Bán nhà riêng tại De Capella

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà riêng tại De Capella. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 2. Dự án: De Capella. 41 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

BÁN CĂN HỘ DE CAPELLA QUẬN 2 (TP. THỦ ĐỨC) – GIÁ TỪ 110 TRIỆU/M² (CHƯA VAT)

07/05/2026
BÁN CĂN HỘ DE CAPELLA QUẬN 2 (TP. THỦ ĐỨC) – GIÁ TỪ 110 TRIỆU/M² (CHƯA VAT) Chủ đầu tư bàn giao nhà mới 100% – hoàn thiện cơ bản Hiện tại, Chủ đầu tư đang mở bán giỏ hàng căn hộ tại dự án De Capella, vị trí ...
Mức giá: 6.15 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

DE CAPELLA QUẬN 2 – CĂN HỘ TRUNG TÂM, BIÊN ĐỘ TĂNG GIÁ RÕ RÀNG

07/05/2026
DE CAPELLA QUẬN 2 – CĂN HỘ TRUNG TÂM, BIÊN ĐỘ TĂNG GIÁ RÕ RÀNG De Capella là một trong số ít dự án căn hộ mới 100% từ CĐT còn lại tại trung tâm Quận 2 – Phường An Khánh, khu vực liền kề Thủ Thiêm. Giá bán từ ...
Mức giá: 10.5 Tỷ
Diện tích: 95 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Chung cư De Capella: Tứ Cận Đắt Giá - Địa Điểm Đầu Tư Thăng Hoa Lương Định Của Thủ Thiêm

10/04/2026
DE CAPELLA: TỨ CẬN ĐẮT GIÁ - ĐẦU TƯ THĂNG HOA Chung cư De Capella - Dự án tiềm năng trong tương lai, Chủ đầu tư đang thu hồ sơ làm sổ - Vị trí: 116 Lương Định Của, Phường An Khánh, TP.Thủ Đức (Quận 2 cũ) - ...
Mức giá: 111 Triệu/m²
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 2

Bán CH 2PN chung cư De Capella, DT 80m2, giá 8.2 tỷ, nhà mới, thanh toán nhận nhà ngay

01/04/2026
Dự án DE CAPELLA Thủ Thiêm Q2 Vị trí đắc địa: Lương Định Của, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức, chỉ cách Quận 1 khoảng 3km. Thiết kế hiện đại: * Căn 1PN, view LANDMARK và nút giao An Phú. - Diện tích: 56m2, giá ...
Mức giá: 8.2 Tỷ
Diện tích: 80 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Cần chuyển nhượng căn hộ 3PN, 95m2căn góc 9.65 tỷ Tại Dự Án De Capella Quận 2

01/04/2026
Cần chuyển nhượng căn hộ 3PN De Capella -Vị trí: Mặt tiền Lương Định Của Q2. - DT: 95m². Kết cấu 3Pn 2Wc, với thiết kế có ban công và logia tích hợp giặt sấy - Giá: 9.65 tỷ - căn góc - Bàn giao nội thất cao ...
Mức giá: 101 Triệu/m²
Diện tích: 95 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Chuyển nhượng căn 3pn De Capella quận 2 - nhà mới giá 9.6 tỷ đã vat

01/04/2026
Bán căn hộ De Capella Thủ Thiêm, đường Lương Định Của, P. An Khánh, TP.Thủ Đức (Quận 2 cũ). - Block B, Tầng cao - Diện tích: 94.76m² (3 phòng ngủ - 2 WC, ban công, logia). - Nhà hoàn thiện cơ bản: Tủ bếp, Tủ ...
Mức giá: 9.6 Tỷ
Diện tích: 95 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Giỏ hàng căn hộ De Capella ngay trung tâm Thủ Thiêm, chỉ 100tr/m2, dự án chuẩn bị có sổ hồng

27/03/2026
Mức giá: 102 Triệu/m²
Diện tích: 95 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ 2PN De Capella Lương Định Của Q2 82m2 giá chỉ từ 100tr/m2, nhà mới, nhận nhà ngay

22/03/2026
Mức giá: 100 Triệu/m²
Diện tích: 82 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ 2PN De Capella Lương Định Của Q2 76m2 giá chỉ từ 8 tỷ, nhà mới, nhận nhà ngay

01/04/2026
Mức giá: 8 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ 2PN De Capella Lương Định Của Q2 82m2 giá chỉ từ 8.7 tỷ đã vat, nhà mới, nhận nhà ngay

22/03/2026
Giỏ hàng căn hộ 1PN - 2PN dự án De Capella Q.2, ngay trường Tuệ Đức - Vị trí: 116 Lương Định Của, P. An Khánh, Thủ Đức * Bàn giao hoàn thiện cơ bản * Căn hộ cao cấp De Capella - Thanh toán nhận nhà ngay * ...
Mức giá: 8.7 Tỷ
Diện tích: 82 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ 3PN 95m2, nhà mới chỉ 9.6 tỷ De Capella Lương Định Của Thủ Đức

01/04/2026
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ DE CAPELLA - NGAY CẠNH TRƯỜNG QUỐC TẾ TUỆ ĐỨC - Vị trí: 116 Lương Định Của, Phường An Khánh, Q2(cũ) - Căn 3PN/2Wc - Diện tích: 95m2 - Nhà mới 100%, bàn giao hoàn thiện cơ bản có tủ bếp, ...
Mức giá: 9.6 Tỷ
Diện tích: 95 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ 2PN 76m2 7.7 tỷ - 3PN 94m2 9.5 tỷ. Bàn giao ở ngay, nhà mới HTCB De Capella Q.2

22/03/2026
Căn hộ De Capella Quận 2. 116 Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2. - 1PN 56m2: 6.7 tỷ (đã vat) - 2PN 76m²: 7.7 tỷ (đã vat) - 2PN 80m2: 8.2 tỷ (đã vat) - 3PN 94m²: 9.5tỷ (đã vat) * Nhà bàn giao hoàn thiện cơ ...
Mức giá: 101 Triệu/m²
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

De Capella, Đủ loại căn hộ từ 1Pn 2Pn và 3Pn, sắp trả sổ hồng chuẩn bị mở bán

20/03/2026
De Capella - 116 Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2(Cũ) - Nhà hoàn thiện cơ bản mới 100% chưa ai ở - Đa dạng diện tích còn đủ loại căn hộ cho khách hàng chọn lựa - Giá bán chỉ từ 90 triệu/m2 - Sắp trả sổ hồng, ...
Mức giá: 6.87 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

De capella, Bán căn hộ 2PN diện tích 76m2, nhà HTCB mới 100% từ CĐT, Sổ hồng rồi

20/03/2026
De Capella - Vị Trí: Đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2 cũ - Căn hộ diện tích 76m2 thiết kế 2Pn 2Wc, ban công và lo gia thoáng mát - Giá chỉ 6.870 tỷ - Bàn giao nhà HTCB mới 100% từ Chủ đầu tư - ...
Mức giá: 6.84 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ 89m2, 2PN, 2WC tại De Capella, Lương Định Của, An Khánh, Q2, 8.9 tỷ VND

14/03/2026
Căn hộ chung cư De Capella tọa lạc tại Lương Định Của, An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống tiện nghi cho gia đình. Với diện tích 89m², căn hộ được thiết kế hiện đại và đầy đủ ánh sáng tự ...
Mức giá: 8.6 Tỷ
Diện tích: 86 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Căn hộ De Capella tọa lạc tại Lương Định Của, An Khánh, Quận 2, TP.HCM mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hiện đại.

14/03/2026
Căn hộ De Capella tọa lạc tại Lương Định Của, An Khánh, Quận 2, TP.HCM mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hiện đại. - Căn hộ có thiết kế hiện đại với 2PN + 2WC, phòng khách rộng rãi, ban công view ...
Mức giá: 9.79 Tỷ
Diện tích: 89 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ chung cư tại Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 56m2 giá 6,1 Tỷ

19/03/2026
Bán giỏ hàng căn hộ De Capella – Lương Định Của, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức. Có sẵn căn 1PN 56m², 2PN 76–80m² và 3PN 95m², giá chỉ từ 100-110 triệu/m². Căn hộ bàn giao hoàn thiện cơ bản: tủ bếp trên dưới, tủ ...
Mức giá: 6.1 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ chung cư tại Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 76m2 giá 8.2 Tỷ

19/03/2026
Mức giá: 8.2 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán Căn hộ tại De Capella, 9,8 tỷ, 89m2, 2PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích, Q2, HCM

19/03/2026
CC De Capella nằm ở Lương Định Của, An Khánh, Q2, HCM, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 89m², căn hộ này có 3PN và 2WC, nội thất cơ bản đầy đủ ...
Mức giá: 9.8 Tỷ
Diện tích: 89 m²
Quận/Huyện : Quận 2

19/03/2026
Mức giá: 9.8 Tỷ
Diện tích: 89 m²
Quận/Huyện : Quận 2