Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,118 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán gấp nhà MT Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q3 (2 chiều) 11x18m, đang cho thuê 230,15 tr/th. 93 tỷ

20/05/2026
Vị trí đẹp: Đoạn 2 chiều ngay ngã 4 nổi bật thương hiệu. Thuộc quỹ đất ở hiện hữu, không phải đất hỗn hợp. Bề ngang lớn khan hiếm vô cùng 11m ngang. Có sẵn HD thuê ổn định giữ tài sản. DT: 11x18m. Không có lộ ...
Mức giá: 93 Tỷ
Diện tích: 145 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà mặt tiền đường Số 36, Bình Tân, 5 tầng, 4 p.ngủ, không bị lộ giới

20/05/2026
- Bán nhà mặt tiền đường Số 36, Bình Tân. + Diện tích: 72m², (4 x 18m). + Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu sân thượng. + 4 Phòng ngủ, 5 WC, 1 Phòng lửng rộng 35m², 1 phòng thờ. + Mặt bằng kinh doanh. + Sổ hồng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền đường 29, Tên Lửa (5 * 25) 5 lầu 12.5 tỷ

20/05/2026
Mặt Tiền đường 29 Tên Lửa (5 * 25) 5 lầu 12.5 tỷ. - Căn duy nhất vị trí đẹp cần bán. - Mặt tiền đường 29 khu Tên Lửa phường Bình Trị Đông B. - Nhà dư lộ giới vỉa hè 6m đang cho thuê 45 triệu. - 4 * 25m, xây ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Nhà góc 2 mặt tiền đường số khu dân cư Tên Lửa - Bình Tân, DT 6x20 m, XD 4 tấm. Giá 19,5 tỷ TL

20/05/2026
Nhà góc 2 mặt tiền đường số 5 - 2 khu dân cư Tên Lứa - Bình Tân. - Diện tích: 6x20m nở hậu xây 4 lầu như hình. - Hướng Đông - Nam. - Sổ hồng cầm tay công chứng trong ngày. - Giá 19,5 tỷ.
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà 2 mặt tiền Võ Văn Tần Phường 5, Quận 3

20/05/2026
Mặt tiền Võ Văn Tần Phường 5, Quận 3. Diện tích: 4,5m x 14,3m. Công nhận: 56m². Kết cấu: Trệt + Lửng + 2 lầu. Hướng Tây Bắc. Pháp lý cá nhân mua bán trong ngày. Giá: 34 tỷ thương lượng. Thông tin chính xác 99 ...
Mức giá: 34 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Mặt tiền đường Tên Lửa - 105m2 - 4 tầng - khu kinh doanh sầm khuất ngày đêm

20/05/2026
Diện tích: 105m² (4m x 26). Vị trí đẹp tập trung mua bán kinh doanh sầm khuất. Nhà 4 tầng BTCT 5 phòng ngủ 5wc sân thượng.
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán tòa nhà siêu vị trí góc 2 MT ngay Võ Văn Tần Q. 3- Hầm 9 tầng- 18x13.5m- HĐT 300 tr giá 86 tỷ

20/05/2026
* Chính chủ bán tòa nhà siêu vị trí góc 2 mặt tiền ngay Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3. - Diện tích 18m x 13.5m. CN 232m². - Kết cấu hầm - 9 tầng. - HĐT 300 triệu/tháng. - Vị trí ngay đoạn nhất ngay trên đường ...
Mức giá: 86 Tỷ
Diện tích: 232 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Nhà MTKD Vành Đai Trong khu Tên Lửa. 5x20m, hầm. Giá 20 tỷ

20/05/2026
Nhà mặt tiền đường kinh doanh sầm uất, đối diện nhà thờ Phaolo, khu vực dân cư đông đúc, sang trọng, giao thông thuận tiện, thích hợp kinh doanh mua bán nhiều ngành nghề hoặc cho thuê, xung quanh còn tập trung ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền Vườn Chuối, DT 6m x 12m, trệt - 3 lầu, hẻm hậu, giá 22,5 tỷ

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Vườn Chuối, ngang 6m x 12m, trệt - 3 lầu. - Vị trí đẹp, đoạn gần Vườn Chuối - Nguyễn Đình Chiểu. - DT khuôn viên: 6m x 12m, có hẻm hậu, công nhận trên sổ 60m². - Kết cấu: Trệt - 3 lầu - ST, ...
Mức giá: 22.5 Tỷ
Diện tích: 60 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà MTKD đoạn sung - Vành Đai Trong Lề rộng 8m - 5x20m 5 tầng

20/05/2026
Bán nhà MT Kinh Doanh Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân. - Vị trí Kinh doanh đông đúc, gần COOPMART, nhà thờ Phaolo. - Nhà xây ở, Lề rộng 8m, Đường 60m thông thoáng, thuận tiện ở KD. Diện tích: 5 x 20m (100 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Biệt thự Khu Tên Lửa 10x19m, tặng full nội thất - Giá 24.99 tỷ

20/05/2026
án biệt thự khu Tên Lửa - Gần đường Số 7, Vành Đai Trong, Aeon Mall - DT 10x19m, tặng full nội thất - Giá 24.99 tỷ. Mô tả: - Nhà 1 trệt 1 lầu 1 tầng áp mái, 5PN, 5WC, 1 phòng kho, có sân phơi. - Sát bên Aeon ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền khu Ao Sen Tên Lửa 5x20m, 3 lầu đẹp gần Aeon chỉ 11.5 tỷ

20/05/2026
Bán một số căn nhà mặt tiền giá tốt trong khu Ao Sen Tên Lửa, phường Bình Trị Đông B Quận Bình Tân. + Vị trí đẹp trong khu Ao Sen, gần siêu thị Aeon Bình Tân. + Khu vực an ninh, sang trọng, tiện kinh doanh, mở ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Nhà bán khu Tên Lửa - Bình Trị Đông B - Bình Tân, đẹp lung linh đối diện công viên

20/05/2026
Nhà Bán khu Tên Lửa - Bình Trị Đông B - Bình Tân, đẹp lung linh đối diện công viên. Đường số 1A với đường vành đai, số 1, Tên Lửa, nằm ngay trung tâm Tên Lửa. DT: 6 x 20m. Nhà 3.5 tấm mua về ở liền. Giá: 14 tỷ ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà Lê Văn Sỹ, Quận 3. Nhà 5 tầng đang cho thuê, khu vực kinh doanh nhộn nhịp đa ngành DT 5*23m

20/05/2026
Chính chủ bán nhà Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3. - Diện tích: 115 m² (ngang 5m x 23 m). - Tổng diện tích sàn: 428m². - Kết cấu: 1 trệt + 4 lầu, tổng 10 phòng - Hiện tại đang cho thuê căn hộ dịch vụ. 60 ...
Mức giá: 16.5 Tỷ
Diện tích: 115 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Siêu vip mặt tiền Tên Lửa - 4 tầng 105m2 kinh doanh sầm uất sát bên Aeon Mall Bình Tân

20/05/2026
- Kết cấu: 4 X 26m - 105m². - Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng gồm 5PN, 5WC. Đường nhựa 12m lề đường 6m. - Vị Trí: Mặt tiền đường Tên Lửa sầm uất ngày đêm. Gần Aeon Mall Bình Tân. - Sổ hồng hoàn công đầy đủ, Công ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Hàng ngộp mặt tiền đường Số 3 khu Tên Lửa 6x20m 3 tấm giá rẻ

20/05/2026
Nhà mặt tiền đường nội khu rộng rãi, thông thoáng, yên tĩnh, liền kề là khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, không bị ngập nước, giao thông trong khu vực và các quận lân cận rất thuận tiện, khu vực xung quanh ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mới MTKD đường số khu Tên Lửa, Bình Tân. DT: 4,5x20m, giá 14 tỷ

20/05/2026
Nhà MTKD đường số 24A khu Tên Lửa - đường rộng rãi - có vỉa hè thuận tiện cho việc kinh doanh - nhà mới ở liền không cần sửa chữa! - Diện tích: 4.5x20m. - Kết Cấu: 3.5 tấm. - Giá bán: 14 tỷ. TL. - - Liên Hệ ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền đường 1A khu Tên Lửa Bình Tân - 6x21m - 4 tầng - 18 tỷ

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Đường 1A Khu Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân. Diện tích: 6x21m - công nhận 126m² đất ở đô thị. Thiết kế: Trệt 2 lầu sân thượng. Vị trí: Ngay tuyến đường thương hiệu Tên Lửa kinh doanh nhộn ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Cần ra gấp nhà MTKD khu Tên Lửa, 4 x 25m, 5 tấm

20/05/2026
Cần ra gấp nhà MTKD khu Tên Lửa, 4 x 25m, 5 tấm Đường 29, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,7 tỷ ~117 triệu/m² Diện tích 100 m² 5 tầng Phòng ngủ 6 PN Xem lịch sử giá phường Bình Trị Đông ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Biệt thự MT đường Số 6, Khu Tên Lửa, 10x12m, 3.5 tấm, 12.7 tỷ.

20/05/2026
Biệt thự MT đường Số 6, Khu Tên Lửa, 10x12m, 3.5 tấm, 12.7 tỷ. Đường Số 6, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12,7 tỷ ~105,83 triệu/m² Diện tích 120 m² Phòng ngủ 4 PN Xem lịch sử giá phường ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân