Bán nhà tại Quận 6

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà tại Quận 6. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 6. 1,240 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán nhà MT Chợ Lớn, 4 x 18m, 3.5 tấm, 14.9 tỷ

11/05/2026
Trục đường chính khu vực đông đúc tiện kinh doanh mua bán cho thuê ... Khu dân cư đủ tiện ích hiện hữu xung quanh Mega, Aeon Mall, CoopMart, Phố ăn uống, BV Quốc tế CIH, Gia An 115, Highland, Phúc Long, ...
Mức giá: 14.9 Tỷ
Diện tích: 72 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Bán nhà MT Lý Chiêu Hoàng, Quận 6, DT 4 x 21m, 3.5 tấm, giá 15 tỷ

11/05/2026
- Tuyến đường chính trong khu vực tiện kinh doanh mua bán mọi ngành nghề, gần ngã tư Trần Văn Kiểu. - Khu dân cư đủ tiện ích hiện hữu xung quanh Mega, Coopmart, phố ăn uống, BV Quốc tế CIH, Gia An 115, ...
Mức giá: 15 Tỷ
Diện tích: 84 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Bán nhanh MTKD 20m Đường Số 23 P11 Q6 - 4,5 x 20m 4 tầng 16.5T

11/05/2026
- Bán nhanh MTKD 20m Đường 23, phường 11, quận 6 - Diện tích: 4,5 x 20m (90 m² đất) DTSD: 330 m2 - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 6PN 6WC (công nhận đủ) + Nhà xây kiên cố kết cấu sẵn. Đường lớn 20m ...
Mức giá: 16.5 Tỷ
Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Bán nhà MT Hậu Giang và Cao Văn Lầu Quận 6 (ngang 4,4x16m) nhà có vị trí vô cùng đẹp

11/05/2026
- Vị trí: Cực kỳ đắc địa; ngay ngã tư Hậu Giang - Cao Văn Lầu, khu trung tâm kinh doanh sầm uất, thuận tiện mọi loại hình buôn bán. - Diện tích: 4,4m x 16m công nhận 68m². - Kết cấu: Nhà cấp 4, tiện xây mới ...
Mức giá: 22 Tỷ
Diện tích: 68 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Mặt tiền Hàn Hải Nguyên - Nguyễn Thị Nhỏ chỉ 200tr/m2

11/05/2026
Mặt tiền Hàn Hải Nguyên - Nguyễn Thị Nhỏ chỉ 200tr/m2 iện trạng xây full 3 lầu + sân thượng. Nhà mặt tiền cách Nguyễn Thị Nhỏ 10m cách 3/2 20m. DT: 3,45 x 15m (Nở hậu 3m8). Giá 12,5 tỷ thương lượng. Xây full, ...
Mức giá: 12.5 Tỷ
Diện tích: 99 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Hàng hiếm q6 đường 12m hậu giang dt 22x20 cnxd425m2 hdt 1 tỷ /tháng giá 52 tỷ

11/05/2026
chính chủ bán nhà đường hậu giang giang q6 giáp q5, q11 diện tích 22x20 vuông đẹp 4 cạnh cnxd không lộ giới 425m2 nhà cấp 4 khu vực xây cao tầng , tòa nhà building cty ww vị trí khu vực kinh doanh , làm cty , ...
Mức giá: 52 Tỷ
Diện tích: 425 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Không có căn thứ 2 vị trí này mặt tiền hồng bàng q6 vỉa hè 12m dt8,2x20 nhà 5 lầu giá 38 tỷ

11/05/2026
chính chủ bán nhà mặt tiền siêu vị trí đoạn đẹp nhất cung đường kinh doanh 24/7 q6 diện tích 8,2x20 vuông như a4 không lộ giới kết cấu 1 trệt 5 lầu thiết kế kiểu cty văn phòng rất đẹp chỉ vào khai thác vị ...
Mức giá: 38 Tỷ
Diện tích: 164 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Đẹp nhất trục Phạm Văn Chí – 4.7x36 nh 12m – cn 210m2 – 2 tầng – chỉ 30 tỷ

11/05/2026
- Đắc địa, mtkd Phạm Văn Chí, phường 3, đoạn đẹp bậc nhất trục đường, gần chợ Bình Tây - Dt đẹp, nở hậu chữ L, tiện khai thác cho thuê hoặc xây mới 6 tấm - Giá 30 tỷ (chỉ 142tr/m2) Lh ngay – 0914910011 – Tiền ...
Mức giá: 30 Tỷ
Diện tích: 210 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Quá đẹp! MT Bình Phú – đối diện công viên – Võ Văn Kiệt – 4x12 – 3 tầng – chỉ 7.99 tỷ

11/05/2026
- Đắc địa, mt đường số 55, đối diện công viên, khu vip Bình Phú, gần Võ Văn Kiệt, thuận tiện giao thông - Dt đẹp, nhà đúc btct - Giá 7.99 tỷ Lh ngay – 0914910011 – Tiền Nguyễn nhà thơm
Mức giá: 7.99 Tỷ
Diện tích: 48 m²
Quận/Huyện : Quận 6

VIP! Đất trống mt khu dân cư ngay phường 10 quận 6 cũ – 4x18 – chỉ 6.5 tỷ

11/05/2026
VIP! Đất trống mt khu dân cư ngay phường 10 quận 6 cũ – 4x18 – chỉ 6.5 tỷ - Đắc địa, mt khu dân cư ngay cầu Rạch Nhảy, sát bên Võ Văn Kiệt, thuận tiện giao thông - Dt đẹp, đất trống tiện xây mới 5 tấm - Giá 6 ...
Mức giá: 6.5 Tỷ
Diện tích: 72 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Cực phẩm! MT đường số 22 – Bình Phú, 4.3x23 – 5 tầng nhà đẹp – chỉ 15.xxx tỷ

11/05/2026
- Đắc địa, mt đường số 22, đoạn đẹp sát mt Bình Phú, đường rộng 15m, có lề 4m cực vip - Dt đẹp, ngang hơn 4m cực hiếm, nội thất cao cấp - Giá 15.xxx tỷ Lh ngay – 0914910011 – Tiền Nguyễn nhà thơm
Mức giá: 15.5 Tỷ
Diện tích: 98.9 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Kiếm đâu! MT ngay mega Bình Phú - 4.3x23 – 5 tầng nhà đẹp – chỉ 15.xxx tỷ

11/05/2026
Mức giá: 15.5 Tỷ
Diện tích: 98.9 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Hẻm xe tải đường Hậu Giang P12, Quận 6, DT 22x20m, CN 425m2, cách chợ Bình Tây 3 phút, giá 52 tỷ