Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 98,299 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Nhà mặt tiền An Điềm, P.10, Q.5, 3.6x 16m, 5 lầu thang máy giá 15.3 tỷ TL

15/05/2026
Nhà mặt tiền An Điềm, P.10, Q.5, 3.6x 16m, 5 lầu thang máy giá 15.3 tỷ TL -DT: 3.6x 16m, trệt 5 lầu mới vô ở ngay Nhà mới full nội thất, có thang máy Khu vực kinh doanh DV văn phòng, khách sạn, phòng mạch và ...
Mức giá: 15.3 Tỷ
Diện tích: 57.6 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Bán góc 3 Mặt tiền Cao Thắng, 6 x 20m, CN 110m2. 3 Tầng. 55 tỷ TL

15/05/2026
Chủ nhà ngộp Bank cần bán gấp Căn góc 3 Mặt tiền đường Cao Thắng, Quận 3 - Diện tích: 6x20m; CN: 110m2 - Kết cấu: 3 tầng - Vị trí: Ngay trung tâm Quận 3, Kinh doanh sầm uất, dân trí cao - Giá bán: 55 tỷ ...
Mức giá: 55 Tỷ
Diện tích: 110 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán tòa nhà MT Nguyễn Cửu Vân, Bình Thạnh. 8x25m, hầm 6 tầng, 69.9 tỷ TL

15/05/2026
Cần bán cực gấp Toà Nhà Văn Phòng Mặt Tiền đường Nguyễn Cửu Vân-P17-Bình Thạnh - Diện tích : 8x25m. DTCN 200m2 - Kết cấu: Hầm, 6 Tầng, Diện tích sàn 970m2 - Vị trí: ngay sát Quận 1, khu vực sầm uất, khả ...
Mức giá: 69.9 Tỷ
Diện tích: 200 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Cần bán gấp Tòa nhà Hầm 6 lầu, MT Bạch Đằng khu Sân Bay, Dt: 200tr/ th, Giá: 52 tỷ

15/05/2026
Cần bán gấp tòa nhà văn phòng mặt tiền đường Bạch Đằng, P2, Q.Tân Bình - Ngay Khu Sân Bay Tân Sơn Nhất - Diện tích: 10m x 15m; Công nhận: 133m2 - Kết cấu: 1 hầm, 6 tầng - Hiện tại có thu nhập trên 200tr/ tháng ...
Mức giá: 52 Tỷ
Diện tích: 133 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà Hẻm VIP Nguyễn Văn Trỗi, P.1, Q. Tân Bình, 7.5x20m. Giá 30.5 tỷ

15/05/2026
Cần Bán biệt thự khu vip hẻm 8m, hẻm đẹp nhất tuyến đường. Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh. - Diện tích: 7.5x20m². - Diện tích đất: 140m². - Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng. - Vị ...
Mức giá: 30.5 Tỷ
Diện tích: 140 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Cần bán MT đường Lê Văn Sỹ, Tân Bình; 8x30m2, HĐT 85tr, Giá bán: 67 tỷ

15/05/2026
Cần bán nhanh Mặt tiền Lê Văn Sỹ Phường 2 Quận Tân Bình. - Diện tích: 8 x 30m - Hợp đồng thuê: 85 tr/tháng. * Giá bán: 67 tỷ TL. * Tuyến đường sang trọng, kinh doanh đa ngành nghề, thương hiệu nhà hàng quán ...
Mức giá: 67 Tỷ
Diện tích: 215 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Ngộp Bank cần bán gấp Building 2 MT Hoàng Sa, Đakao, Quận 1, 7.5x23m; 2H7L, 80 tỷ

15/05/2026
Cần bán gấp tòa nhà 2 mặt Tiền đường Hoàng Sa, Phường Đakao, Quận 1 - Diện tích: 7.5 x 23m, CN: 144m2 - Kết cấu: 2 hầm, 7 lầu, có thang thoát hiểm, PCCC đầy đủ - Vị trí: 2 mặt thoáng, đang kinh doanh nhà hàng ...
Mức giá: 80 Tỷ
Diện tích: 144 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Bán nhà Mặt Tiền Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, 12x15m, 5 tầng, 75 tỷ

15/05/2026
Cần bán nhanh Nhà Mặt Tiền đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM. - Diện tích: 12 x 15m; CN: 172m2 - Kết cấu: 5 tầng - Thang máy, thang bộ, chiếu sáng. - HDDT: 11.000$ - Vị trí: Gần sát với Công ...
Mức giá: 75 Tỷ
Diện tích: 172 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán tòa nhà MT Nguyễn Đình Chính, P11, Phú Nhuận; nở hậu 14,5x19m, H6T, 70 tỷ

15/05/2026
Bán tòa nhà MT đường Nguyễn Đình Chính, P11, Phú Nhuận. - Diện tích: 14 x 19m (KV 210 m²) nở hậu 14,5m. - Kết cấu: Hầm 6 tầng nổi TK phong cách bán cổ điển kết hợp văn phòng nên có thể áp dụng cả 2 hướng. - Vị ...
Mức giá: 70 Tỷ
Diện tích: 210 m²
Quận/Huyện : Phú Nhuận

Chính chủ bán gấp tòa nhà MT Hồ Xuân Hương, P7 Q3, DT:12x20m hầm 7 tầng 130 tỷ

15/05/2026
Chính chủ cân bán gấp tòa nhà Mặt tiền Hồ Xuân Hương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 - Diện Tích: 12m x 20m - Công Nhận: 232m2 - Diện Tích Sử Dụng: 1147,5m2 - Kết Cấu: Hầm 7 Tầng - Hợp Đồng ...
Mức giá: 130 Tỷ
Diện tích: 232 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Cần bán Tòa hầm 10 tầng ngay MT Lê Văn Sỹ, P1, Tân Bình, Doanh thu 450tr/tháng, Bán 200 tỷ

15/05/2026
Cần bán tòa nhà MT đường ngay Lê Văn Sỹ, P1, Tân Bình Kế bệnh viện Mê Kong, Khu công viên Hoàng Văn Thụ - Diện tích : 17 x 22m - vuông vức - Công Nhận : 289m2 - Tổng DTSD : 2.036,38m2 sàn - Kết cấu : 1 hầm + ...
Mức giá: 200 Tỷ
Diện tích: 290 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Cần bán gấp MT Mạc Đĩnh Chi, Quận 1, 8x19m, CN: 160m2; HDDT 140tr, Giá 89 tỷ

15/05/2026
Gia chủ cần tiền muốn bán nhanh nhà MT đường Mạc Đĩnh Chi, Quận 1 - Diện tích : 8M X 19m; Công nhận: 160m2 - Kết cấu: hiện tại 4 tầng; Phù hợp xây dựng tòa nhà mới, mật độ 80%; Khu vực xung quanh đã xây hầm 7 ...
Mức giá: 89 Tỷ
Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Cần tiền gấp!!! hạ giá bán tòa nhà MT ngay Cộng Hòa, Tân Bình, 6.5x26m, Hầm 7 tầng, 39.9 tỷ

15/05/2026
Cần bán gấp Tòa nhà Văn Phòng Mặt Tiền ngay Cộng Hòa, Phường 12, Quận Tân Bình. Ngay cổng nhà GA T3 sân bay Tân Sơn Nhất. - Diện tích: 6,5x26m. CN: 125m2 - Kết cấu: Hầm, 6 tầng - Diện tích sàn sử dụng: 700m². ...
Mức giá: 39.9 Tỷ
Diện tích: 125 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Gia đình ngộp nợ Ngân Hàng cần bán Biệt thự Quận 1, 8.5x25m, hầm 3 tầng, 75 tỷ

15/05/2026
Ngộp nợ Ngân hàng cần bán gấp Biệt thự đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1 - Diện tích : 8.5 x 25m; CN : 175m2 - Kết cấu : hầm + 3 tầng gần Hoàng Sa. - Giá bán: 75 tỷ Liên hệ: Việt Kiều (Zalo - ...
Mức giá: 75 Tỷ
Diện tích: 175 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Bán nhà MT đường Ký Con, P. Nguyễn Thái Bình, Quận 1; 8x21m; CN: 150m2; Giá bán 85.5 tỷ TL

15/05/2026
Cần bán nhà Mặt tiền đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1. - Diện tích: 8 x 21m. - Diện tích đất: 150m². - Kết cấu: Có thể xây mới Building, hoặc để nguyên kết cấu cũ để cho thuê. - Khu vực đẹp, ngay ...
Mức giá: 85.5 Tỷ
Diện tích: 150 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Bán tòa nhà MT đường Đề Thám, Cô Giang, Quận 1; 8x19m, CN: 150m2; Bán 77 tỷ TL

15/05/2026
Bán tòa nhà mặt tiền đường Đề Thám, Phường Cô Giang, Quận 1 - Diện tích: 8x19m; DTCN: 150m2. - Kết cấu: 6 tầng. - Vị trí nhà cách ngã tư Đề Thám - Cô Giang, ngay kế khu phố Tây sầm uất, sát bên khu căn hộ ...
Mức giá: 77 Tỷ
Diện tích: 150 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Tri Phương, Q10. DT: 7x16m. 1 hàm 6 lầu. HĐT: 150tr/th. Chỉ 61 tỷ

15/05/2026
Cần bán gấp Tòa Nhà mới xây 100%. 1 hầm 6 lầu. Diện tích: 7 x16m. Vuông vức. Đang cho thuê 150tr/th. Tăng 10% / năm. Giá bán: 61 tỷ. liên hệ a đức 0915114056 xin cảm ơn
Mức giá: 61 Tỷ
Diện tích: 112 m²
Quận/Huyện : Quận 10

MT Thương hiệu - An Dương Vương, P. 3, Q. 5 - 5x18m - 5 tầng - HĐ: 130 triệu/th - 42 tỷ

15/05/2026
(chính chủ) Bán nhà mặt tiền An Dương Vương, Phường 3, Quận 5. - Diện tích: 5 x 18 m² (CN: 83,2 m²). - Kết cấu: 5 tầng lầu. - Vị trí: Khu kinh doanh sầm uất, đường rộng 30m, Vỉa hè rộng 3m 1 phút qua Q1 ...
Mức giá: 42 Tỷ
Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Bán nhà góc 2 mặt tiền An Dương Vương gần Lê Hồng Phong, P. 3, Quận 5. (4x20m) 5 tầng, giá 36 tỷ

15/05/2026
Bán nhà góc 2 mặt tiền An Dương Vương gần Lê Hồng Phong, P. 3, Quận 5. (4x20m) 5 tầng, giá 36 tỷ. - Diện tích: 4x20m vuông vức, hẻm hông thông thoáng. - Kết cấu: Trệt 4 lầu, sân thượng. - Vị trí đẹp đoạn sang ...
Mức giá: 36 Tỷ
Diện tích: 80 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Mặt tiền kinh doanh đường An Dương Vương, Q6 (DT1.053m2) giá 66 triệu/m2

15/05/2026
Mặt tiền kinh doanh đường An Dương Vương, Q6 (DT 1.053m2) giá 66 triệu/m2 Cần bán (1.053m²) mặt tiền An Dương Vương, Quận 6. Tài sản cần bán. - Vị trí gần Bà Hom. - Diện tích: 1.053m². - Hiện trạng: Nhà cấp 4 ...
Mức giá: 70 Tỷ
Diện tích: 99 m²
Quận/Huyện : Quận 6