Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,654 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Siêu phẩm góc 2MT kinh doanh Bùi Viện, Quận 1 - Ngang 4x20m - 5 Tầng - HĐT:100 trđ - Giá 35 tỷ

22/05/2026
Bán nhà góc hai mặt tiền Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1. Vị trí cực đẹp, con đường không ngủ, kinh doanh sầm uất. Thích hợp kinh doanh đủ ngành nghề. - Diện tích: 4x20m - Kết cấu: 5 tầng - Pháp lý cá ...
Mức giá: 35 Tỷ
Diện tích: 80 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Bán nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Thái Bình, P4 Tân Bình. Ngay Vincom Cộng Hòa

22/05/2026
Hạ giá! Bán gấp nhà HXH đường Nguyễn Thái Bình, phường 4, quận Tân Bình - Diện tích: 4.1x13.5m vuông vức - Hiện trạng: Nhà trệt 2 lầu kiên cố - Vị trí đắc địa, cách sân bay chỉ 5 phút đi đường. Hẻm thông ...
Mức giá: 9.5 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà hẻm xe hơi đường Hoàng Văn Thụ, P4 Tân Bình. Ngay Vincom Cộng Hòa

22/05/2026
Hạ giá! Bán gấp nhà HXH đường Hoàng Văn Thụ, phường 4, quận Tân Bình - Diện tích: 4.1x13.5m vuông vức - Hiện trạng: Nhà trệt 2 lầu kiên cố - Vị trí đắc địa, cách sân bay chỉ 5 phút đi đường. Hẻm thông ...
Mức giá: 9.5 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Giảm 2 tỷ! Cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi đường Út Tịch, P4 Tân Bình.

22/05/2026
Hạ giá! Bán gấp nhà HXH đường Út Tịch, phường 4, quận Tân Bình - Diện tích: 4.1x13.5m vuông vức - Hiện trạng: Nhà trệt 2 lầu kiên cố - Vị trí đắc địa, cách sân bay chỉ 5 phút đi đường. Hẻm thông thoáng, ...
Mức giá: 9.5 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Giảm 2 tỷ! Cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi đường Hoàng Việt, P4 Tân Bình.

22/05/2026
Hạ giá! Bán gấp nhà HXH đường Hoàng Việt, phường 4, quận Tân Bình - Diện tích: 4.1x13.5m vuông vức - Hiện trạng: Nhà trệt 2 lầu kiên cố - Vị trí đắc địa, cách sân bay chỉ 5 phút đi đường. Hẻm thông thoáng, ...
Mức giá: 9.5 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Giảm 2 tỷ! Cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Đình Khơi, P4 Tân Bình.

22/05/2026
Hạ giá! Bán gấp nhà HXH đường Nguyễn Đình Khơi, phường 4, quận Tân Bình - Diện tích: 4.1x13.5m vuông vức - Hiện trạng: Nhà trệt 2 lầu kiên cố - Vị trí đắc địa, cách sân bay chỉ 5 phút đi đường. Hẻm thông ...
Mức giá: 9.5 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Thái Bình, P12 Tân Bình. Gần đường Trường Chinh

22/05/2026
Cần bán nhà MTKD đường Nguyễn Thái Bình, phường 12, quận Tân Bình. Đang sẵn HĐT 50tr/tháng - Diện tích: 4.2x19m vuông vức - Hiện trạng: trệt lửng 3 lầu st, có thang máy. Đang cho thuê 50tr/tháng, ký 5 năm - ...
Mức giá: 24 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà mặt tiền đường Trương Hoàng Thanh, P12 Tân Bình. Gần đường Trường Chinh

22/05/2026
Cần bán nhà MTKD đường Trương Hoàng Thanh, phường 12, quận Tân Bình. Đang sẵn HĐT 50tr/tháng - Diện tích: 4.2x19m vuông vức - Hiện trạng: trệt lửng 3 lầu st, có thang máy. Đang cho thuê 50tr/tháng, ký 5 ...
Mức giá: 24 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà mặt tiền đường Thép Mới, P12 Tân Bình. Gần đường Trường Chinh

22/05/2026
Cần bán nhà MTKD đường Thép Mới, phường 12, quận Tân Bình. Đang sẵn HĐT 50tr/tháng - Diện tích: 4.2x19m vuông vức - Hiện trạng: trệt lửng 3 lầu st, có thang máy. Đang cho thuê 50tr/tháng, ký 5 năm - Nhà tọa ...
Mức giá: 24 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

BÁN NHÀ MT 74A MAI THỊ LỰU, Q1 NGANG 6M VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐA KAO GIÁ CHỈ 46 TỶ CHỈ ~ 500tr/m2

22/05/2026
BÁN NHÀ MẶT TIỀN MAI THỊ LỰU, P. ĐA KAO, Q.1 6,03M NGANG GIÁ CHỈ 46 TỶ Thông tin chi tiết: Địa chỉ: 74A Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP.HCM Diện tích đất: 91.9m² (Ngang 6,03m Dài 13,1m) Pháp lý: Sổ ...
Mức giá: 46 Tỷ
Diện tích: 92 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Bán nhà mặt tiền đường A4, P12 Tân Bình. Gần đường Trường Chinh

22/05/2026
Cần bán nhà MTKD đường A4, phường 12, quận Tân Bình. Đang sẵn HĐT 50tr/tháng - Diện tích: 4.2x19m vuông vức - Hiện trạng: trệt lửng 3 lầu st, có thang máy. Đang cho thuê 50tr/tháng, ký 5 năm - Nhà tọa lạc ...
Mức giá: 24 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán tòa nhà cao ốc văn phòng MT Phạm Viết Chánh hầm, 7 tầng giá chỉ 79 tỷ

22/05/2026
Mặt tiền Phạm Viết Chánh, trung tâm quận 1 thích hợp mọi ngành nghề: Văn phòng, phòng khám, spa, karaoke, showroom.. Đang cho thuê 9000 đô/tháng. Diện tích: 6.7 x 22m, hầm, 7 lầu, diện tích sử dụng gần 800m², ...
Mức giá: 79 Tỷ
Diện tích: 148 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Bán nhà khu tài chính Q1-Mặt tiền ngay Nguyễn Thái Bình-DT 4x20m-8 Tầng-HDT:125 Triệu -Giảm 31 Tỷ

22/05/2026
Bán nhà mặt tiền ngay Nguyễn Thái Bình - Phường Nguyễn Thái Bình - Quận 1 -Khu phố tài chính tập trung nhiều văn phòng, ngân hàng lớn ,... cực kỳ sang trọng -Diện tích 4m x 18m -Kết cấu 8 Tầng, Thang máy cao ...
Mức giá: 31 Tỷ
Diện tích: 72 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Bán nhà mặt tiền đường Trường Chinh - Nguyễn Thái Bình, P12 Tân Bình.

22/05/2026
Cần bán nhà MTKD đường Trường Chinh, phường 12, quận Tân Bình. Đang sẵn HĐT 50tr/tháng - Diện tích: 4.2x19m vuông vức - Hiện trạng: trệt lửng 3 lầu st, có thang máy. Đang cho thuê 50tr/tháng, ký 5 năm - Nhà ...
Mức giá: 24 Tỷ
Diện tích: Không xác định