Bán nhà tại Quận 2

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà tại Quận 2. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 2. 1,416 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

7 Lương Định Của, Phường An Khánh, Tp. Thủ Đức

21/03/2026
🔥 SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT LỚN Lương Định Của – TRUNG TÂM An Khánh, TP. Thủ Đức 📍 Địa chỉ: 7 Lương Định Của, Phường An Khánh, Tp. Thủ Đức — Khu vực phát triển mạnh, ngay trung tâm Thủ Thiêm, tiềm năng tăng giá ...
Mức giá: 498 Tỷ
Diện tích: 1311 m²
Quận/Huyện : Quận 2

🔥 SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT LỚN 7 LƯƠNG ĐỊNH CỦA – TRUNG TÂM AN KHÁNH, TP. THỦ ĐỨC

21/03/2026
Mức giá: 498 Tỷ
Diện tích: 1311 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Siêu phẩm biệt thự resort ven sông 31 Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2

21/03/2026
🌿 🏡 BIỆT THỰ VEN SÔNG – KHU VĂN MINH, An Phú, QUẬN 2 📍 Địa chỉ: 31 Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2 • Gần chung cư cao cấp THE SUN AVENUE, ĐẢO KIM CƯƠNG, THẠNH MỸ LỢI • Diện tích khuôn đất: 30m x 37 ...
Mức giá: 385 Tỷ
Diện tích: 1115 m²
Quận/Huyện : Quận 2

🌿 🏡 BIỆT THỰ VEN SÔNG 31 THÂN VĂN NHIẾP – KHU VĂN MINH, AN PHÚ, QUẬN 2

21/03/2026
Mức giá: 385 Tỷ
Diện tích: 1115 m²
Quận/Huyện : Quận 2

31 Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2

21/03/2026
Mức giá: 385 Tỷ
Diện tích: 1115 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Siêu phẩm duy nhất ngay Nguyễn Văn Hưởng, Quận 2(8.5x27m- CTXD: Hầm, 5 tầng) chỉ : 46 tỷ

21/03/2026
Siêu phẩm duy nhất ngay Nguyễn Văn Hưởng,Phường Thảo Điền, Quận 2(8.5x27m- CTXD: Hầm, 5 tầng) chỉ : 46 tỷ - Diện tích: 8.5x27m- Công nhân : 230m2 - Khu vực tập trung nhiều toà nhà căn hộ dịch vụ cao cấp. ...
Mức giá: 46 Tỷ
Diện tích: 243 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Mặt tiền siêu khan hiếm ngay Xuân Thuỷ - 9x10m - 5 tầng - 20 tỷ TL

21/03/2026
Mặt tiền siêu khan hiếm ngay Xuân Thuỷ, Thảo Điền - Diện tích : 9 x 10m - Kết cấu : 4 tầng, ST - Vị trí siêu đẹp, ngay Phố Đi Bộ Xuân Thuỷ là tuyến đường thương hiệu huyết mạch của Thảo Điền, là sản phẩm khan ...
Mức giá: 20 Tỷ
Diện tích: 85 m²
Quận/Huyện : Quận 2

GÓC 2 MẶT TIỀN LÀNG BÁO CHÍ THẢO ĐIỀN –10m × 11m (110m2)6 Tầng 7P Cao cấp Giấ :51 tỷ TL

20/03/2026
GÓC 2 MẶT TIỀN LÀNG BÁO CHÍ THẢO ĐIỀN – NGANG 10M – TÒA NHÀ CĂN HỘ MỚI 100% Địa Chỉ: 60 Trúc Đường, Phường Thảo Điền, TP Thủ Đức • Diện Tích: 10m × 11m • Công Nhận: 110m² Kết Cấu • Xây dựng mới 6 Tầng ...
Mức giá: 51 Tỷ
Diện tích: 110 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán Biệt Thự 2MT Khu Compound 146E19 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2

19/03/2026
Bán Biệt Thự 2MT Khu Compound 146E19 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2. - Diện Tích : 21m x 30m. (613,6 m2) - Kết Cấu : 1 Trệt 2 Lầu, Áp Mái. - Đang cho thuê : 112 triệu/tháng - Vị Trí : Đẹp, Bảo ...
Mức giá: 165 Tỷ
Diện tích: 614 m²
Quận/Huyện : Quận 2

146E19 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2

19/03/2026
Mức giá: 165 Tỷ
Diện tích: 614 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Biệt Thự 2MT Khu Compound 146E19 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2 diện tích 21x30 HĐT 112tr

19/03/2026
Mức giá: 165 Tỷ
Diện tích: 614 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Giảm 2 tỷ - cần bán gấp khuôn đất góc 2 MT An Khánh, Quận 2 - Ngang 12.5m. Giá 26.5 tỷ

20/03/2026
Giảm từ 28.5 tỷ về 26.5 tỷ. Bán gấp căn góc 2 MT khu Trần Não. - DT: 12.5m x 12m. Công nhận 130m². - Hiện trạng đất trống tiện xây mới - Khu vực được xây dựng: Hầm, lững, 4 lầu, mái che thang. - Đường trải ...
Mức giá: 26.5 Tỷ
Diện tích: 130 m²
Quận/Huyện : Quận 2

💥 SIÊU PHẨM TÒA NHÀ MẶT TIỀN 280A15 LƯƠNG ĐỊNH CỦA – TRUNG TÂM THỦ ĐỨC 🏢

19/03/2026
💥 SIÊU PHẨM TÒA NHÀ MẶT TIỀN LƯƠNG ĐỊNH CỦA – TRUNG TÂM THỦ ĐỨC 🏢 📍 Địa chỉ: 280A15 Lương Định Của, Khu phố 1, Phường An Phú, TP. Thủ Đức • Diện tích đất: 7m x 19m – công nhận 133m² • Diện tích sàn: ...
Mức giá: 70 Tỷ
Diện tích: 133 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Tòa nhà hầm 4 tầng mặt tiền 280A15 Lương Định Của, Phường An Phú, TP. Thủ Đức

19/03/2026
Mức giá: 70 Tỷ
Diện tích: 133 m²
Quận/Huyện : Quận 2

De Capella, Đủ loại căn hộ từ 1Pn 2Pn và 3Pn, sắp trả sổ hồng chuẩn bị mở bán

20/03/2026
De Capella - 116 Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2(Cũ) - Nhà hoàn thiện cơ bản mới 100% chưa ai ở - Đa dạng diện tích còn đủ loại căn hộ cho khách hàng chọn lựa - Giá bán chỉ từ 90 triệu/m2 - Sắp trả sổ hồng, ...
Mức giá: 6.87 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

De capella, Bán căn hộ 2PN diện tích 76m2, nhà HTCB mới 100% từ CĐT, Sổ hồng rồi

20/03/2026
De Capella - Vị Trí: Đường Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2 cũ - Căn hộ diện tích 76m2 thiết kế 2Pn 2Wc, ban công và lo gia thoáng mát - Giá chỉ 6.870 tỷ - Bàn giao nhà HTCB mới 100% từ Chủ đầu tư - ...
Mức giá: 6.84 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ chung cư tại Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 56m2 giá 6,1 Tỷ

19/03/2026
Bán giỏ hàng căn hộ De Capella – Lương Định Của, Phường An Khánh, TP. Thủ Đức. Có sẵn căn 1PN 56m², 2PN 76–80m² và 3PN 95m², giá chỉ từ 100-110 triệu/m². Căn hộ bàn giao hoàn thiện cơ bản: tủ bếp trên dưới, tủ ...
Mức giá: 6.1 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán căn hộ chung cư tại Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 76m2 giá 8.2 Tỷ

19/03/2026
Mức giá: 8.2 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán Căn hộ tại De Capella, 9,8 tỷ, 89m2, 2PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích, Q2, HCM

19/03/2026
CC De Capella nằm ở Lương Định Của, An Khánh, Q2, HCM, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 89m², căn hộ này có 3PN và 2WC, nội thất cơ bản đầy đủ ...
Mức giá: 9.8 Tỷ
Diện tích: 89 m²
Quận/Huyện : Quận 2

19/03/2026
Mức giá: 9.8 Tỷ
Diện tích: 89 m²
Quận/Huyện : Quận 2