Bán nhà tại Quận Gò Vấp

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà tại Quận Gò Vấp. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Gò Vấp. 3,668 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Nhà mặt tiền đường Lê Đức Thọ, phường 17, quận Gò Vấp.Diện tích: 4 X 21 = 84 m2. Giá 15.xxx

15/05/2026
Nhà mặt tiền đường Lê Đức Thọ, phường 17, quận Gò Vấp. Diện tích: 4 X 21 = 84 m2 Diện tích XD: 1 trệt, 1 lầu ( mới sữa chữa thay mới hoàn toàn) - Có GPXD: 6 tầng + lửng + mái che cầu thang - Khu vực sầm uất ...
Mức giá: 15.5 Tỷ
Diện tích: 84 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Nhà bán HXH Quang Trung, quận Gò Vấp.Diện tích: 4x17m, Dtcn 69m, 1 trệt 1 lững 3 lầu. Giá 8.7 TL

15/05/2026
Nhà bán HXH Quang Trung, quận Gò Vấp.Diện tích: 4x17m, Dtcn 69m, 1 trệt 1 lững 3 lầu. Giá 8.7 TL Diện tích:4x17m Diện tích XD: 1 trệt,4 lầu - Khu vực an ninh - Không lỗi phong thủy - Tiện mở VP, Spa. kinh ...
Mức giá: 8.7 Tỷ
Diện tích: 69 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán lô đất Thống Nhất, Gò Vấp. Dt:8x18.5m Dtcn 145m Giá 11.5 tỷ Tl

15/05/2026
Bán lô đất Thống Nhất, Gò Vấp. Dt:8x18.5m Dtcn 145m Giá 11.5 tỷ Tl - Vị trí 1 trục Thống Nhất P16 GV (Ngay trường THCS Phan Tây Hồ) - 8m × 18.15m = 145m2 Giá 11.5 tỷ TL (79 Triệu/m2) Tiện làm CHDV, Nhà ở,.. ...
Mức giá: 11.5 Tỷ
Diện tích: 145 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán nhà HXH Lê Văn Thọ,P11, Gò Vấp,C4 còn mới,Dt 4x15.5m dtcn 58m. Giá 6.35 tỷ TL

15/05/2026
Bán nhà HXH Lê Văn Thọ,P11, Gò Vấp,C4 còn mới,Dt 4x15.5m dtcn 58m. Giá 6.35 tỷ TL Dt 4x15.5m dtcn 58m Gần CV. Chợ Trường học Khu an ninh, mở VP, Kinh Doanh online Tiện xây mới Giá chỉ có 6.35 tỷ LH Thịnh ...
Mức giá: 6.35 Tỷ
Diện tích: 58 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán nhà HXH,Nguyễn Văn Dung,P6.Dt:4x16m.5 tầng, 4PN,4WC.Giá 8.8 tỷ TL

15/05/2026
Bán nhà HXH,Nguyễn Văn Dung,P6.Dt:4x16m.5 tầng, 4PN,4WC.Giá 8.8 tỷ TLL DT: 4x16m. 5 Tầng, 4Pn,4Wc Khu vực An Ninh, Gần trường học, chợ, Đang xây trung tâm thương mại Thông kênh vàm thuật đang làm Giá 8.8 tỷ ...
Mức giá: 8.8 Tỷ
Diện tích: 66 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán Căn Chợ Hạnh Thông Tây,5 tầng,Dt:4*24. 4Pn.5WC. Giá 10.5 tỷ Tl

15/05/2026
Bán Căn Chợ Hạnh Thông Tây,5 tầng,Dt:4*24. 4Pn.5WC. Giá 10.5 tỷ Tl - Dt:4*24. 4Pn.5WC - Tiện ích đầy đủ - Khu an ninh.khu cao tầng - Khu Mua bán sầm uất - Cho thuê Vp. Spa - Hiện đang cho thuê 30 triệu - Sổ ...
Mức giá: 105000 Tỷ
Diện tích: 88 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Chủ bán gấp căn nhà 1 tầng Dương Quảng Hàm, Dt: 9x17m 1 trệt 1 lầu, 12.6 tỹ TL

15/05/2026
Chủ bán gấp căn nhà 1 tầng Dương Quảng Hàm, Dt: 9x17m 1 trệt 1 lầu, 12.6 tỹ TL - DT 9.2x16m - KC nhà trệt, 1 lầu - HXH, khuôn đất nét, đất ở lâu dài - Giá chỉ có 12.6 tỷ Tl - Lh Thịnh . Giá tốt cho khách ...
Mức giá: 12.6 Tỷ
Diện tích: 142 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Chủ gửi bán lô đất hẻm 6m hxh Lê Đức Thọ, P15 Gò Vấp,Dt: 5x27m, Dtcn:130m giá 88 triệu/m TL

15/05/2026
Chủ gửi bán lô đất hẻm 6m hxh Lê Đức Thọ, P15 Gò Vấp,Dt: 5x27m, Dtcn:130m giá 88 triệu/m - Xây CHDV - Khu kinh doanh đa ngành nghề - Gần chợ , trường hoc, - Thuận tiện cho việc di chuyển vào các quận trung ...
Mức giá: 7.9 Tỷ
Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán CHDV HXH Lê Đức Thọ,P16,Gò Vấp, Dt:5.7x19m, Dtcn 110m.Giá:10 tỷ Tl

15/05/2026
* Bán CHDV HXH Lê Đức Thọ,P16,Gò Vấp, Dt:5.7x19m, Dtcn 110m.Giá:10 tỷ Tl - DT:5.7x19m. - Nhà kết cấu: Trệt,4 lầu, - Khu dân trí cao, xung quanh có đầy đủ các tiện ích, trường học các cấp, trung tâm Anh ngữ,.. ...
Mức giá: 10 Tỷ
Diện tích: 110 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán gấp căn quang Trung p8 gò vấp.DT:4*17m.1Trệt+1lửng+3Lầu+2 St trước Sau.Giá: 7.5tỷ. TL

15/05/2026
Bán gấp căn quang Trung p8 gò vấp.DT:4*17m.1Trệt+1lửng+3Lầu+2 St trước Sau.Giá: 7.5tỷ. TL DT:4*17m.1Trệt+1lửng+3Lầu+2 St trước Sau - 1 hầm Trệt đậu xe Ô Tô được 2-3 chiếc + xe máy thoải mái ! ( Có thể làm ...
Mức giá: 7.5 Tỷ
Diện tích: 68 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Do Ông Anh kẹt tiền k còn vốn. Cần Bán gấp nhà phần thô. Đường trước nhà 6m ô tô thông.

15/05/2026
Do Ông Anh kẹt tiền k còn vốn. Cần Bán gấp nhà phần thô. Đường trước nhà 6m ô tô thông. - Địa chỉ : HXH Đường số 1 phường 16 Gò Vấp, Tp.HCM. Nằm ngay trung tâm quận Gò Vấp. Thuận tiện đi lại các quận, Gần ...
Mức giá: 8.55 Tỷ
Diện tích: 88 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

15/05/2026
"Bán nhà hxh ,Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp,Dt: 5x21m, 1 triệt, 4lầu, 5Pn,4Wc Giá 10.5 tỷ Tl" - Kết cấu btct,Dt:5x21m, 1 triệt, 4lầu, 5Pn,4Wc - An Ninh - Gần chợ , trường hoc, - Thuận tiện cho việc di chuyển vào ...
Mức giá: 10.5 Tỷ
Diện tích: 100 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán lô đất duy nhất trong khu đồng bộ Phan Huy Ích,Dt:4x19m,GPXD. Giá 6.3 tỷ Tl.

15/05/2026
Bán lô đất duy nhất trong khu đồng bộ Phan Huy Ích,Dt:4x19m,GPXD. Giá 6.3 tỷ Tl. - Dt: 4x19m.GPXD, 1 trệt, 1 lững, 3 lầu,ST - An Ninh - Gần chợ , trường hoc, - Tiện Xây mới - Thuận tiện cho việc di chuyển ...
Mức giá: 6.3 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán nhà HXH Lê Đức Thọ, Dt:5x16m,1 trệt,2 lầu,4PN,4WC, Giá 8.5 tỷ TL

15/05/2026
Bán nhà HXH Lê Đức Thọ, Dt:5x16m,1 trệt,2 lầu,4PN,4WC, Giá 8.5 tỷ TL - Kết cấu:1 trệt,2 lầu,4PN,4WC - An Ninh - Gần chợ , trường hoc, nhà thiếu nhi - Cho thuê Vp, Spa, bán hàng online - Thuận tiện cho việc di ...
Mức giá: 8.5 Tỷ
Diện tích: 80 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán nhà Gò Vấp dưới 6 tỷ Huỳnh Khương An ngang 5m nở hậu 8m dài 20m 2 tấm BTCT.

15/05/2026
Bán nhà Gò Vấp dưới 6 tỷ Huỳnh Khương An ngang 5m nở hậu 8m dài 20m 2 tấm BTCT. CHỦ GẤP BÁN — CHÍNH CHỦ - GIÁ ĐẦU TƯ CHỈ 60 TRIỆU/M2 GÒ VẤP PHƯỜNG 5 - NGAY CHỢ GÒ VẤP - 100M2 NGANG GẦN 5M - 3 TẦNG BTCT CÓ SÂN ...
Mức giá: 6 Tỷ
Diện tích: 101 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Nhà Gò Vấp giá rẻ Quang Trung ngang 5m nở hậu 7m dài 22m 1 tấm BTCT.

15/05/2026
Nhà Gò Vấp giá rẻ Quang Trung ngang 5m nở hậu 7m dài 22m 1 tấm BTCT. CHÍNH CHỦ- HÀNG HOT- NHÀ DIỆN TÍCH LỚN RỘNG RÃI THOẢI MÁI - NỞ HẬU TRÊN 6.5M - HẺM THÔNG. Mô tả : + Nhà chính chủ chưa qua đầu tư, chủ bán ...
Mức giá: 6.65 Tỷ
Diện tích: 91 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Nhà Gò Vấp giá rẻ Nguyễn Thái Sơn 1 trệt 2 lầu BTCT.

15/05/2026
Nhà Gò Vấp giá rẻ Nguyễn Thái Sơn 1 trệt 2 lầu BTCT. Bên hông cầu vượt Nguyễn Thái Sơn, cách sân bay 5 phút. 1 trệt 2 lầu BTCT gồm phòng khách, bếp, có sân để xe, 3wc 2 phòng ngủ. Pháp lý sạch công chứng ngay ...
Mức giá: 3.7 Tỷ
Diện tích: 36 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Nhà đẹp Gò Vấp Lê Quang Định 1 trệt 1 lầu

15/05/2026
Nhà đẹp Gò Vấp Lê Quang Định 1 trệt 1 lầu. NHÀ MỚI Ở NGAY - RẤT PHÙ HỢP VỚI GIA ĐÌNH NHỎ - MUA CHO THUÊ 7TR/THÁNG - SỔ VAY BANK 1.7 TỶ. Nhà mới sửa lại, trước cho thuê được 7 triệu tháng. Nhà 1 trệt 1 lầu đầy ...
Mức giá: 2.55 Tỷ
Diện tích: 24 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán nhà Quận Gò Vấp tầm 4 tỷ đến 5 tỷ Trần Bình Trọng 3 tầng BTCT

15/05/2026
Bán nhà Quận Gò Vấp tầm 4 tỷ đến 5 tỷ Trần Bình Trọng 3 tầng BTCT. MẶT TIỀN CHUẨN - CĂN GÓC 2 MẶT THOÁNG - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 3 TẦNG MỚI XÂY 2 NĂM., - Nhà 3 tầng, mới xây 2 năm, 4 phòng ngủ, 3wc, đặt biệt có ...
Mức giá: 4.4 Tỷ
Diện tích: 50 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Nhà mặt tiền Gò Vấp đường số 6 ngang 4m dài 11m SHCN 44m2 trệt lầu HC đủ

15/05/2026
Nhà mặt tiền Gò Vấp đường số 6 ngang 4m dài 11m SHCN 44m2 trệt lầu HC đủ. GÒ VẤP GIÁP BÌNH THẠNH - HẺM XE TẢI NÉ XE TẢI - 44M2 - MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH CỦA CHÓP CHỈ NHỈNH 100TR/M2., - Dt cn: 44m2., - 3PN, ...
Mức giá: 5.1 Tỷ
Diện tích: 44 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp