Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,118 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán nhà hẻm nội bộ 12m Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, thu nhập trên 45 triệu/tháng

20/05/2026
Bán nhà hẻm nội bộ 12m Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, thu nhập trên 45 triệu/tháng Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 10,8 tỷ ~134,83 triệu/m² Diện tích 80,1 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà hẻm vip 163 đường Tô Hiến Thành, quận 10, ở hoặc cho thuê tốt

20/05/2026
Bán nhà hẻm vip 163 đường Tô Hiến Thành, quận 10, ở hoặc cho thuê cực kỳ tốt.- Gía: Chỉ 8.9 tỷ (thấp hơn 7% so với khu vực).- Nhà được xây dựng rất đẹp, thiết kế gồm trệt 4 lầu, đang cho thuê thu nhập cao, ...
Mức giá: 8.9 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 10

Chủ gấp bán nhà 2 lầu hẻm xe hơi Bùi Tư Toàn, An Lạc, Bình Tân 4x16m, chỉ 5.1 tỷ thương lượng

20/05/2026
Chủ gấp bán nhà 2 lầu hẻm xe hơi Bùi Tư Toàn, An Lạc, Bình Tân 4x16m, chỉ 5.1 tỷ thương lượng Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 5,1 tỷ ~79,69 triệu/m² Diện tích 64 m² Mặt tiền 4 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà quận 10, đường Cách Mạng Tháng 8, DT: 8x14m, đẹp như biệt thự

20/05/2026
Bán nhà quận 10, đường Cách Mạng Tháng 8, DT: 8x14m, nhà đẹp như biệt thự:DT: 8x14m (trệt 3 lầu).Giá: 18.6 tỷ (thấp hơn 10% so với thị trường).- Nằm trong khu dân cư an bình, rất yên tĩnh và văn minh, đường sá ...
Mức giá: 18.6 Tỷ
Diện tích: 112 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Toà nhà hầm 6 tầng đường Số 19 khu Tên Lửa Bình Tân (9x20m) giá 36 tỷ TL

20/05/2026
Đường 19, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 36 tỷ ~200 triệu/m² Diện tích 180 m² Mặt tiền 9 m Phòng ngủ 10 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền phố , P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, TP Hồ Chí Minh (13,5 tỷ)

20/05/2026
Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 13,5 tỷ ~135 triệu/m² Diện tích 100 m² 4 tầng Phòng ngủ 5 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin mô tả Bán nhà ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà MT đường Số 2 Cư Xá Đô Thành P4 Q3,DT:4x20 xây hầm 4 lầu HDT 70TR GIÁ CHỈ 20.5 TỶ

20/05/2026
Nhà sắp bán,Mặt Tiền đường số 2 Cư Xá Đô Thành P4 Q3, Vị trí:Đường đẹp nhất khu Cư Xá Đô Thành ,đường rộng 10m thông thoáng,sạch sẻ, ,di chuyển từ Nguyễn Đình Chiểu hay Điện Biên Phủ vào đều được rất thuật ...
Mức giá: 20.5 Tỷ
Diện tích: 450 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Khu Tên Lửa - mặt tiền đường 14m - 4 tầng - 6 * 21m - dòng tiền 35tr/ th - sổ vuông - giá 17.3 tỷ

20/05/2026
Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 17,3 tỷ ~137,3 triệu/m² Diện tích 126 m² Mặt tiền 6 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin mô ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà Bình Trị Đông, Bình Tân tuyệt đẹp, 4 lầu 80m2, 5PN chỉ 10 tỷ

20/05/2026
Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 10 tỷ ~125 triệu/m² Diện tích 80 m² Mặt tiền 6 m Phòng ngủ 5 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền siêu hiếm Hồ Xuân Hương - Nguyễn Thông, P6, Q3 (6.2mx15m) 2 lầu, 34 tỷ TL

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền siêu hiếm Hồ Xuân Hương - Nguyễn Thông, Phường 6, Quận 3 (6.2x15m) 2 lầu HĐT: 60 tr/th, 34 tỷ TL. - Diện tích: 6.2 x 15m, công nhận đủ. - Kết cấu: 2 lầu. Lh: 0902 506 928 - em Khánh
Mức giá: 34 Tỷ
Diện tích: 105 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán biệt thự ngay Trần Quốc Toản, Q 3, 4x33, 3 tầng, bán 60 tỷ TL

20/05/2026
- Bán Biệt Thự ngay Trần Quốc Toản, P.8, Quận 3 - Diện tích : 4 x 33m. Nở Hậu : 12.16m - Công nhận : 402m2 - Kết cấu : Trệt + Lững + 2 Lầu + Áp mái - Biệt Thự + Bên trong ốp gỗ cực đẹp - Giá bán : 60 Tỷ 🏆 ...
Mức giá: 60 Tỷ
Diện tích: 402 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà MT đường Số 21A, khu Tên Lửa, 4 x 22.5m, 3 tấm, 9.3 tỷ

20/05/2026
Đường Số 21A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 9,3 tỷ ~103,33 triệu/m² Diện tích 90 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Góc 2MT Trần Quốc Thảo, Quận 3 - 10x20m, 2 tầng GPXD hầm 8 tầng, HĐ thuê 120tr/th - 79 tỷ

20/05/2026
Bán căn góc 2 MT Trần Quốc Thảo - Kỳ Đồng, P9, Quận 3. - DT: 10x20m, hẻm hông 7m. Không lộ giới. - GPXD: Hầm 8 tầng. - Hợp đồng thuê 120 triệu/tháng. - Khuôn đất ngang 20m cực kỳ bề thế, thêm lợi thế căn góc 2 ...
Mức giá: 79 Tỷ
Diện tích: 200 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà MT đường Số 8B, khu Tên Lửa, 5 x 20m, 3.5 tấm, 11.5 tỷ

20/05/2026
Bán nhà MT đường Số 8B, khu Tên Lửa, 5 x 20m, 3.5 tấm, 11.5 tỷ Đường Số 8B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,5 tỷ ~115 triệu/m² Diện tích 100 m² Mặt tiền 5 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán căn Mt Trần Văn Khê, P 17, Bình Thạnh, 4,5x13, 4 tầng, 16 tỷ TL

20/05/2026
MT Trần Văn Khê, P. 17, Q. Bình Thạnh - Diện tích: 4,5x 12,5m - Công nhận: 51m2 - Kết cấu: 4 tầng - Nhà 2MT trước sau thông thoáng - Giá: 20 tỷ hạ về 16 tỷ còn bớt
Mức giá: 16 Tỷ
Diện tích: 52 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Bán nhà riêng KDC Nam Long, đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân. Giảm giá 7.1 tỷ

20/05/2026
Bán nhà riêng KDC Nam Long, đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Quận Bình Tân. Giảm giá 7.1 tỷ KDC Nam Long, đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Q. Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh Mức giá 7,1 tỷ ~100 triệu/m² Diện tích 71 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

BÁN NHÀ AN LẠC, MẶT TIỀN LÊ TẤN BÊ, 76M2 , 2 TẦNG 3PN,NHỈNH 6 TỶ

20/05/2026
BÁN NHÀ AN LẠC, MẶT TIỀN LÊ TẤN BÊ, 76M2 , 2 TẦNG 3PN,NHỈNH 6 TỶ Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 6,5 tỷ ~85,53 triệu/m² Diện tích 76 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 3 PN 1,2%Giá tại ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Chính chủ cần bán tòa nhà building Võ Văn Tần - Q3 (9x22m) 5 lầu, HĐT: 150tr/th - 89 tỷ

20/05/2026
Chính chủ kẹt tiền cần bán tòa nhà building Võ Văn Tần - Phường 5 - Quận 3 (9x22m) 5 lầu ST, HĐT: 150 tr/th giá: 89 tỷ. - Diện tích: 9 x 22m, công nhận đủ. - Kết cấu: 5 lầu sân thượng. - Hợp đồng thuê: 150 ...
Mức giá: 89 Tỷ
Diện tích: 200 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán căn mặt tiền Bạch Đằng, P 24, Bình Thạnh, 4x26, nở hậu, 5 tầng, HĐT: 60tr, bán 22 tỷ

20/05/2026
Bán gấp Nhà mặt tiền Bạch Đằng, P24, Bình Thạnh. - Khúc gần hàng xanh. Khúc đẹp nhất đường BĐ. Khu kinh doanh nội thất. - Đang cho thuê 50tr/th. - DT: 3.65x26m, nở hậu 4m. - Kết cấu: 5 tầng, Pk, bếp, 7pn, 8wc ...
Mức giá: 22 Tỷ
Diện tích: 80 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Bán nhà mới 4 tầng, 54m2, SHR Võ Văn Kiệt, Bình Tân giáp Aeon Mall

20/05/2026
Bán nhà mới 4 tầng, 54m2, SHR Võ Văn Kiệt, Bình Tân giáp Aeon Mall Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 6,85 tỷ ~126,85 triệu/m² Diện tích 54 m² Mặt tiền 4.5 m Phòng ngủ 4 PN 1 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân