Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,017 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Nhà MT Đường số 21 khu Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân, 4.5x20m, cấp 4. , 7.3 tỷ

20/05/2026
Đường Số 21, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,3 tỷ ~81,11 triệu/m² Diện tích 90 m² Mặt tiền 4.5 m Phòng ngủ 1 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Góc 2MT Trần Quốc Thảo, Quận 3 - 10x20m, 2 tầng GPXD hầm 8 tầng, HĐ thuê 120tr/th - 79 tỷ

20/05/2026
Bán căn góc 2 MT Trần Quốc Thảo - Kỳ Đồng, P9, Quận 3. - DT: 10x20m, hẻm hông 7m. Không lộ giới. - GPXD: Hầm 8 tầng. - Hợp đồng thuê 120 triệu/tháng. - Khuôn đất ngang 20m cực kỳ bề thế, thêm lợi thế căn góc 2 ...
Mức giá: 79 Tỷ
Diện tích: 210 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà quận 5, đường Trần Bình Trọng, chỉ 8.8 tỷ, cách mặt tiền 15m

20/05/2026
Chia gia tài bên bán gấp nhà tại quận 5, đường Trần Bình Trọng, chỉ 8.8 tỷ, cách mặt tiền 15m:DT: 4x12m (trệt 4 lầu).- Vị trí đẹp, xe hơi chạy tới nhà, nằm cách mặt tiền đường Trần Bình Trọng chỉ 15m, thuận ...
Mức giá: 8.8 Tỷ
Diện tích: 48 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Tin xác thực, bán nhà MT Nguyễn Trãi 2 chiều, P2, Q 5, 5x23, 4 tầng, HĐT: 115tr/th, chỉ 27 tỷ TL

20/05/2026
Địa chỉ: Ngay mặt tiền Nguyễn Trãi, Phường 2, Quận 5 - Vị trí cực kỳ đắc địa, kinh đô thời trang. Diện tích: 5m x 23m, công nhận: 90m² - diện tích vừa phải, tiện lợi cho nhiều mục đích sử dụng. Kết cấu 4 ...
Mức giá: 27 Tỷ
Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Bán nhà quận 10, mặt tiền đường Ngô Gia Tự, vị trí đẹp, cho thuê tốt

20/05/2026
Vỡ nợ nên bán gấp nhà quận 10, mặt tiền đường Ngô Gia Tự, vị trí đẹp, cho thuê tốt:DT: 4x16m (trệt 3 lầu).Giá: 26 tỷ (thấp hơn 10% so với khu vực).- Vị trí rất đẹp, không lỗi phong thủy, lề đường rộng rãi, ...
Mức giá: 26 Tỷ
Diện tích: 64 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, gần quận 1, đầu tư sinh lời ngay

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, gần quận 1, đầu tư sinh lời ngay.- Gía 25 tỷ.- Vị trí rất đẹp, không lỗi phong thủy, thuận tiện cho thuê, kinh doanh nhiều ngành nghề khác nhau, lấy thu nhập tốt.- Hai mặt ...
Mức giá: 25 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 5

Siêu phẩm khan hiếm! Bán nhà MT Trần Quốc Thảo- Q3(5x22m)- HĐT 100tr/th- 3 lầu 35.9 tỷ TL

20/05/2026
Chính chủ bán nhà mặt tiền Trần Quốc Thảo (5x22m) - HĐT 100tr/th - 3 lầu - giá bán 35,9 tỷ TL. Vị trí: Siêu đẹp đường Trần Quốc Thảo, đường Trần Quang Diệu, đường Lý Chính Thắng... Khu vực tập trung nhiều ...
Mức giá: 35.9 Tỷ
Diện tích: 110 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà MT Nguyễn Tri Phương, 3,4x15, 3 tầng, HĐT: 45tr/th, chỉ 19,8 tỷ TL

20/05/2026
MT Nguyễn Tri phương P 9, Q10 -DT: 3.32x 15m cn : 48,7 m2 -Kết cấu 3 tầng, hđ thuê 45 triệu cong 2 năm — giá hạ từ 22 tỷ về 19,8 tỷ TL 🏆 Liên hệ để biết thêm thông tin và xem nhà: 📞 SĐT : 0902912007 ...
Mức giá: 198 Tỷ
Diện tích: 487 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Chính chủ cần bán 600m2, mặt tiền Vành Đai Trong - Bình Tân

20/05/2026
Chính chủ cần bán 600m2, mặt tiền Vành Đai Trong - Bình Tân 395 - 397, Đường Vành Đai Trong, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 84 tỷ ~140 triệu/m² Diện tích 600 m² 4 tầng Phòng ngủ 10 PN 3 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Tòa nhà MT Cao Thắng, Q3 - 12x40m, hầm 10 tầng, HĐ thuê 800 tr/th - 350 tỷ (chính chủ)

20/05/2026
Tòa nhà MT Cao Thắng, P3, Quận 3. - DT: 12x40m - Hầm 10 tầng. - HĐ thuê 800 triệu/th. - Tuyến đường thương hiệu liên quận khu kinh doanh mua bán sầm uất: Văn phòng, ngân hàng, nhà hàng, khách sạn, thời trang, ...
Mức giá: 350 Tỷ
Diện tích: 480 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà ngay MT Nguyễn Trọng Tuyền, P 15, Phú Nhuận, 4.5x17,8, 3 tầng, bán 22 tỷ TL

20/05/2026
Địa chỉ: 84 Nguyễn Trọng Tuyển, P15, Phú Nhuận Diện tích: 4.5x17.75 Kết cấu: Trệt lửng, 2 lầu sân thượng Đang có hợp đồng thuê 25 triệu/tháng đến tháng 3/2025. Giữ hợp đồng hay lấy nhà đều được. Giá bán 22 tỷ ...
Mức giá: 22 Tỷ
Diện tích: 73 m²
Quận/Huyện : Phú Nhuận

Cần bán nhà mặt phố giá 11,7 tỷ DT 4x21m, 3 tấm tại Bình Trị Đông B

20/05/2026
Cần bán nhà mặt phố giá 11,7 tỷ DT 4x21m, 3 tấm tại Bình Trị Đông B Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,7 tỷ ~139,29 triệu/m² Diện tích 84 m² 3 tầng Phòng ngủ 3 PN 3,5%Giá tại khu vực này ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Nhà mặt phố (5x20m) - 4 tầng, trung tâm Tên Lửa tiện kinh doanh, liền kề quận 6 - chỉ 11.7 tỷ

20/05/2026
Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,7 tỷ ~117 triệu/m² Diện tích 100 m² Mặt tiền 5 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Siêu rẻ, MT Nguyễn Trọng Tuyển, 3 tầng, 4x16, nhà mới, bán chỉ 15 tỷ TL

20/05/2026
Bán Mặt Tiền Khan Hiếm Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Quận Phú Nhuận. - Diện tích 4x16 - Kết cấu 1 trệt 2 lầu . - Vị trí mặt tiền khan hiếm , gần ngay Phan Đình Phùng , thuận tiện kinh doanh - Gía 15 tỷ ...
Mức giá: 15 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Phú Nhuận

Bán nhà mặt tiền Tên Lửa 4 lầu, 5PN, 90m2 nhà đẹp chỉ 22,9 tỷ

20/05/2026
Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 22,9 tỷ ~254,44 triệu/m² Diện tích 90 m² Mặt tiền 4.5 m Phòng ngủ 5 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán khách sạn mặt tiền khu Tên Lửa - Bình Tân, 7 tầng có hầm & thang máy - 139m2 - thu 250 tr/th

20/05/2026
Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 21,5 tỷ ~154,68 triệu/m² Diện tích 139 m² Mặt tiền 6 m Phòng ngủ 23 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Chính chủ cần bán tòa nhà building Võ Văn Tần - Q3 (9x22m) 5 lầu, HĐT: 150tr/th - 89 tỷ

20/05/2026
Chính chủ kẹt tiền cần bán tòa nhà building Võ Văn Tần - Phường 5 - Quận 3 (9x22m) 5 lầu ST, HĐT: 150 tr/th giá: 89 tỷ. - Diện tích: 9 x 22m, công nhận đủ. - Kết cấu: 5 lầu sân thượng. - Hợp đồng thuê: 150 ...
Mức giá: 89 Tỷ
Diện tích: 200 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà góc 2 MT Vườn Lài, Tân Quý, Tân Phú, 13,5x25, 2 tầng, HĐT: 80tr/th, bán 40 tỷ TL

20/05/2026
- Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Tân Hương - Vườn Lài - Địa chỉ : Tân Hương, P.Tân Quý, Q.Tân Phú - Diện tích : 13.5 x 24m. Công nhận : 282.3m2 - Kết cấu : 2 Tầng - Hợp đồng thuê : 80 Triệu / Tháng - Giá bán : 40 Tỷ ...
Mức giá: 40 Tỷ
Diện tích: 283 m²
Quận/Huyện : Tân Phú

Bán căn góc 2 MT Lê Thị Riêng, Thới An, Q 12, 8x25, 3 tầng, giá chỉ 14 tỷ TL, tin thật

20/05/2026
- Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Lê Thị Riêng - Quận 12 - Địa chỉ : Mặt tiền Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12 - Diện tích : 8 x 25m. Công nhận : 119.4 m2 - Kết cấu : 3 Tầng - Khu vực được xây cao tầng - Giá bán : 14 ...
Mức giá: 14 Tỷ
Diện tích: 120 m²
Quận/Huyện : Quận 12

Bán nhà MT đường 1B khu Tên Lửa, Bình Tân, cạnh Aeon, 4.2x20m, 2.5 tấm, 9.5 tỷ

20/05/2026
Đường Số 1B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 9,5 tỷ ~113,1 triệu/m² Diện tích 84 m² 3 tầng Phòng ngủ 3 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân