Bán nhà tại Quận 2

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà tại Quận 2. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 2. 1,415 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

TOÀ NHÀ ĐẸP HẦM 6 TẦNG MT 33 PHAN BÁ VÀNH, PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI, TP THỦ ĐỨC | 16 x 18M | ~503TR/M2

06/05/2026
TOÀ NHÀ ĐẸP HẦM 6 TẦNG MT 33 PHAN BÁ VÀNH, PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI, TP THỦ ĐỨC | 16 x 18M | ~503TR/M2 • Diện tích: 16m x 18m, (CN: 288m2) • Kết cấu: 1 hầm + 4 tầng + lửng + sân thượng • Diện tích sàn: 1.361 ...
Mức giá: 145 Tỷ
Diện tích: 288 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Căn góc 2 MT Full nội thất chấu Âu 200 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2

06/05/2026
Bán biệt thự King Crown Village 200 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền - Quận 2 Đã có nội thất Căn góc – DT đất: 292,53m² - DT sàn: 519,86m² – Kết cấu: 1 hầm, 3 lầu, 1 sân thượng. – Full nội thất châu ...
Mức giá: 95 Tỷ
Diện tích: 293 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Building hầm 6 tầng diện tích 16x18 mặt tiền 33 PHAN BÁ VÀNH, PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI, TP THỦ ĐỨC

06/05/2026
Mức giá: 145 Tỷ
Diện tích: 288 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán biệt thự King Crown Village 200 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền - Quận 2

06/05/2026
Mức giá: 95 Tỷ
Diện tích: 293 m²
Quận/Huyện : Quận 2

33 Phan Bá Vành, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2

06/05/2026
Mức giá: 145 Tỷ
Diện tích: 288 m²
Quận/Huyện : Quận 2

King Crown Village 200 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền - Quận 2

06/05/2026
Mức giá: 95 Tỷ
Diện tích: 293 m²
Quận/Huyện : Quận 2

𝐕𝐈̣ 𝐓𝐑𝐈́ 𝐕𝐀̀𝐍𝐆 – 𝐋𝐎̂ 𝐆𝐎́𝐂 𝟐 𝐌𝐀̣̆𝐓 𝐓𝐈𝐄̂̀𝐍 𝐇𝐈𝐄̂́𝐌 𝐂𝐎́ 153-153A Trần Não, Phường Bình An, Quận 2

06/05/2026
𝐕𝐈̣ 𝐓𝐑𝐈́ 𝐕𝐀̀𝐍𝐆 – 𝐋𝐎̂ 𝐆𝐎́𝐂 𝟐 𝐌𝐀̣̆𝐓 𝐓𝐈𝐄̂̀𝐍 𝐇𝐈𝐄̂́𝐌 𝐂𝐎́ ———————————————- Chuyển nhượng tài sản : - Vị Trí : 153-153A Trần Não, Phường Bình An, Quận 2 - Kết nối Quận 1 – Thủ Thiêm – ...
Mức giá: 340 Tỷ
Diện tích: 609 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán biệt thự Thân Văn Nhiếp An Phú Quận 2

06/05/2026
- Biệt Thự Khu Sông Giồng, 88/2 Thân Văn Nhiếp, P. An Phú, Tp. Thủ Đức (Quận 2 cũ). - Diện tích: 330m2 ( 22m x 15m ). - Kết cấu 3 tầng + lửng. Đã hoàn công. - DTXD: 158,9m2 DTSXD: 636,9m2 - Đường 14m rộng ...
Mức giá: 55 Tỷ
Diện tích: 330 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Biệt thự Thảo Điền mới đẹp ngay ngay mặt tiền 132 Nguyễn Văn Hưởng Quận 2

06/05/2026
Biệt thự 132 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức - Diện tích: 25,8x21m. DTCN 429m2 - Kết cấu: Hầm, 3 tầng. 576,8m2 sử dụng. - Đang cho thuê làm trụ sở công ty - Giá : 145tỷ - có thương ...
Mức giá: 145 Tỷ
Diện tích: 429 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Biệt thự mới đẹp hiện đại 132 Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền, TP, Thủ Đức

06/05/2026
Mức giá: 145 Tỷ
Diện tích: 429 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán nhà mặt tiền Lương Định Của Quận 2 ngang 12m

06/05/2026
Bán nhà mặt tiền 137-139 Lương Định Của, Phường An Khánh, Thành Phố Thủ Đức Diện tích: 12x22 CN 264m2 Kết cấu: 4 tầng DTXD: 151m2, DTS: 510,5m2 Gía: 92,4 tỷ TL ~ 350tr/m2 Thông tin chi tiết vui lòng liên ...
Mức giá: 92.4 Tỷ
Diện tích: 264 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Siêu phẩm bề ngang 12m mặt tiền Lương Định Của Quận 2

06/05/2026
Mức giá: 92.4 Tỷ
Diện tích: 264 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Nhà mặt tiền 12m số 137-139 Lương Định Của Quận 2

06/05/2026
Mức giá: 92.4 Tỷ
Diện tích: 264 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Biệt thự Khu Sông Giồng 88/2 Thân Văn Nhiếp, An Phú, Quận 2

06/05/2026
Mức giá: 55 Tỷ
Diện tích: 330 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán biệt thự An Phú Quận 2 Thân Văn Nhiếp khu sông Ông Giồng

06/05/2026
Mức giá: 55 Tỷ
Diện tích: 330 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán biệt thự góc 2 mặt tiền khu compound GreenField Trần Não Quận 2

06/05/2026
Bán gấp biệt thự góc 2 mặt tiền khu Compound Greenfield Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2 . - Diện tích 28x22m vuông vức 553m². - Kết cấu biệt thự trệt lầu áp mái - sân vườn. - Nội thất giá trị, thiết kế ...
Mức giá: 118 Tỷ
Diện tích: 553 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Biệt thự góc 2 mặt tiền khu compound siêu vip GreenField Trần Não Quận 2

06/05/2026
Mức giá: 118 Tỷ
Diện tích: 553 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Căn góc 2 mặt tiền khu compound dành cho cán bộ lãnh đạo siêu vip GreenField Trần Não Quận 2