Bán nhà tại Quận 11

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà tại Quận 11. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 11. 2,538 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán nhà Mặt đường Lý Nam Đế, Phường 7, Quận 11, kinhdoanh mạnh, ôtô ngủ nhà, ở ngay

15/05/2026
Bán nhà Mặt đường Lý Nam Đế, Phường 7, Quận 11, kinh doanh mạnh, ôtô ngủ nhà, ở ngay * Bán nhà mặt đường Lý Nam Đế, Phường 7, Quận 11, TP. HCM kinh doanh mạnh, ôtô ngủ nhà, thuận tiện ở ngay! * Vị trí tuyệt ...
Mức giá: 16.5 Tỷ
Diện tích: 56 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Nhà mới 12.5 tỷ, 3.6x18m lửng 5 tấm, mặt tiền đường Phú Thọ, Phường 1, Quận 11

15/05/2026
-- Vị trí : Nhà mặt tiền đường Phú Thọ, Phường 1, Quận 11 -- Diện tích : 3.6m x 18m -- kết cấu : trệt + lửng + 5 lầu + Sân Thượng -- tiện ích : Nhà còn mới 90%, đầy đủ nội thất ( máy lạnh , máy nước nóng... ) ...
Mức giá: 12.5 Tỷ
Diện tích: 65 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Trãi gần Châu Văn Liêm, dt 6,6m x 26m, trệt lửng giá 37 tỷ

15/05/2026
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Trãi gần Châu Văn Liêm, dt 6,6m x 26m, trệt lửng giá 37 tỷ - Bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Trãi, phường 11, quận 5. - DT: 6.6x26m. - Vị trí: Đắc địa khu kinh doanh sầm uất, gần đường ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 11

Mặt tiền Hồng Bàng 240m2 (12x20)m, hợp đồng thuê 50 triệu/tháng

15/05/2026
Bán nhà mặt tiền Hồng Bàng, Phường 16, Quận 11. - Diện tích: (12x20)m vuông thành sắc cạnh, công nhận đủ 240m². - Kết cấu: Trệt tiện xây mới. - Vị trí đắc địa, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề, sầm uất cả ...
Mức giá: 45 Tỷ
Diện tích: 240 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Mặt tiền Ông Ích Khiêm - 2 tầng - 3.8 x 14m - Quận 11 - 2PN, 2WC - Chỉ 14.5 tỷ TL

15/05/2026
Mặt tiền Ông Ích Khiêm khu kinh danh shop quần áo q.11Thiết kế tầng trệt thông sàn, cầu thang cuối, có 2 phòng ngủ, 2WC. Diện tích 3.8 x14m vuông vức Kinh doanh đa ngành nghề - Ngay Trung tâm Q. 11 sầm uất, ...
Mức giá: 14.5 Tỷ
Diện tích: 54 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Góc 2 mặt tiền kinh doanh Minh Phụng quận 11 (9.3x15m) 4 tầng, giá 33 tỷ

15/05/2026
Cần bán gấp căn góc 2 mặt tiền đường Minh Phụng quận 11 đoạn sầm uất nhất cung đường: - Diện tích: 9.3x15m, công nhận 122m². - Kết cấu: 4 tầng. Tầng trên lấn ban công phía trước và bên hông 1m. - Vị trí đẹp, ...
Mức giá: 33 Tỷ
Diện tích: 122 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Nhà diện tích lớn 105m2(nở hậu) mặt tiền Hồng Bàng Quận 11

15/05/2026
Ngôi nhà có diện tích 4,26x25m(105,2m²) nở hậu 4.8m .diện tích xây dựng 105,2m2 Nhà cấp 4.Ngân hàng định giá lên đến 21 tỷ Chủ nhân đang muốn bán căn nhà giá 22 tỷ Tính ra giá đất chỉ 209tr/m².Chỉ ngang mức ...
Mức giá: 21 Tỷ
Diện tích: 106 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Bán nhà 2 MT Cư Xá Lữ Gia, Q11, DT 8x16m, giá 15.5 tỷ

15/05/2026
Hỗ trợ vay mua nhà trả góp.Bán nhà 2 MT Cư Xá Lữ Gia, P15, Q11.Diện tích: 8x16m. Vuông vưc.Vị trí rất đẹp, nằm ngay trung tâm khu Cư xá Lữ Gia, thuận tiện làm công ty, quán ăn gia đình, cafe, phòng mạch.Giá: ...
Mức giá: 15.5 Tỷ
Diện tích: 128 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Bán nhà hẻm VIP HXH 8m ngay Cư Xá Lữ Gia, P. 15, Q11 DT: 4,2x17m, trệt, 2 lầu, giá 15 tỷ TL

15/05/2026
Bán nhà hẻm VIP HXH 8m ngay Cư Xá Lữ Gia, P. 15, Q11 DT: 4,2x17m, trệt, 2 lầu,. Vị trí đắc địa ngay Khu Cư Xá Lữ Gia, Đối diện Đại Học Bách Khoa, Nhà Thi Đấu Phú Thọ,... Diện tích đất công nhận: 4,2x17m, gồm ...
Mức giá: 15 Tỷ
Diện tích: 72 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Hạ giá cần bán gấp từ 110 tỷ về 92 tỷ 30x35 MT Ông Ích Khiêm với Hòa Bình vị trí cực đẹp P5 Q11

15/05/2026
Bán gấp nhà đất 30 x 35 (công nhận 550m²) mặt tiền Ông Ích Khiêm với Hòa Bình đối diện cổng Đầm Sen, P5, Q11 - Gía 92tỷ. Bán gấp mặt tiền Hoà Bình, Phường 5, Quận 11. Đoạn sầm uất nhất đường Hòa Bình, đối diện ...
Mức giá: 92 Tỷ
Diện tích: 1050 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Bán nhà 2 mặt tiền Lữ Gia P. 15 Q. 11, gần Lý Thường Kiệt, DT: 12x20m, trệt 2 lầu, giá 68 tỷ

15/05/2026
Cần bán nhà 2 mặt tiền Lữ Gia Q. 11. - Diện tích: 12x20m. - Kết cấu: 2 lầu. - Giá bán: 68 tỷ (tiếp khách thiện chí). Liên hệ 0916325038 gặp chí cường
Mức giá: 68 Tỷ
Diện tích: 240 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Nhà mặt tiền ngay sát khu du lịch Đầm Sen Quận 11 giá chỉ 13.7 tỷ