Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,118 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán nhà mặt tiền đường số 30 Bình Trị Đông B Bình Tân 4.1x25m 3 lầu thang máy giá 12 tỷ

20/05/2026
Nhà mặt tiền đường kinh doanh sầm uất, nằm trong khu dân cư Tên Lửa sang trọng, an ninh, giao thông thuận tiện, thích hợp kinh doanh mua bán hoặc cho thuê, khu vực xung quanh còn có đầy đủ các tiện ích hàng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà MTNB đường 14m khu Ao Sen - 5x20m 4 tầng - SÁT MT TÊN LỬA, AEON MALL

20/05/2026
- Bán nhà MTNB đường 14m khu Ao Sen, Bình Trị Đông B, Bình Tân - SÁT TÊN LỬA & ĐƯỜNG SỐ 5, AEON MALL - Diện tích: 5 x 20m (công nhận 100 m² đất) DTSD: 280 m2 - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng gồm 4PN ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền khu Tên Lửa - 4 tầng - 5x20m - đường 12m - kế Aeon Mail Bình Tân

20/05/2026
Khu vip Tên Lửa - kinh doanh đỉnh - cách Aeon chỉ 50m - ngang lớn - 100m² - 4 tầng vuông vức không lỗi phong thuỷ. + Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. Gồm 5PN, 6WC, phòng khách, bếp rộng rãi, thang máy xịn ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Nhà mới siêu phẩm tết, MTNB khu Tên Lửa, Q. B Tân, 5x19m, 3.5 tấm, 13.9 tỷ TL

20/05/2026
Nhà mặt tiền đường nội khu sạch sẽ, khu nhà cao tầng sang trọng, đối diện công viên cây xanh thoáng mát, khu vực không bị ngập nước, an ninh, giao thông rất thuận tiện, xung quanh còn có đầy đủ các tiện ích ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Hà mặt tiền đường Tên Lửa - 4 tầng 4x26m - Giá nhỉnh 13 tỷ

20/05/2026
Nhà mặt tiền đường Tên Lửa - 4 tầng 4x26m - Giá nhỉnh 13 tỷ. - Kích thước: 4 *26m. Chuẩn phân lô khu Tên Lửa. - Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 5PN, 5WC. - Vị Trí: Mặt tiền đường Tên Lửa sầm uất ngày đêm. Khu ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Giảm 1 tỷ - Mặt tiền KDC Tên Lửa - 4m X 25m - 6 tầng (có thang máy) 11PN - 11WC-Cho thuê 55tr/tháng

20/05/2026
Mức giá 11,7 tỷ ~117 triệu/m² Diện tích 100 m² 6 tầng Phòng ngủ 11 PN Xem lịch sử giá phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân Thông tin mô tả Mặt tiền - KDC Tên Lửa - hiện đang có hợp đồng thuê làm CHDV ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà MTNB đường 14m khu Ao Sen - 5 x 20m 4 tầng 4PN - GẦN CÔNG VIÊN - CÁCH AEON CHỈ 1 PHÚT

20/05/2026
- Bán nhà MTNB đường 14m khu Ao Sen, Bình Trị Đông B, Bình Tân - GẦN CÔNG VIÊN - CÁCH AEON CHỈ 1 PHÚT - Diện tích: 5 x 20m (công nhận 100 m² đất) DTSD: 285 m². - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng gồm 4PN 5WC ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Nhà mới 4 lầu cao cấp vị trí đẹp mặt tiền đường số 7A khu dân cư Tên Lửa DT 5x19m

20/05/2026
Đường 7A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 13,9 tỷ ~146,32 triệu/m² Diện tích 95 m² Mặt tiền 5 m Phòng ngủ 4 PN Xem lịch sử giá phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân Thông tin mô tả Bán ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Nhà Bán khu Tên Lửa - Bình Trị Đông B - Bình Tân, đẹp lung linh đối diện công viên

20/05/2026
Nhà Bán khu Tên Lửa - Bình Trị Đông B - Bình Tân, đẹp lung linh đối diện công viên Đường 1A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 14,7 tỷ ~122,5 triệu/m² Diện tích 120 m² Mặt tiền 6 m Xem ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà đường Số 3, khu Tên Lửa, 6 x 20m, cấp 4, giá 11.99 tỷ

20/05/2026
Đường Số 3, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,99 tỷ ~99,92 triệu/m² Diện tích 120 m² Mặt tiền 10 m Phòng ngủ 1 PN Xem lịch sử giá phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân Thông tin mô ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Cần bán nhà MTKD đường Số 6 khu Tên Lửa, Bình Tân. DT: 4x21,5m, giá 12.5 tỷ

20/05/2026
Cần bán nhà MTKD đường Số 6 khu Tên Lửa, Bình Tân. DT: 4x21,5m, giá 12.5 tỷ Đường Số 6, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12,5 tỷ ~145,35 triệu/m² Diện tích 86 m² 3 tầng Xem lịch sử giá ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán gấp nhà 3 mặt tiền đường Trường Sa P14,Quận 3,khúc 2 chiều

20/05/2026
Xuất cảnh bán gấp nhà có 3 mặt tiền đường Trường Sa P14.Q3, điểm cộng của căn nhà là có hẻm sau nhà rộng 6m thông ra Lê Văn Sỹ , DT 5m x 16m kết cấu mới xây ,trệt 1 lửng 4 lầu,sân thượng,có thang máy,sàn thông ...
Mức giá: 32 Tỷ
Diện tích: 80 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà MT đường 19 khu Coopmart Tên Lửa, DT 4,5x15m, 1T3L giá 16 tỷ

20/05/2026
Đường 19, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 16 tỷ ~237,04 triệu/m² Diện tích 67,5 m² Mặt tiền 4.5 m Phòng ngủ 6 PN Xem lịch sử giá phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân Thông tin mô ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Cần bán nhà 58 đường 24B - KDC Tên Lửa

20/05/2026
Cần bán nhà 58 đường 24B - KDC Tên Lửa 58, Đường 24B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 10 tỷ ~125 triệu/m² Diện tích 80 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 PN Xem lịch sử giá phường Bình Trị ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 20% MT ngang lớn ngay Hai Bà Trưng-Trần Quốc Toản, Q3. DT 6,5x18m, 5 tầng, 39 tỷ

20/05/2026
RẺ HƠN THỊ TRƯỜNG 20% MT ngang lớn ngay Hai Bà Trưng-Trần Quốc Toản, Q3. DT 6,5x18m, 5 tầng, 39 tỷ - Diện tích: 6,5m x 18m - Công nhận: 110m2 - Kết cấu: Trệt + 4 tầng - Hđ thuê: 5.000$/tháng (ký 5 năm, lấy ...
Mức giá: 39 Tỷ
Diện tích: 110 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán tòa nhà ctxd 8 tầng MT Nguyễn Đình Chiểu P6, Q3 - DT: 8x25m, giá 69 tỷ

20/05/2026
Bán tòa nhà ctxd 8 tầng MT Nguyễn Đình Chiểu P6, Q3 - DT: 8x25m, giá 69 tỷ - Diện tích: 8x25m - Gồm 8 tầng. - Có chỗ để xe ô tô, xe máy. Khu vực sầm uất, sang trọng tập trung ngân hàng, cao ốc, nhà hàng. Gía: ...
Mức giá: 69 Tỷ
Diện tích: 215 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Mặt tiền khu Tên Lửa - gần Aeon Bình Tân - Ngang bề thế 6x21m - 4 tầng - đường 14m Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

20/05/2026
Mặt tiền khu Tên Lửa - gần Aeon Bình Tân - Ngang bề thế 6x21m - 4 tầng - đường 14m Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 18 tỷ ~142,86 triệu/m² Diện tích 126 m² Mặt tiền 6 m Phòng ngủ 4 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Khu Tên Lửa - biệt thự mini 3.5 tầng 10x12m giá nhỉnh 12 tỷ

20/05/2026
Khu Tên Lửa - biệt thự mini 3.5 tầng 10x12m giá nhỉnh 12 tỷ Đường Số 6, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12,89 tỷ ~110,17 triệu/m² Diện tích 117 m² Mặt tiền 10 m Phòng ngủ 4 PN Xem lịch ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Tuyến đường danh giá, đắc địa - Phạm Ngọc Thạch - 5 x 25m - 5 tầng + TM - 30 tỷ HDT 100 tr/th

20/05/2026
Anh tôi cần tiền bán nhà đường Phạm Ngọc Thạch, phường Võ Thị Sáu, Quận 3. - Diện tích: 5 x 25m. - Kết cấu: Trệt + 4 tầng + thang máy. - Đang cho thuê 100 triệu/tháng. - Tuyến đường danh giá, đắc địa, sang ...
Mức giá: 30 Tỷ
Diện tích: 125 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Mặt tiền đường khu Tên Lửa - nhà 4 tầng 5*20m - nội thất xịn sò

20/05/2026
Mặt tiền đường khu Tên Lửa - nhà 4 tầng 5*20m - nội thất xịn sò Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 13,8 tỷ ~138 triệu/m² Diện tích 100 m² 4 tầng Phòng ngủ 6 PN Xem lịch sử giá ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân