Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,118 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán Nhà 2 Mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu - Nguyễn Thiện Thuật, Q3. Hầm,5 lầu. Giá 75 tỷ.

20/05/2026
Bán gấp nhà góc 2 Mặt Tiền đường Nguyễn Đình Chiểu - Nguyễn Thiện Thuật, Phường 2, Quận 3. DT: 9mx9m Vuông vức. DTCN: 75m2. Kết cấu: Hầm, Lửng, 5 lầu, Thang máy. Hiện đang cho Ngân Hàng thuê. vị trí vô cùng ...
Mức giá: 75 Tỷ
Diện tích: 75 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Biệt Thự Vinhomes Tân Cảng Mã CPV5 - 41

20/05/2026
Biệt Thự Vinhomes Tân Cảng Mã CPV5 - 41 - DT: 15x20m, CN 300,1m2, - Hầm 3 tầng, - DTXD 140,3m2, tổng sàn 694,2m2 Pháp lý: đang làm thủ tục ra sổ. Sắp Có Giá 290 Tỷ TL
Mức giá: 290 Tỷ
Diện tích: 300 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Xuất ngoại cần bán gấp nhà phố 1 sẹc diện tích 160m2 chỉ 17tỷ còn thương lượng quận Bình Tân

20/05/2026
Xuất ngoại cần bán gấp nhà phố 1 sẹc diện tích 160m2 chỉ 17tỷ còn thương lượng quận Bình Tân Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 17 tỷ ~106,25 triệu/m² Diện tích 160 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền đường Ngô Gia Tự, quận 10, giá tốt để đầu tư nhanh

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Ngô Gia Tự, quận 10, giá tốt nhất anh chị đầu tư để đầu tư nhanh:DT: 4x16m (trệt 3 lầu).Gía: 25.5 tỷ.- Ngôi nhà nằm ngay vị trí đẹp nhất cung đường Ngô Gia Tự rộng lớn, mặt tiền đường ...
Mức giá: 25.5 Tỷ
Diện tích: 64 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương, quận 10, đầu tư tốt nhất TT

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương, quận 10, đầu tư tốt nhất thị trường.Gía: 21 tỷ.- Nằm trong khu kinh doanh cực kỳ tốt, vị trí lại đẹp, không lỗi phong thuỷ, thu hút tài lộc.- Mặt tiền đường Nguyễn Tri ...
Mức giá: 21 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 10

Bán gấp nhà mới 2 tầng An Lạc - 100m2 - 3 phòng ngủ - hẻm xe hơi - sổ riêng

20/05/2026
Bán gấp nhà mới 2 tầng An Lạc - 100m2 - 3 phòng ngủ - hẻm xe hơi - sổ riêng Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 4,9 tỷ ~49 triệu/m² Diện tích 100 m² 2 tầng Phòng ngủ 3 PN 1,2%Giá tại ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Chính chủ bán nhà 2 mặt tiền Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3, DT: 8x30m trệt 6 lầu, giá 85 tỷ

20/05/2026
chính chủ bán nhà 2 mặt tiền Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3. - Kết cấu 6 lầu đẹp. - Diện tích 8x30m công nhận 240m². Sản phẩm siêu khan hiếm, giá rẻ nhất hiện tại. - Khu vực cực kỳ sang trọng và đẳng cấp, ...
Mức giá: 85 Tỷ
Diện tích: 230 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Mặt tiền kinh doanh KDC Lý Chiêu Hoàng đối diện CC The Privia Khang Điền 60m2 4 tầng 9,2 tỷ

20/05/2026
Mặt tiền kinh doanh KDC Lý Chiêu Hoàng đối diện CC The Privia Khang Điền 60m2 4 tầng 9,2 tỷ Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 9,2 tỷ ~153,33 triệu/m² Diện tích 60 m² 3 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà quận 10, đường 3/2, DT: 5x16.5m (trệt 2 lầu sân thượng)

20/05/2026
Bán nhà quận 10, đường 3/2:DT: 5x16.5m (trệt 2 lầu sân thượng).Gía: 15.2 tỷ.Đầu tư ngay - Lợi nhuận sẽ thấy.Anh chị liên hệ ngay để xem nhà: 0902 876 453 0919 853 238 (Phú).
Mức giá: 15.2 Tỷ
Diện tích: 82.5 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Nhà đẹp mặt tiền nội bộ đường 8m giáp An Dương Vương Quận 6, DT 4x15m An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

20/05/2026
Nhà đẹp mặt tiền nội bộ đường 8m giáp An Dương Vương Quận 6, DT 4x15m An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,3 tỷ ~121,67 triệu/m² Diện tích 60 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 PN 5,7%Giá tại khu vực này đã tăng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà quận 10, đường Cao Thắng, mua để ở là lựa chọn hoàn hảo nhất

20/05/2026
Bán nhà quận 10, đường Cao Thắng, mua để ở là lựa chọn hoàn hảo nhất:DT: 5.1x13m (trệt 2 lầu sân thượng).Gía: 9.8 tỷ.- Nhà đã được xây dựng và thiết kế sẵn, rất kiên cố, nền móng chắc chắn, không gian bên ...
Mức giá: 9.8 Tỷ
Diện tích: 66.3 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà mặt tiền Nam Hùng Vương, An Lạc, Bình Tân, 4x23m, 92m2, Đường số 1, LG 20m, chỉ 10.x tỷ, tl

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Nam Hùng Vương, An Lạc, Bình Tân, 4x23m, 92m2, Đường số 1, LG 20m, chỉ 10.x tỷ, tl Dự án Nam Hùng Vương, Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 10 tỷ ~108,7 triệu/m² Diện ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà quận 5, đường Nguyễn Văn Cừ, chỉ 6.5 tỷ, cách MT chỉ 15m

20/05/2026
Bán nhà tại quận 5, đường Nguyễn Văn Cừ, chỉ 6.5 tỷ, cách mặt tiền chỉ 15m.- Được xây dựng rất đẹp, kết cấu gồm trệt 3 lầu, xe hơi chạy tới nhà, hẻm thông, chỉ cách mặt tiền Nguyễn Văn Cừ 15m.- Vài bước chân ...
Mức giá: 6.5 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 5

Bán gấp căn nhà khan hiếm mặt tiền đường Bà Huyện Thanh Quan, Q3, DT: 14x23m, giá 148 tỷ

20/05/2026
Cần bán gấp căn nhà khan hiếm mặt tiền đường Bà Huyện Thanh Quan (ngay góc giao Võ Văn Tần; đoạn đẹp nhất cung đường), Phường 6, Quận 3: - Diện tích: 11x24m, công nhận 254m² thổ cư không lộ giới. - Kết cấu: ...
Mức giá: 148 Tỷ
Diện tích: 254 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà Lê Công Phép 4x18m, An Lạc, Bình Tân, chỉ 6,3 tỷ TL

20/05/2026
Bán nhà Lê Công Phép 4x18m, An Lạc, Bình Tân, chỉ 6,3 tỷ TL Đường Lê Công Phép, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 6,3 tỷ ~87,5 triệu/m² Diện tích 72 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 2 PN 1,2%Giá tại khu ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà rất đẹp đường Trần Bình Trọng, quận 5, chỉ 5.7 tỷ, vào ở ngay

20/05/2026
Bán nhà rất đẹp đường Trần Bình Trọng, quận 5, chỉ 5.7 tỷ, vào ở ngay.- Kết cấu xây dựng sẵn gồm trệt 2 lầu sân thượng, kiên cố, chắc chắn, không gian trong nhà mát mẻ, trong lành, nằm trong khu dân cư rất an ...
Mức giá: 5.7 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 5

Nhà nội bộ đường 8m Ngay trung tâm An Dương Vương DT 4x18m Chỉ 6,3 Tỷ giáp Quận 6

20/05/2026
Nhà nội bộ đường 8m Ngay trung tâm An Dương Vương DT 4x18m Chỉ 6,3 Tỷ giáp Quận 6 Đường Lê Công Phép, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 6,3 tỷ ~87,5 triệu/m² Diện tích 72 m² Mặt tiền 8 m Phòng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà đường Cao Thắng, quận 10, DT: 5.1x12.5m, nhà đẹp, mua ở ngay

20/05/2026
Bán nhà đường Cao Thắng, quận 10, nhà rất đẹp, mua là vào ở ngay:- DT: 5.1x12.5m (trệt 2 lầu sân thượng).- Giá: 9.8 tỷ.- Nằm trong khu dân cư an ninh, rất yên tĩnh cả ngày lẫn đêm, phù hợp nhu cầu mua ở của ...
Mức giá: 9.8 Tỷ
Diện tích: 63.75 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Nhà tôn hẻm 27/36/.. Bùi Tư Toàn Phường An Lạc Quận Bình Tân DT 4 X18m

20/05/2026
Nhà tôn hẻm 27/36/.. Bùi Tư Toàn Phường An Lạc Quận Bình Tân DT 4 X18m 27/36/.. Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 4,6 tỷ ~63,89 triệu/m² Diện tích 72 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 1 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà HXH Lê Công Phép - Bình Tân (9.2x18m) 6 tầng, thu nhập 100tr/th

20/05/2026
Bán nhà HXH Lê Công Phép - Bình Tân (9.2x18m) 6 tầng, thu nhập 100tr/th Đường Lê Công Phép, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 18,5 tỷ ~115,62 triệu/m² Diện tích 160 m² Mặt tiền 9.2 m Phòng ngủ 22 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân