Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 103,262 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán nhà mặt tiền gần Hoàng Hoa Thám, chung cư Carillon 5x16m 6 lầu giá 16 tỷ

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Hiển Lê gần Chung cư Carillon, Phường 13, Tân Bình. - Mặt tiền rộng vị trí kinh doanh, vị trí đẹp nhiều cây xanh thoáng mát, vỉa hè rộng rãi ngay khu vực nhà Ga T3 Tân Sơn Nhất đang ...
Mức giá: 16 Tỷ
Diện tích: 80 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhanh nhà 2 mặt tiền siêu hiếm gần Khu Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận chỉ 12.5 tỷ

20/05/2026
Bán nhanh nhà 2 mặt tiền siêu hiếm gần Khu Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận chỉ 12.5 tỷ. - Diện tích: 4.4 x 10m. Nhà vuông vức (công nhận đủ). - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu đúc thật - BTCT. - Nhà nằm gần khu đường Hoa ...
Mức giá: 12.5 Tỷ
Diện tích: 44 m²
Quận/Huyện : Phú Nhuận

Chỉ hơn 10 tỷ bán nhanh nhà HXH đường Cách Mạng Tháng 8, P7, Tân Bình, (5*20m), 2 tầng

20/05/2026
- Chính chủ bán nhanh căn nhà HXH đường Cách Mạng Tháng 8, P7, Tân Bình. - Diện tích: 5 x 20m, sổ đẹp vuông vức, phong thủy tốt. - Kết cấu: Trệt, lầu, sân thượng đủ đáp ứng cho gia đình ở lâu dài. - Vị trí: ...
Mức giá: 10.9 Tỷ
Diện tích: 100 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Giảm hơn 3 tỷ bán nhanh mặt tiền sân bay, P4, Tân Bình (4.5*18m) 4 tầng chỉ 13.9 tỷ

20/05/2026
Mặt tiền vip sân bay P4, Tân Bình 5 lầu x 80m² chỉ 13,9 tỷ. + Diện tích: 4.5 x 18m. + Kết cấu kiên cố: 1 trệt, 4 lầu, tổng 7 phòng lớn sân thượng. + Đường nhựa 8m ô tô tránh nhau, có chỗ đậu xe hơi. + Vị trí ...
Mức giá: 13.9 Tỷ
Diện tích: 81 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Chỉ 15.8 tỷ. Bán gấp HXH vip đường Lê Văn Sỹ, P14, Q 3 (4.2*20m), trệt, 2 lầu

20/05/2026
Chính chủ cần tiền bán gấp đường Lê Văn Sỹ, P14, Q 3 giá chỉ 15.8 tỷ. - Diện tích: 4.2x20m, nhà phong thủy tốt nở hậu nhẹ. - Kết cấu: Nhà 2 lầu sân thượng, nnhà 2 mặt tiền trước sau thông thoáng hẻm đẹp. - ...
Mức giá: 15.8 Tỷ
Diện tích: 84 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Chỉ 12.9 tỷ bán nhà hẻm 260 Nguyễn Thái Bình - Khu K300, Phường 4, Tân Bình

20/05/2026
Bán nhà hẻm 260 Nguyễn Thái Bình - Khu K300, Phường 4, Tân Bình. - Diện tích: 5.3 x 12m vuông vức, sổ đẹp. - Kết cấu: Nhà 1 lầu còn mới, đang cho thuê 25 triệu/ tháng. - Vị trí đẹp. Khu vực sang trọng, hẻm ...
Mức giá: 12.9 Tỷ
Diện tích: 63 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Căn góc 2 MT Chấn Hưng, P6, Tân Bình, 10x20m, 3 lầu, chỉ 37 tỷ TL

20/05/2026
Căn góc 2 MT Chấn Hưng, P6, Tân Bình, 10x20m, 3 Lầu, chỉ 37 tỷ TL. - Diện tích: 10*20m vuông vức. - Hướng: Đông Nam. - Vị trí: Mặt tiền Chấn Hưng, hẻm hông 5m, nhà chỉ cách MT Cách Mạng Tháng Tám chỉ vài căn ...
Mức giá: 37 Tỷ
Diện tích: 200 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà hẻm 7m Nguyễn Văn Vĩnh, P4, Tân Bình, 102m2, 4 tầng, có dòng tiền

20/05/2026
Khu vip sân bay - Phường 4, Tân Bình - 5.1m x 20m - 4 tầng - đang cho thuê 30 triệu/tháng - sổ không thể vuông hơn được nữa. Bán nhà hẻm 7m Nguyễn Văn Vĩnh, P4, Tân Bình, 102m², 4 tầng, có dòng tiền. + Dt: 5 ...