Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,118 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán nhà đẹp nhất đường Trần Hưng Đạo, quận 5, mua ở hoặc cho thuê tốt

20/05/2026
DT: 5x12.8m.Gía: 9.2 tỷ.- Nhà nằm trong hẻm xe hơi đẹp nhất đường Trần Hưng Đạo, xe hơi đậu được trong nhà, đường phía trước thông thoáng, rộng rãi, xe cộ lưu thông dễ dàng, đi ra được đường Cao Đạt, Nguyễn ...
Mức giá: 9.2 Tỷ
Diện tích: 64 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Bán nhà hẻm xe hơi đường Trần Bình Trọng, quận 5, vị trí đẹp, mua ngay

20/05/2026
Bán nhà hẻm xe hơi đường Trần Bình Trọng, quận 5, vị trí đẹp, mua ngay:DT: 4x12m (trệt 3 lầu sân thượng).Gía: 8.9 tỷ.- Vị tọa lạc rất đẹp, chỉ cách mặt tiền đường Trần Bình Trọng 15m, xe hơi đậu được trước nhà ...
Mức giá: 8.9 Tỷ
Diện tích: 48 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Mặt tiền kinh doanh KDC Lê Thành An Lạc Bình Tân đường nhựa 10m Thông có lề - sổ hồng vuông Vức

20/05/2026
Mặt tiền kinh doanh KDC Lê Thành An Lạc Bình Tân đường nhựa 10m Thông có lề - sổ hồng vuông Vức Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 6,95 tỷ ~108,59 triệu/m² Diện tích 64 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

BÁN NHÀ VỊ TRÍ CỰC ĐẮC ĐỊA VÕ VĂN TẦN.P.6.Q.3 .4.2M X 30M.NHÀ 1 HẦM 8 TẦNG TM.

20/05/2026
-BÁN NHÀ MT- VỊ TRÍ CỰC ĐẮC ĐỊA - ĐẸP NHẤT ĐƯỜNG VÕ VĂN TẦN.P.6.Q.3 .4.2M X 30M. NHÀ 1 HẦM 8 TẦNG TM. GIÁ: 45 TỶ - Diện Tích: 4.2m x 30m. Vuông Vức Nhà 8 tầng sân thượng - Vị trí đắc địa ngay ...
Mức giá: 45 Tỷ
Diện tích: 108 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà mặt tiền 4 tầng, diện tích: 60m2. Giá 9 tỷ 500 thương lượng

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền 4 tầng, diện tích: 60m2. Giá 9 tỷ 500 thương lượng Dự án Lý Chiêu Hoàng, Đường Số 1B, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 9,5 tỷ ~158,6 triệu/m² Diện tích 59,9 m² Mặt tiền 4 m Phòng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà đẹp như biệt thự đường Nguyễn Trãi, Trần Bình Trọng, quận 5

20/05/2026
Bán nhà đẹp như biệt thự đường Nguyễn Trãi, Trần Bình Trọng, quận 5:DT: 5.5x11,5 (trệt 2 lầu sân thượng).Gía: 8.2 tỷ.- Nằm trong khu dân cư văn minh, an ninh, yên tĩnh, đường nội bộ rộng rãi, thông thoáng xe ...
Mức giá: 8.2 Tỷ
Diện tích: 63.25 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Bán nhà quận 5, đường Trần Hưng Đạo, vị trí đẹp, giá tốt, mua ngay

20/05/2026
Bán nhà quận 5, đường Trần Hưng Đạo, vị trí đẹp, giá tốt, mua ngay:DT: 5x12.8m.Gía: 9.2 tỷ.- Nằm trong khu dân cư văn minh, an ninh, yên tĩnh, đường nội bộ rộng rãi, thông thoáng, xe hơi chạy được.- Nhà được ...
Mức giá: 9.2 Tỷ
Diện tích: 64 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Bán nhà mặt tiền 2 tầng, diện tích: 62.8m2, giá 5 tỷ 700 thương lượng

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền 2 tầng, diện tích: 62.8m2, giá 5 tỷ 700 thương lượng Đường Số 4, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 5,7 tỷ ~90,76 triệu/m² Diện tích 62,8 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 2 PN 5,7%Giá tại ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền đường Cao Thắng, quận 10, kênh đầu tư giữ tiền tốt

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Cao Thắng, quận 10, kênh đầu tư giữ tiền hấp dẫn nhất thị trường.- Gía: 11.4 tỷ.- Nhà đang cho thuê thu nhập hơn 40tr/tháng, gia tăng đều đặn qua các năm, biên độ lợi nhuận lớn.- Vị trí ...
Mức giá: 11.4 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà mặt tiền đường Số 1 KDC Nam Hùng Vương vị trí kinh doanh

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Số 1 KDC Nam Hùng Vương Dự án Nam Hùng Vương, Đường Số 1, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 10,5 tỷ ~116,67 triệu/m² Diện tích 90 m² Mặt tiền 4.5 m Phòng ngủ 5 PN 10,9%Giá ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà đường Trần Bình Trọng, Nguyễn Trãi, 5.5x11m, đẹp như biệt thự

20/05/2026
Bán nhà đường Trần Bình Trọng, Nguyễn Trãi.DT: 5.5x11m (trệt 2 lầu sân thượng).Gía: 8.2 tỷ.- Nhà được xây dựng rất đẹp, như biệt thự Châu Âu, kết cấu chắc chắn, nền móng kiên cố, vị trí đẹp, không lỗi phong ...
Mức giá: 8.2 Tỷ
Diện tích: 60.5 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Bán nhà mặt tiền quận 10, đường Nguyễn Tri Phương, vị trí rất đẹp để kinh doanh

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền quận 10, đường Nguyễn Tri Phương, vị trí rất đẹp kinh doanh, cho thuê tốt.Gía: 21 tỷ.- Chắn chắn 1 điều rằng ngôi nhà đang có giá tốt nhất so với cùng khu vực, vị trí lại đẹp, không lỗi phong ...
Mức giá: 21 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà quận 10, mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương, hoàn hảo để đầu tư

20/05/2026
Bán nhà quận 10, mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương, lựa chọn hoàn hảo để đầu tư.Gía: 21 tỷ.- Ngôi nhà đã được xây dựng có kết cấu sẵn bao gồm trệt 5 lầu, bên trong có cả thang máy để phục vụ. Vị trí đẹp, không ...
Mức giá: 21 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 10

Mặt tiền Lê Cơ 4.3x30m, cách Aeon 1km, 1 lầu, gần đường Kinh Dương Vương

20/05/2026
Mặt tiền Lê Cơ 4.3x30m, cách Aeon 1km, 1 lầu, gần đường Kinh Dương Vương Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,9 tỷ ~95,2 triệu/m² Diện tích 125 m² Mặt tiền 4.3 m 5,7%Giá tại khu vực ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Căn góc 3 mặt tiền, KD đỉnh, thu nhập 90tr/th, 4 tầng, 7mx15m(110m2) Lý Chiêu Hoàng, 15 tỷ

20/05/2026
Căn góc 3 mặt tiền, KD đỉnh, thu nhập 90tr/th, 4 tầng, 7mx15m(110m2) Lý Chiêu Hoàng, 15 tỷ Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 15 tỷ ~136,36 triệu/m² Diện tích 110 m² Mặt tiền ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà quận 5, mặt tiền đường Lê Hồng Phong, vị trí đẹp, đầu tư ngay

20/05/2026
Bán nhà quận 5, mặt tiền đường Lê Hồng Phong, vị trí đẹp, đầu tư lãi ngay:DT: 4x12.5m (trệt 2 lầu sân thượng).Gía: 12.2 tỷ (thấp hơn 15% so với thị trường).- Nhà được xây dựng kết cấu sẵn, kiên cố, nền móng ...
Mức giá: 12.2 Tỷ
Diện tích: 50 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Bán nhà mặt tiền kinh doanh 10m chợ Kiến Đức, An Dương Vương, Bình Tân, DT 4x16m, 3 tầng, 7.15 tỷ

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền kinh doanh 10m chợ Kiến Đức, An Dương Vương, Bình Tân, DT 4x16m, 3 tầng, 7.15 tỷ Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,15 tỷ ~111,72 triệu/m² Diện tích 64 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền đường Lê Hồng Phong, quận 5, đầu tư cho thuê tốt

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Lê Hồng Phong, quận 5, đầu tư cho thuê tốt:DT: 4x12.5m (trệt 2 lầu sân thượng).Gía: 12.2 tỷ.- Nằm ngay đoạn kinh doanh, mua bán sầm uất nhất trên đường Lê Hồng Phong, vị trí đẹp, không ...
Mức giá: 12.2 Tỷ
Diện tích: 50 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Bán nhà hẻm số 3 đường Thành Thái, quận 10, vị trí rất đẹp, giá tốt

20/05/2026
Bán nhà hẻm số 3 đường Thành Thái, quận 10, vị trí rất đẹp, giá tốt, đầu tư sinh lời ngay:DT: 4x22.5m (nở hậu 4.5m).Gía: 16 tỷ.- Mặt tiền đường số 3 rộng lớn, gần chi cục Thuế, vị trí rất đẹp, góc 3 mặt tiền, ...
Mức giá: 16 Tỷ
Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà đường Số 1 KDC Nam Hùng Vương 90m2, (4.5*20m), 4 tấm, 12 tỷ, Bình Tân

20/05/2026
Bán nhà đường Số 1 KDC Nam Hùng Vương 90m2, (4.5*20m), 4 tấm, 12 tỷ, Bình Tân Dự án Nam Hùng Vương, Đường Số 1, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12 tỷ ~133,33 triệu/m² Diện tích 90 m² 4 tầng Phòng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân