lầu mới, gần chợ, KD tốt, 9.5 tỷ.

15/05/2026
Bán nhà HXH Lê Văn Sỹ Q.3, 50m2(3.5x14), 4 lầu mới, gần chợ, KD tốt, 9.5 tỷ. * Bà chị ruột đi định cư gấp, gửi bán nhà 4 tầng hẻm xe hơi Lê Văn Sỹ, Q.3 gần chợ Nguyễn Văn Trỗi, KD đa ngành. * Bán nhà 4 tầng ...
Mức giá: 9.5 Tỷ
Diện tích: 50 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà HXH, 3 tầng mới vào xem World Cup, ngang 6m, Trần Quang Diệu Q3, 36m2, 3.8 tỷ.

15/05/2026
Bán nhà HXH, 3 tầng mới vào xem World Cup, ngang 6m, Trần Quang Diệu Q3, 36m2, 3.8 tỷ. * Chỉ 3.8 tỷ có hộ khẩu ngay trung tâm Sài Gòn, Quận 3 đắt đỏ, nhà ngang to 6.1m. * Nhà 3 tầng mới, đẹp lung linh, tặng ...
Mức giá: 3.8 Tỷ
Diện tích: 36 m²
Quận/Huyện : Quận 3

NGỘP quá xá NGỘP, hẻm VIP Lê Văn Sỹ Q.3, 75m2, ngay trung tâm, giá rẻ 8.5 tỷ.

15/05/2026
NGỘP quá xá NGỘP, hẻm VIP Lê Văn Sỹ Q.3, 75m2, ngay trung tâm, giá rẻ 8.5 tỷ. Bà chị ruột cần vốn kinh doanh, bán gấp gấp nhà hẻm VIP Lê Văn Sỹ, cách vài căn mà giá 21 tỷ còn nhà mình diện tích to đùng mà ...
Mức giá: 8.5 Tỷ
Diện tích: 75 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán CHDV 6 tầng, NKKN Q3, 150m2, ngang HIẾM 7.5m, DT 170tr, thang máy, 48 tỷ.

15/05/2026
Bán CHDV 6 tầng, NKKN Q3, 150m2, ngang HIẾM 7.5m, DT 170tr, thang máy, 48 tỷ. * Căn hộ mới xây, nội thất cao cấp, ngay khu dân cư đẳng cấp bậc nhất Quận 3. * Bán CHDV ngay trung tâm Quận 3, Nam Kỳ Khởi Nghĩa ...
Mức giá: 48 Tỷ
Diện tích: 150 m²
Quận/Huyện : Quận 3

CHDV 6 tầng vị trí VIP Lê Văn Sỹ Q.3 ngang 8m 300m2 dòng tiền gần 5 tỷ NT xịn 68 tỷ.

15/05/2026
CHDV 6 tầng vị trí VIP Lê Văn Sỹ Q.3 ngang 8m 300m2 dòng tiền gần 5 tỷ NT xịn 68 tỷ. * Căn hộ dịch vụ 6 tầng mới xây kiên cố có hầm, đầy đủ tiện nghi với hệ thống PCCC, thang máy, vân tay ra/vào. * Thiết kế ...
Mức giá: 68 Tỷ
Diện tích: 300 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán Biệt thự 4 lầu đẳng cấp ngay Q.3 Lê Văn Sỹ ngang 8m 160m2 có hầm NT cao cấp 43.5 tỷ.

15/05/2026
Bán Biệt thự 4 lầu đẳng cấp ngay Q.3 Lê Văn Sỹ ngang 8m 160m2 có hầm NT cao cấp 43.5 tỷ. * Gia chủ gửi bán BIỆT THỰ đẳng cấp sang trọng, gửi hết tâm huyết vào căn nhà yêu thương để đinh định cư gấp cùng gia ...
Mức giá: 43.5 Tỷ
Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán GẤP nhà Q.3 hẻm 75 1 sẹc Trần Văn Đang 96m2 (4x24) nhà mới gần chợ ở ngay 8.5 tỷ.

15/05/2026
Bán GẤP nhà Q.3 hẻm 75 1 sẹc Trần Văn Đang 96m2 (4x24) nhà mới gần chợ ở ngay 8.5 tỷ. * Bà cô ruột đi định cư cùng gia đình bên Úc, còn căn nhà ngay trung tâm Quận 3 cần bán. + Nhà 2 tầng đẹp còn mới 99% ...
Mức giá: 8.5 Tỷ
Diện tích: 96 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà hẻm 10m Cao Thắng Q3 ngay chợ Bàn Cờ ngang 6.5m 7 lầu 163m2 16PN TN 100tr 55 tỷ

15/05/2026
Bán nhà hẻm 10m Cao Thắng Q3 ngay chợ Bàn Cờ ngang 6.5m 7 lầu 163m2 16PN TN 100tr 55 tỷ * Cô giáo cũ thời Đại học gửi bán căn nhà ngay trung tâm Quận 3 để chia tài sản cho con cái làm ăn. * Bán nhà 7 tầng ...
Mức giá: 55 Tỷ
Diện tích: 163 m²
Quận/Huyện : Quận 3

💥🏠🚘🆘GẤP BÁN, TT QUẬN 3, MẶT TIỀN KINH DOANH, NGUYỄN THƯỢNG HIỀN, 40M2, 3 TẦNG, NHỈNH 14 TỶ

15/05/2026
🍀NYL0368 💥🏠🚘🔥🆘GẤP BÁN - MẶT TIỀN KINH DOANH - NGUYỄN THƯỢNG HIỀN - QUẬN 3 - 40M2 - 3 TẦNG BTCT, CHỈ NHỈNH 14 TỶ TL 🌺MÔ TẢ: 💥HÀNG HIẾM - MẶT TIỀN TRUNG TÂM QUẬN 3 – KINH DOANH ĐỈNH 👉 Diện tích 40m2 ...
Mức giá: 14.4 Tỷ
Diện tích: 40 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Độc nhất vô nhị - MT Nguyễn Đình Chiểu đoạn đẹp nhất Quận 3 - DT: 8 x 16m, 4 tầng, chỉ 43 tỷ TL

14/05/2026
Tin thật 100% - nhà còn bán! Siêu phẩm hàng hiếm trên thị trường - đảm bảo không còn căn nào so sánh! Mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu - gần Võ Văn Tần, quận 3. DT: 8 x 16m. Kết cấu: 4 tầng kiên cố. Vị trí cực ...
Mức giá: 43 Tỷ
Diện tích: 112 m²
Quận/Huyện : Quận 3

BÁN NHÀ MT TRẦN QUANG DIỆU.Q3.DT:10X10M 7 LẦU.Cho Thuê 130 1TR/THÁNG

14/05/2026
Bán gấp nhà 2 mặt tiền đường Trần Quang Diệu,Phường 14,Quận 3. - DT: 10x10m. Xây dựng hầm, trệt, 6 lầu, thang máy. - Vị trí rất đắc địa góc 2 mặt tiền, khu phố an ninh sang trọng, khu vực kinh doanh sầm uất ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 3

Nhà bán gấp mặt tiền đường Lê Quý Đôn, phường 6, quận 3. DT : 10x24m,

14/05/2026
Chỉ 1 căn duy nhất, DT : 10x24m, XD : Hầm, trệt, lửng, 2 lầu, st. Đang cho thuê nguyên căn 230 triệu/tháng, hợp đồng còn 3 năm. Vị trí đắc địa ngay góc Lê Quý Đôn – Nguyễn Đình Chiểu, tuyến phố đẹp và sang ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 3

Tòa nhà VP Trương Định, 13x18 Hầm 7 Lầu HĐ thuê 200tr/th 90 tỷ (TL)

14/05/2026
Cần bán gấp tòa nhà văn phòng mặt tiền đường Trương Định, Phường 09, Quận 3. Diện tích : 13x18 Kết cấu : Hầm, trệt, lửng, 7 lầu. Hiện đang có HĐ thuê 200tr/th, vị trí cực kì đắc địa, gần ngã tư Kỳ Đồng + ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà mặt tiền đường Cao Thắng quận 3. DT: 10x40m.Giá cực tốt chỉ hơn 200tr/m2

14/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Cao Thắng quận 3. DT: 10x40m.Giá cực tốt chỉ hơn 200tr/m2 Vị trí đẹp,gần cao ốc VP,dự án Hà Đô.khu kinh doanh đa ngành nghề sầm uất. Khuôn đất đẹp,không lỗi phong thủy,tiện xây cao ốc ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà hẻm nội bộ rộng 12m đường Kỳ Đồng, Quận 3. Giá rẻ nhất, chỉ 119 triệu/m2.

14/05/2026
- Diện tích: 8,2m x 31m, vuông vức, không lộ giới, công nhận 251m2. - Đã có GPXD 1 hầm + 8 tầng, diện tích sử dụng 1321m2. - Hẻm nội bộ rộng 12m, cách MT đường Kỳ Đồng 30m. Vị trí thích hợp làm căn hộ dịch vụ ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 3

BÁN NHÀ Q3.NGUYỄN SƠN HÀ.P.5.Q3. DT 14X18M,2 LẦU. GIÁ 45TỶ

14/05/2026
- Vị trí: mặt tiền đường nhựa rộng , 2 ô tô lưu thông thoải mái. Nơi trung tâm tài chính sang trọng, trong vòng bán kính 500m có đầy đủ tất cả các tiện ích của cuộc sống. - Gần mặt tiền, giao thông thuận tiện ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 3

Cần bán nhà MT Cách Mạng Tháng 8, Q.3, 5x25m .Gía 30 tỷ -LH 0909128574

14/05/2026
Cần bán nhà MT Cách Mạng Tháng 8, Q.3, 5x25m .Gía 30 tỷ -LH 0909128574 Nhà bán mặt tiền quận 3, phường 10, đường Cách Mạng Tháng 8 Diện tích: 5.2mx25m = 130m Kết cấu: trệt Trệt 7 lầu, thang máy, mới xây ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà giá rẻ mặt tiền Quận 3 Võ Văn Tần. DT hiếm: 5,8x18m.(HĐ 130 triệu/tháng).Giá 37 tỷ

14/05/2026
-Bán nhà vị trí đẹp và VIP nhất mặt tiền Võ Văn Tần. Quận 3. - Khu trung tâm thương mại tài chính ngân hàng – Nhiều Spa – Nhà Hàng Khách Sạn cao cấp. Căn 1- DT: 5,8 x 18 m- 4 lầu. (Hợp đồng thuê 130 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 3