Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,118 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán Nhà mặt tiền Trần Quang Diệu, P14, Quận 3. DT: 4,3mx22m, 3 lầu. Giá 33 tỷ

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3. vị trí đẹp thuận tiện kinh doanh, cho thuê. DT: 4,3mx22m. Kết Cấu: 3 lầu. pháp lý sạch. nhà chưa qua đầu tư. chủ nhà cần bán gấp giá 33 tỷ. Liên hệ: 0902 ...
Mức giá: 33 Tỷ
Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà đẹp nhất đường Thành Thái, quận 10, lung linh như biệt thự

20/05/2026
Bán nhà đẹp nhất đường Thành Thái, quận 10, lung linh như biệt thự:DT: 4.2x20m (trệt 3 lầu).Gía: 12.4 tỷ.- Được xây dựng và thiết kế rất đẹp, nền móng kiên cố, chắc chắn, không gian thông thoáng mát mẻ trong ...
Mức giá: 12.4 Tỷ
Diện tích: 84 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương quận 10, giá tốt, đầu tư ngay

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Tri Phương, quận 10, giá tốt, đầu tư ngay.- Gía: 21 tỷ.- Nhà đang cho thuê thu nhập gần 200tr/tháng, vị trí đẹp, không lỗi phong thuỷ, kinh doanh tốt, mặt tiền đường lớn, lề đường ...
Mức giá: 21 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà quận 10, mặt tiền đường Ngô Gia Tự, vị trí đẹp, kinh doanh tốt

20/05/2026
Bán nhà quận 10, mặt tiền đường Ngô Gia Tự, vị trí đẹp, kinh doanh tốt:DT: 4x16m (trệt 3 lầu).Gía: 26 tỷ (thấp hơn 10% so với thị trường).- Nằm ngay đoạn đẹp nhất trên đường Ngô Gia Tự, vị trí rất đẹp, không ...
Mức giá: 26 Tỷ
Diện tích: 64 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà mặt tiền Nam Hùng Vương, An Lạc, Bình Tân, 4x23m, 92m2, Đường số 1, LG 20m, chỉ 10.x tỷ, tl

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Nam Hùng Vương, An Lạc, Bình Tân, 4x23m, 92m2, Đường số 1, LG 20m, chỉ 10.x tỷ, tl Dự án Nam Hùng Vương, Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 10 tỷ ~108,7 triệu/m² Diện ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Chính chủ gửi bán nhà mặt tiền KDC Nam Hùng Vương, 4 lầu 90m2 chỉ 9,5 tỷ

20/05/2026
Chính chủ gửi bán nhà mặt tiền KDC Nam Hùng Vương, 4 lầu 90m2 chỉ 9,5 tỷ Dự án Nam Hùng Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh. Mức giá 9,5 tỷ ~135,71 triệu/m² Diện tích 70 m² Mặt tiền 4.5 m Phòng ngủ 5 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Nhà bán 2 MT Hồ Học Lãm, KDC Hương lộ 5 - Võ Văn Kiệt , 4x16m, 4 tầng, TN 15tr/th, chỉnh 7 tỷ TL

20/05/2026
Nhà bán 2 MT Hồ Học Lãm, KDC Hương lộ 5 - Võ Văn Kiệt , 4x16m, 4 tầng, TN 15tr/th, chỉnh 7 tỷ TL Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7 tỷ ~134,62 triệu/m² Diện tích 52 m² Mặt tiền ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường Số 1, khu dân cư Nam Hùng Vương đường rộng 20m

20/05/2026
Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền đường Số 1, khu dân cư Nam Hùng Vương đường rộng 20m Dự án Nam Hùng Vương, Đường Số 1, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 18 tỷ ~100 triệu/m² Diện tích 180 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền kinh doanh - kế trường học - 4 tầng - 4x17m - đường 8m, An Lạc, Bình Tân

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền kinh doanh - kế trường học - 4 tầng - 4x17m - đường 8m, An Lạc, Bình Tân Nam Hùng Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,89 tỷ ~112,71 triệu/m² Diện tích 70 m² Mặt tiền 4 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà đường Cách Mạng Tháng 8, quận 10, đầu tư biệt thự

20/05/2026
Bán nhà đường Cách Mạng Tháng 8, quận 10, đầu tư biệt thự Phú Mỹ Hưng:DT: 8x14m (trệt 3 lầu).Gía: 18.6 tỷ.- Nằm trong khu dân cư rất an ninh và yên tĩnh, đường sá rộng rãi, thông thoáng xe cộ, xe hơi chạy ...
Mức giá: 18.6 Tỷ
Diện tích: 112 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Nhà bán MTKD đường số 1, KDC Nam Hùng Vương, An Lạc, Quận Bình Tân, Kế bên Võ Văn Kiệt và Lê Cơ

20/05/2026
Nhà bán MTKD đường số 1, KDC Nam Hùng Vương, An Lạc, Quận Bình Tân, Kế bên Võ Văn Kiệt và Lê Cơ Dự án Nam Hùng Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 10,5 tỷ ~116,67 triệu/m² Diện tích 90 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà đường Thành Thái, quận 10, đầu tư cho thuê rất tốt

20/05/2026
Bán nhà đường Thành Thái, quận 10, đầu tư cho thuê rất tốt.- Gía: 14.25 tỷ.- Được xây dựng trên nền móng chắc chắn, kiên cố, gồm trệt 4 lầu đúc thật, không gian thông thoáng, mát mẻ trong ngoài.- Đường trước ...
Mức giá: 14.25 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà quận 10, đường Thành Thái, nhà rất đẹp, xây như biệt thự

20/05/2026
Bán nhà quận 10, đường Thành Thái, nhà rất đẹp, xây như biệt thự:DT: 4.2x20m (trệt 3 lầu).Gía: 12.4 tỷ.- Nằm cạnh trung tâm thương mại, chung cư Rivera Park đồ sộ, vị thế đắt địa, đường trước nhà thông thoáng ...
Mức giá: 12.4 Tỷ
Diện tích: 84 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, P3, Quận 3. DT: 6,2mx17,5m. Giá 40 tỷ.

20/05/2026
Bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3. DT: 6.2mx17.5m. DTCN: 99 m2. Thuận tiện xây mới. vị trí đẹp, vỉa hè 4m. Pháp lý sạch Chủ nhà cần bán gấp giá 40 Tỷ Thương lượng. Lh: 0902 506 928 - ...
Mức giá: 40 Tỷ
Diện tích: 99 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Nhà bán MTKD 10m Nguyễn Quý Yêm, An Lạc, Quận Bình Tân - nhiều tiện ích xung quanh

20/05/2026
Nhà bán MTKD 10m Nguyễn Quý Yêm, An Lạc, Quận Bình Tân - nhiều tiện ích xung quanh Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7 tỷ ~76,09 triệu/m² Diện tích 92 m² Mặt tiền 4 m Phòng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Chính chủ bán nhà cấp 4 sổ riêng An Lạc, Bình Tân Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

20/05/2026
Chính chủ bán nhà cấp 4 sổ riêng An Lạc, Bình Tân Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh. Mức giá 3,1 tỷ ~51,84 triệu/m² Diện tích 59,8 m² 1,2%Giá tại khu vực này đã giảm trong vòng 1 năm qua ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Cực hiếm! Bán nhà Khu Dân Cư Lê Thành - Mặt Tiền đường Số - Kinh doanh Đỉnh - 4x16m, giá nhỉnh 5tỷ

20/05/2026
Cực hiếm! Bán nhà Khu Dân Cư Lê Thành - Mặt Tiền đường Số - Kinh doanh Đỉnh - 4x16m, giá nhỉnh 5tỷ Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 5,9 tỷ ~93,65 triệu/m² Diện tích 63 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Nhà hẻm nhựa 10m - Hoàng Hoa Thám - P.13 - Q.Tân Bình - Giá 22 tỷ về 19 tỷ

20/05/2026
↪️↪️↪️ Giảm Giá ——— Giảm Giá ↩️↩️↩️ 👉👉👉 Giá từ 2️⃣2️⃣ Tỷ giảm về 1️⃣9️⃣ Tỷ - Nhà hẻm nhựa 10m - Hoàng Hoa Thám - P.13 - Q.Tân Bình - Dt: 6,15 x 20m, nở hậu 6,8m - Nhà xây 3 lầu kiên cố, hoàn công đầy đủ ...
Mức giá: 19 Tỷ
Diện tích: 110 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Trãi, quận 5, đoạn 2 chiều, chỉ 18 tỷ

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Trãi, quận 5, khu kinh doanh thời trang rất tốt.- Gía: 18 tỷ (thấp hơn thị trường 10%).- Nằm ngay đoạn kinh doanh thời trang đẹp nhất đường Nguyễn Trãi, vị trí cực kỳ đẹp, lề ...
Mức giá: 18 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 5

Bán nhà gấp đường Liên Khu 8 - 9, BHHA, diện tích 4mx16m, đúc 1 tấm, giá 4.95 tỷ (TL), hẻm 4m thông

20/05/2026
Bán nhà gấp đường Liên Khu 8 - 9, BHHA, diện tích 4mx16m, đúc 1 tấm, giá 4.95 tỷ (TL), hẻm 4m thông Đường Liên khu 8-9, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 4,95 tỷ ~77,34 triệu/m² Diện ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân