Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 103,272 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán gấp CHDV đường Bạch Đằng, P2, Tân Bình. 7.5x25m - 7 tầng có thang máy có thu nhập 250tr/th

20/05/2026
- Vị trí: nằm ở khu vực sân bay có nhiều tiện ích, xung quanh đầy đủ tiện nghi, giao thông, đường xá an ninh, dân trí cao, tập trung nhiều văn phòng. - Diện tích: 7.5x25m - Hiện trạng: Hầm, 6 lầu có thang máy. ...
Mức giá: 34 Tỷ
Diện tích: 182.1 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà HXH mới xây cực đẹp Lê Văn Sỹ. DT: 6x12m - 4 tầng khu kinh doanh sầm uất

20/05/2026
- Vị trí: Hẻm xe hơi thông ra nhiều tuyến đường, sát bên cạnh Phú Nhuận, Quận 3. Xung quanh dân trí cao, an ninh, sạch sẽ. Có nhiều tiện ích nằm trên tuyến đường thương hiệu Lê Văn Sỹ. - Diện tích: Ngang lên ...
Mức giá: 16 Tỷ
Diện tích: 70 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà HXH 307 Bàu Cát, P12, Tân Bình. (4x20m) nở hậu 9m nhà mới xây sử dụng ngay giá 18 tỷ TL

20/05/2026
- Vị trí: HXT tránh nhau, chỉ 10 phút ra đường Trường Chinh, 5 phút di chuyển ra chợ Hoàng Hoa Thám, chợ Bà Hoa, gần trường học các cấp, siêu thị, ngân hàng, công viên Bàu Cát, Galaxy Nguyễn Hồng Đào... Lưu ...
Mức giá: 18 Tỷ
Diện tích: 123 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà mặt tiền đường Lê Lai, P12, Tân Bình. DT: 5,5m x 16m 1 hầm 5 lầu cực đắc địa

20/05/2026
- Vị trí: Gần chợ Hoàng Hoa Thám, gần trường học Nguyễn Thượng Hiền, đón đầu tuyến Metro. Xung quanh khu vực Bàu Cát có nhiều tiện ích. - Diện tích: 5.5x16m (công nhận 86 m² đất, diện tích sử dụng lên đến ...
Mức giá: 15 Tỷ
Diện tích: 85 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

5,6mx20m 4 lầu, cần bán nhà phố hẻm Thăng Long, quận Tân Bình(khu phố Hàn Quốc) giá 14,3 tỷ

20/05/2026
Bán nhà hẻm Cộng Hoà, Phường 4, quận Tân Bình. - Diện tích: 5,6mx20m, kết cấu 4 lầu nhà kiên cố mới đẹp ở liền, hẻm thông 2 xe hơi tráng nhau. - Vị trí giao thông thuận tiện, gần sân bay Tân Sơn Nhất, siêu thị ...
Mức giá: 14.3 Tỷ
Diện tích: 112 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Chính chủ bán nhà 2 mặt hẻm khu Bàu Cát, P. 12, Tân Bình. DT: 7x19m. CN 131m2, giá 12 tỷ ~ 91tr/m2

20/05/2026
Chính chủ cần bán nhà 2 mặt tiền hẻm 8m khu Bàu Cát, Phường 12, Quận Tân Bình. - Diện tích: 7x19m, CN 131m². - Kết cấu: Trệt, lầu. Góc 2 mặt tiền. - Giá: 12 tỷ ~ 91tr/m² quá rẻ so với thị trường. - Vị trí: góc ...
Mức giá: 12 Tỷ
Diện tích: 131 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà HXH khu sân bay, P.2, Tân Bình. (5.2x20m) - nhà 5 tầng giá chỉ 17.2 tỷ

20/05/2026
- Vị trí: cách mặt tiền Phổ Quang 100m hẻm nhựa sạch sẽ, xe 7 chổ ngủ trong nhà, khu vực rất an ninh và dân trí cao bật nhất đường Phổ Quang quận Tân Bình. Xung quanh có nhiều tiện ích. - Diện tích: 5x20m, nhà ...
Mức giá: 17.2 Tỷ
Diện tích: 97 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà mặt tiền Phạm Văn Hai, P.2, Tân Bình. (4x24.6m) - 4 tầng giá chỉ 24.9 tỷ

20/05/2026
- Vị trí: nằm ở đoạn đường đẹp nhất, khu vực xung, cách chợ Phạm Văn Hai 300m. Xung quanh có nhiều tiện ích, thuận tiện di chuyển. - Diện tích: 4x24.6m, nhà vuông vức. - Hiện trạng: trệt, 3 lầu. Nhà mới sử ...
Mức giá: 24.9 Tỷ
Diện tích: 97 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà 2MT hẻm duy nhất đường Lê Văn Sỹ, P.1, Tân Bình. (12x15m) giá chỉ 162tr/m2

20/05/2026
- Vị trí: nằm ở phường 1 sang trọng bậc nhất, sát bên Quận 3, Phú Nhuận. Khu vực xung, an ninh, sạch sẽ, dân trí,...xung quanh có nhiều tiện ích, thuận tiện di chuyển các Quận. - Diện tích: 12x15m, DT đất lên ...
Mức giá: 32.9 Tỷ
Diện tích: 203 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà mặt tiền CMT8, Tân Bình. (7.8x24m), GPXD: Hầm 6 lầu, Giá chỉ 24.5 tỷ

20/05/2026
- Diện tích: 7.8 x 24m. nhà 2 mặt tiền trước sau - Kết cấu: Nhà cấp 4, xây dựng được: Hầm + 6 lầu + sân thượng. - Khu vực kinh doanh sầm uất, cách đường Cách Mạng Tháng Tám chỉ 30m. Thuận tiện di chuyển đến ...
Mức giá: 24.9 Tỷ
Diện tích: 141 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà HXH đường Trường Chinh, P12, Tân Bình ngay K300. (4.5x18m) nhà 2 lầu giá 13 tỷ TL

20/05/2026
- Vị trí: Hẻm xe ô tô tải ra vào thoải mái không ngập nước, khu dân cư đông đúc, sầm uất, an ninh. Giao thông thuận lợi, gần bệnh viện Thống Nhất, trường học, chợ Hoàng Hoa Thám, cách công an & UBND phường 5ph ...
Mức giá: 13 Tỷ
Diện tích: 85 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà 4 tầng mặt tiền đường Bến Cát, P.7, Tân Bình. (4.1x24m) giá 16.9 tỷ TL

20/05/2026
- Vị trí: mặt tiền rất phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng công ty Nhà gần chợ Tân Bình, thông Lý Thường Kiệt, Lê Minh Xuân, Ba Gia, Phú Hòa, Long Hưng, giáp Quận 10. - Diện tích: 4.1x24m, nhà trệt, 3 ...
Mức giá: 16.9 Tỷ
Diện tích: 97 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà vị trí siêu đẹp mặt tiền Phạm Văn Hai, Q. Tân Bình (4*26m), 4 tầng 24.9 tỷ

20/05/2026
Chính chủ xuất cảnh cần bán nhà vị trí đẹp nhất Tân Bình mặt tiền chợ sầm uất bậc nhất trung tâm sân bay, đường Phạm Văn Hai, Q. Tân Bình (Ngay góc chợ khu vàng bạc đá quý). - Vị trí cực đẹp mặt tiền đường, xe ...
Mức giá: 24.9 Tỷ
Diện tích: 104 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Chỉ hơn 110tr/m2 sở hữu ngay nhà đường Bàu Cát, P.12, Tân Bình. DT: (11.5x26m) giá chỉ 33.9 tỷ còn TL

20/05/2026
- Vị trí: cực đẹp, khuôn đất ngang rộng hiếm, giá tốt. Khu Vip Bàu Cát kinh doanh đa ngành sầm uất, tiện xây tòa nhà văn phòng, khách sạn, CHDV, café, nhà hàng cho thuê,... - Diện tích: 11.5x26m, công nhận ...
Mức giá: 33.9 Tỷ
Diện tích: 290 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà khu biệt thự đường Cộng Hòa, P.13, Tân Bình. (10x21.3m) công nhận 213m2. Giá siêu rẻ chỉ 112tr/m2

20/05/2026
- Vị trí: Gần chợ, trường học, siêu thị, sân bay v.v…Nhà nằm trong khu kiểu biệt thự biệt lập, an ninh, sạch sẽ, dân trí cao. - Diện tích: 10x21.3m, công nhận đúng 213m2. - Hiện trạng: trệt, lầu. Có sân vườn, ...
Mức giá: 24 Tỷ
Diện tích: 213 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà đường Trường Chinh, P.13, Tân Bình. DT: 12x37m, giá chỉ 125tr/m2

20/05/2026
- Vị trí: gần nhà ga T3 sân bay, tuyến Metro Bến Thành, An Sương, thích hợp xây Văn phòng, căn hộ cho thuê, vị trí đẹp, hẻm rộng, khu an ninh, sạch sẽ, sầm uất,...xung quanh có nhiều tiện ích, thuận tiện di ...
Mức giá: 57 Tỷ
Diện tích: 437 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà mặt tiền Phạm Phú Thứ, P.11, Tân Bình. (6x28m) nhà cấp 4 giá chỉ 145tr/m2

20/05/2026
- Vị trí: thuận lợi, giao thông dễ dàng, kinh doanh đa ngành nghề, hiện đang cho thuê kinh doanh làm kho chứa hàng 23 triệu/tháng. - Diện tích: 6x28m, nhà cấp 4 tiện xây mới. - Giá bán: 23.4 tỷ TL. * Liên hệ ...
Mức giá: 23.4 Tỷ
Diện tích: 145 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán gấp nhà MT Bàu Cát, P.14, Tân Bình. DT: 826m2, nhà cấp 4 giá chỉ 87tr/m2

20/05/2026
Bán gấp nhà MT Bàu Cát, P.14, Tân Bình. DT: 826m2, nhà cấp 4 giá chỉ 87tr/m2 - Vị trí: Gần mũi tàu Trương Công Định, Âu Cơ. Khu kinh doanh sầm uất, xung quanh có nhiều tiện ích như: ngân hàng, trường học, quán ...
Mức giá: 72 Tỷ
Diện tích: 826 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà góc 2 mặt tiền đường Cộng Hòa, P.4, Tân Bình. (5.1x27.5m) hầm, 7 tầng giá 39 tỷ

20/05/2026
- Vị trí: căn góc 2 mặt tiền đường thông thoáng, vị trí đẹp, sang trọng tuyến đường Cộng Hòa. Thích hợp làm văn phòng công ty, kinh doanh đa dịch vụ. Xung quanh có nhiều tiện ích, thuận tiện di chuyển. - Diện ...
Mức giá: 39 Tỷ
Diện tích: 123 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà HXH đường Nhất Chi Mai, P.13, Tân Bình. (10x43m) giá chỉ 90 triệu/m2

20/05/2026
- Vị trí: hẻm xe hơi sạch sẽ, an ninh, khu sầm uất, xung quanh có nhiều tiện ích, thuận tiện di chuyển ra các tuyến đường lớn như: Cộng Hòa, Hoàng Văn Thụ,... - Diện tích: 10x43m, nhà trệt, lầu. - Giá chỉ: 39 ...
Mức giá: 39.5 Tỷ
Diện tích: 430 m²
Quận/Huyện : Tân Bình