Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,118 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Lô góc MTKD siu vip giá trị cao + sầm uất - 4 tầng -9x 23m -đường 30m - Tên Lửa - hơn 30 tỷ

20/05/2026
Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 35 tỷ ~175 triệu/m² Diện tích 200 m² Mặt tiền 9 m 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin mô tả Lô góc MTKD siu ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền Tên Lửa - kinh doanh đa ngành - ngay Aeon Mall Bình Tân - đường số 27 - 100m2 chỉ 13 tỷ TL

20/05/2026
Đường 27, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 13 tỷ ~130 triệu/m² Diện tích 100 m² Mặt tiền 5 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà MT Lam Sơn, P6, Bình Thạnh, 7x15, 3 tầng, bán 28 tỷ TL

20/05/2026
- Bán nhà Mt Lam Sơn P6 Bình Thạnh - Diện tích 7m x 15m. Hướng Đông Nam mát mẻ. - Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng bán 29 tỷ TL 🏆 Liên hệ để biết thêm thông tin và xem nhà: 📞 SĐT : 0902912007 (zalo ...
Mức giá: 29 Tỷ
Diện tích: 100 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Quá rẻ, nhà đường Số 1A, khu Tên Lửa, sát đường Vành Đai Trong, 6x21m, 4 tầng giá 14tỷ thương lượng

20/05/2026
Đường Số 1A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 14 tỷ ~111,11 triệu/m² Diện tích 126 m² 4 tầng Phòng ngủ 5 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền KDC Tên Lửa - Chợ Da sà 5x20m - 4 tầng mới vào ở ngay chỉ 13.5 tỷ TL

20/05/2026
Đường 6D, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 13,5 tỷ ~135 triệu/m² Diện tích 100 m² Mặt tiền 5 m Phòng ngủ 5 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà khu Tên Lửa, MT đường Số 39, DT 6 x 15m, cấp 4, giá 8 tỷ.

20/05/2026
Đường Số 39, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 8 tỷ ~88,89 triệu/m² Diện tích 90 m² Mặt tiền 8 m Phòng ngủ 2 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà góc 2 MT Lãnh Binh Thăng, P 8, Q 11, 4x15, 5 tầng, HĐT: 50tr, bán 26 tỷ TL

20/05/2026
- Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Lãnh Binh Thăng - Quận 11 - Địa chỉ : Lãnh Binh Thăng, P.8, Quận 11 - Diện tích : 4 x 15m. Công nhận : 60.4m2 - Kết cấu : 5 Tầng - Hợp đồng thuê : 50 Triệu / Tháng - Giá bán : 26 Tỷ ...
Mức giá: 26 Tỷ
Diện tích: 61 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Bán nhà MT Vành Đai Trong, 8 x 21m, cấp 4, giá 27.9 tỷ

20/05/2026
Đường Vành Đai Trong, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 27,9 tỷ ~166,07 triệu/m² Diện tích 168 m² 1 tầng Phòng ngủ 2 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà MT thương hiệu Trường Chinh, P12, Tân Bình, 4x20, nơ hậu 7m, HĐT:25tr/th, bán 26 tỷ

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền thương hiệu Trường Chinh. Địa Chỉ : 129 Trường Chinh, Phường 12, Quận Tân Bình - Diện Tích : 3.8 x 30m , NH 7m - DTCN 132,2m - Kết cấu : 2 tầng. - HĐT: 32 triệu/tháng - mới kí 5 năm - ...
Mức giá: 26 Tỷ
Diện tích: 132 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Hạ từ 35 tỷ xuống 30.9 tỷ bán căn góc 2 MT Trần Quang Diệu, P 14, Q 3, 8 tầng có thang máy

20/05/2026
Mặt tiền Trần Quang Diệu P14 - Q3 đoạn đẹp nhất 6x9m - Thương Hiệu Quận 3 Hầm 8 tầng , thang máy. Ngang 6m, Góc 2 MT không lộ giới. Giá 30.9 tỷ Thương lượng
Mức giá: 309 Tỷ
Diện tích: 54 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà mặt tiền 4 tầng - sát Tên Lửa - Aoen Mall Bình Tân - 5x20m (100m2) - 4PN - Đường nhựa 10m

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền 4 tầng - sát Tên Lửa - Aoen Mall Bình Tân - 5x20m (100m2) - 4PN - Đường nhựa 10m Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 13,75 tỷ ~137,5 triệu/m² Diện tích 100 m² 4 tầng Phòng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán căn mặt tiền đường 3/2, P 16, Q 11, 7x15, giá chỉ 28 tỷ TL, tin thật

20/05/2026
Bán căn mặt tiền đường 3/2, P 16, Q 11 2 căn đôi. 1 căn 3,5x11 cấp 4 . 1 căn 3,5x15 2 lầu. cả 2 để trống. Gía 28 tỷ TL 🏆 Liên hệ để biết thêm thông tin và xem nhà: 📞 SĐT : 0902912007 (zalo,sms,viber) Lê ...
Mức giá: 28 Tỷ
Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện : Quận 11

Hot, bán nhà mặt tiền 5x20m 3 lầu khu Tên Lửa đường Số 25 P. Bình Trị Đông B Q. Bình Tân

20/05/2026
Đường Số 25, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12 tỷ ~120 triệu/m² Diện tích 100 m² Mặt tiền 5 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán khách sạn khu Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân, 5x20, 4 tầng giá 14,5 tỷ TL

20/05/2026
Bán Hotel MT Đường 1C, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân -Diện tích 5x20 công nhận đủ 100m2 vuông vức -Kết cấu trệt, 3 lầu, 1 tum, sân thượng, có 14 phòng, nội thất đầy đủ -Pháp lý SHCN -Giá 15.5 về 14.5 ...
Mức giá: 145 Tỷ
Diện tích: 100 m²
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán gấp nhà 3 tầng 4x23,5m mặt tiền đường 26 phường Bình Trị Đông B giá 11,9 tỷ

20/05/2026
Đường 26, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,9 tỷ ~126,6 triệu/m² Diện tích 94 m² 4 tầng Phòng ngủ 5 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin mô ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà hẻm xe hơi đường Thành Thái, quận 10, nhà đẹp như biệt thự

20/05/2026
Bán nhà hẻm xe hơi đường Thành Thái, quận 10, nhà đẹp như biệt thự:DT: 4.1x21m (trệt 3 lầu sân thượng).Giá: 12.4 tỷ.- Đường trước nhà xe hơi, xe tải chạy được, thuận tiện kinh doanh, vận chuyển hàng hoá dễ ...
Mức giá: 12.4 Tỷ
Diện tích: 86.1 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Siêu phẩm đầu tư - trường mẫu giáo 6 tầng - có thang máy - ngay đường Sinco - sát bên Aeon Mall

20/05/2026
Đường Sinco, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12,9 tỷ ~57,33 triệu/m² Diện tích 225 m² Mặt tiền 7 m Phòng ngủ 10 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà hẻm xe hơi đẹp nhất đường Nguyễn Tri Phương, quận 10

20/05/2026
Cần tiền gấp nên bán nhanh căn nhà hẻm xe hơi đẹp nhất đường Nguyễn Tri Phương, quận 10, vị trí rất đẹp, chỉ 8.8 tỷ:DT: 3.7x16m.Giá: 8.8 tỷ.- Nằm tại vị trí rất đẹp trên đường Nguyễn Tri Phương, đường trước ...
Mức giá: 8.8 Tỷ
Diện tích: 59.2 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà MT Điện Biên Phủ, Đa Kao, Q 1, 5,5x15, nở hậu 6,3, 5 tầng, HĐT: 3000$/th, bán 40 tỷ TL

20/05/2026
Mặt tiền Điện Biên Phủ,phường Đakao, Quận 1 Diện Tích : 5,5x15m nở hậu 6m3 Kết cấu : 3 lầu + sân thượng Hiện tại đang cho thuê gần 3000$/tháng, ký 5 năm Giá: 40 tỷ TL
Mức giá: 40 Tỷ
Diện tích: 75 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Mặt tiền kinh doanh 40m - đường Số 7 - Aeon Bình Tân - 5 tầng BTCT + thang máy - hiếm nhà bán

20/05/2026
Mặt tiền kinh doanh 40m - đường Số 7 - Aeon Bình Tân - 5 tầng BTCT + thang máy - hiếm nhà bán Đường Số 7, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 35 tỷ ~350 triệu/m² Diện tích 100 m² Mặt tiền ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân