Bán nhà riêng tại De Capella

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà riêng tại De Capella. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 2. Dự án: De Capella. 39 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

BÁN CĂN HỘ 2 PHÒNG NGỦ DỰ ÁN DE CAPELLA – 116 LƯƠNG ĐỊNH CỦA, THỦ ĐỨC

15/05/2026
BÁN CĂN HỘ 2 PHÒNG NGỦ DỰ ÁN DE CAPELLA – 116 LƯƠNG ĐỊNH CỦA, PHƯỜNG AN KHÁNH, TP. THỦ ĐỨC Giá bán: 7.6 tỷ Diện tích: 76m² Liên hệ: 0568 518 089 (Ms. Thúy Kiều) Thông tin chi tiết căn hộ Vị trí: Dự án De ...
Mức giá: 7.6 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

BÁN CĂN HỘ 1 PHÒNG NGỦ DỰ ÁN DE CAPELLA – 116 LƯƠNG ĐỊNH CỦA, PHƯỜNG AN KHÁNH, TP. THỦ ĐỨC

15/05/2026
BÁN CĂN HỘ 1 PHÒNG NGỦ DỰ ÁN DE CAPELLA – 116 LƯƠNG ĐỊNH CỦA, PHƯỜNG AN KHÁNH, TP. THỦ ĐỨC Giá bán: 5.6 tỷ Diện tích: 56m² Liên hệ: 0568 518 089 (Ms. Thúy Kiều) Thông tin chi tiết căn hộ Vị trí: Dự án De ...
Mức giá: 5.6 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

15/05/2026
Mức giá: 5.6 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

15/05/2026
Mức giá: 5.6 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

15/05/2026
Mức giá: 5.6 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ chung cư tại Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 56m2 giá 5.6 Tỷ

15/05/2026
Mức giá: 5.6 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ De Capella 2PN 76m², giá chỉ 7.6 tỷ – Sổ hồng riêng, sang tên ngay

15/05/2026
Bán căn hộ De Capella – 116 Lương Định Của, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức. Căn hộ 2 phòng ngủ, diện tích 76m², giá chỉ 7.6 tỷ. Nhà bàn giao hoàn thiện cơ bản gồm kệ bếp trên dưới, full thiết bị vệ sinh, tủ quần ...
Mức giá: 7.6 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

De Capella Quận 2 (TP. Thủ Đức) – căn hộ 2PN 76m², giá chỉ 7.6 tỷ, sang tên nhanh

15/05/2026
Mức giá: 7.6 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

GIỎ HÀNG CĂN HỘ DE CAPELLA – 116 LƯƠNG ĐỊNH CỦA, PHƯỜNG AN KHÁNH, TP. THỦ ĐỨC (QUẬN 2 CŨ)

11/05/2026
GIỎ HÀNG CĂN HỘ DE CAPELLA – 116 LƯƠNG ĐỊNH CỦA, PHƯỜNG AN KHÁNH, TP. THỦ ĐỨC (QUẬN 2 CŨ) Giá bán chỉ từ 100 triệu/m² – nhiều lựa chọn căn hộ phù hợp nhu cầu an cư và đầu tư Liên hệ ngay: 0568 518 089 (Ms. ...
Mức giá: 5.6 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ chung cư tại Dự án De Capella, 3Pn căn góc 96m2 SHR

10/05/2026
Cần bán căn hộ tại De Capella, Sắp trả sổ hồng công chứng sang tên nhanh chóng - Căn góc 3PN + 2WC hướng ĐN, thanh toán chỉ từ 7,2tỷ nhận nhà ở ngay. - Pháp lý đã nộp hồ sơ cấp sổ hồng, dự kiến quý 4 này nhận ...
Mức giá: 9.6 Tỷ
Diện tích: 96 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Giỏ hàng căn hộ tại De Capella giá chỉ từ 100tr/m2, Sổ hồng sang tên nhanh chóng

10/05/2026
Giỏ hàng căn hộ De Capella – 116 Lương Định Của, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức (Quận 2). Có sẵn căn 1PN 56m², 2PN 76m² và 3PN 95m², giá chỉ từ 100 triệu/m². Căn hộ bàn giao hoàn thiện cơ bản: tủ bếp trên dưới, ...
Mức giá: 7.59 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ 1Pn 56m2 tại De Capella giá chỉ 5.6 tỷ, SHR

08/05/2026
Giỏ hàng căn hộ De Capella – 116 Lương Định Của, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức. Hiện có căn 1PN 56m², 2PN 76m² và 3PN 95m², giá chỉ từ 100 triệu/m². Bàn giao hoàn thiện cơ bản: tủ bếp trên dưới, tủ quần áo âm ...
Mức giá: 5.59 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ chung cư tại Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 56m2 giá 5.890 Tỷ

08/05/2026
Mức giá: 5.59 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ 1Pn tại De Capella diện tích 56m2 giá chỉ 5.6 tỷ SH sang tên nhanh chóng

07/05/2026
De Capella, mặt tiên đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, TP. HCM. Diện tích: 56m² | 1 phòng ngủ 1WC. Giá bán: 5 tỷ 6(đang chờ sổ ). Thông tin nổi bật: Căn hộ tâng đẹp, view thoáng mát, không bị chăn ...
Mức giá: 5.59 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Căn hộ De Capella giá chỉ từ 90 triệu/m2 bàn giao nhà hoàn thiện cơ bản, SHR

07/05/2026
BÁN GIỎ HÀNG CĂN HỘ DE CAPELLA – 116 LƯƠNG ĐỊNH CỦA, PHƯỜNG AN KHÁNH, TP. THỦ ĐỨC Giỏ hàng đa dạng: 1PN: 56m² 2PN: 76m² – 80m² 3PN: 95m² Giá chỉ từ 90 – 100 triệu/m² – giá tốt khu trung tâm Quận 2. Bàn ...
Mức giá: 5.55 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

De Capella, Căn hộ sắp mở bán trực tiếp CĐT, Nhà mới chưa ai ở SHR

07/05/2026
De Capella - Vị trí: 116 Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2 Thủ Đức Cũ, Tp.HCM - Căn hộ đa dạng từ 1pn 2pn và 3pn - Diện tích 56m2 76m2, 80m2 và 95m2 - Bàn giao nhà mới từ CĐT chưa ai ở - Giá chỉ từ 90 ...
Mức giá: 6.84 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

BÁN CĂN HỘ DE CAPELLA QUẬN 2 (TP. THỦ ĐỨC) – GIÁ TỪ 110 TRIỆU/M² (CHƯA VAT)

07/05/2026
BÁN CĂN HỘ DE CAPELLA QUẬN 2 (TP. THỦ ĐỨC) – GIÁ TỪ 110 TRIỆU/M² (CHƯA VAT) Chủ đầu tư bàn giao nhà mới 100% – hoàn thiện cơ bản Hiện tại, Chủ đầu tư đang mở bán giỏ hàng căn hộ tại dự án De Capella, vị trí ...
Mức giá: 6.15 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

07/05/2026
Mức giá: 6.15 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

07/05/2026
Mức giá: 6.15 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

DE CAPELLA QUẬN 2 – CĂN HỘ TRUNG TÂM, BIÊN ĐỘ TĂNG GIÁ RÕ RÀNG

07/05/2026
DE CAPELLA QUẬN 2 – CĂN HỘ TRUNG TÂM, BIÊN ĐỘ TĂNG GIÁ RÕ RÀNG De Capella là một trong số ít dự án căn hộ mới 100% từ CĐT còn lại tại trung tâm Quận 2 – Phường An Khánh, khu vực liền kề Thủ Thiêm. Giá bán từ ...
Mức giá: 10.5 Tỷ
Diện tích: 95 m²
Quận/Huyện : Quận 2