Bán nhà riêng tại Quận 8

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà riêng tại Quận 8. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 8. 610 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Giỏ hàng căn hộ dự án Giai Việt Quận 8 - Giá cực hấp dẫn sang tên nhanh chóng

07/05/2026
🏢 GIỎ HÀNG CĂN HỘ GIAI VIỆT QUẬN 8 – MỞ BÁN GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG 🏢 Giỏ hàng mới nhất tại Giai Việt với nhiều lựa chọn diện tích lớn – giá bán hấp dẫn, gồm căn đã có sổ hồng và căn ký HĐMB. 🔹 Căn hộ đã ...
Mức giá: 4.69 Tỷ
Diện tích: 78 m²
Quận/Huyện : Quận 8

Bán căn hộ Giai Việt Quận 8, Diện tích sử dụng từ 72 - 138m2 giá chỉ từ 60 triệu/m2

07/05/2026
GIỎ HÀNG CĂN HỘ GIAI VIỆT – VỊ TRÍ ĐẸP QUẬN 8 2–3PN • 72–138m² • Giá 4.69 – 8.68 tỷ Gần Đại lộ Võ Văn Kiệt, kết nối nhanh Quận 1 – Quận 5 – Quận 7. Có sổ hồng & HĐMB, nhà hoàn thiện. 📞 0568 518 089 – Ms. Thúy ...
Mức giá: 4.7 Tỷ
Diện tích: 78 m²
Quận/Huyện : Quận 8

♥️♥️♥️SHR 4 Tầng Thang Máy Ở Ngay Thiện Chí Bán Nhanh Nhà Đẹp Quận 8.♥️♥️♥️

16/04/2026
♥️♥️♥️SHR 4 Tầng Thang Máy Ở Ngay Thiện Chí Bán Nhanh Nhà Đẹp Quận 8.♥️♥️♥️ ✅Giáp Q1, 4, 5, 7, BC tiện ích đầy đủ hẻm rộng thẳng mặt tiền tiện đi lại gần cầu chữ Y khu dân cư sầm uất. ✅SHR pháp lý chuẩn công ...
Mức giá: 9.2 Tỷ
Diện tích: 59 m²
Quận/Huyện : Quận 8

Sắp mở bán giỏ hàng căn hộ Giai Việt Quận 8, giá chỉ từ 60 triệu/m2 nhà HTCB đã có sổ hồng

07/05/2026
Khu căn hộ Giai Việt - 854 Tạ Quang Bửu, Phường Chánh Hưng (Quận 8), TP.HCM - Căn hộ 2Pn 3Pn diện tích từ 78m2 - 140m2 - Giá chỉ từ 60 triệu/m2 - Bàn giao nhà hoàn thiện - Mua trực tiếp chủ đầu tư - Pháp lý: ...
Mức giá: 4.68 Tỷ
Diện tích: 78 m²
Quận/Huyện : Quận 8

🔥 MẶT TIỀN 579-581 DƯƠNG BÁ TRẠC Q8 – NGANG 23,5M – HĐ THUÊ 180TR/THÁNG🔥

04/05/2026
🔥 MẶT TIỀN Dương Bá Trạc Q8 – NGANG 23,5M – HĐ THUÊ 180TR/THÁNG – 52 TỶ 🔥 📍 Địa chỉ: 579-581 Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8 • Vị trí đắc địa, ngay trục chính kết nối Quận 1, Quận 5 và khu Trung Sơn, kinh ...
Mức giá: 52 Tỷ
Diện tích: 187 m²
Quận/Huyện : Quận 8

Nhà 3 tầng Mặt tiền đường Mai Hắc Đế, ngang 5m, Quận 8. Giá 11.5 tỷ

06/05/2026
Nhà 3 tầng Mặt tiền đường Mai Hắc Đế, ngang 5m, Quận 8. Giá 11.5 tỷ Nhà DT: 5 x 28, xây dựng gồm trệt, 2 lầu, có 5 phòng ngủ, 5 WC, Nhà thiét kế có sân trước sau để xe hơi. Vị trí nhà tiếp giáp Quận 6, chợ ...
Mức giá: 11.5 Tỷ
Diện tích: 144 m²
Quận/Huyện : Quận 8

Bán nhà 2 Mặt tiền Hẻm Dương Bá Trạc, ngay Nguyễn Văn Cừ, 6x33m, 2 Tầng, 15.5 tỷ.

10/04/2026
Gấp bán giảm 3 tỷ, bán nhanh nhà Hẻm xe hơi tránh, 2 Mặt tiền hẻm đường Dương Bá Trạc, gần Nguyễn Văn Cừ, qua khu Trung Sơn. DT: 6x33m Giá giảm chào còn : 15.5 tỷ ( thương lượng chính chủ) Nhà hiện trạng 2 ...
Mức giá: 15.5 Tỷ
Diện tích: 208 m²
Quận/Huyện : Quận 8

♥️♥️♥️Nhà Đẹp Quận 8 Bán Nhanh SHR 4 Tầng Thang Máy Ở Ngay Tiếp Khách Thiện Chí.♥️♥️♥️

16/04/2026
♥️♥️♥️Nhà Đẹp Quận 8 Bán Nhanh SHR 4 Tầng Thang Máy Ở Ngay Tiếp Khách Thiện Chí.♥️♥️♥️ ✅Tiện ích đầy đủ bao quanh khu vực hẻm rộng thẳng mặt tiền sầm uất gần cầu chữ Y, giáp Q1, 4, 5, 7, BC. ✅Nhà sạch đẹp 4 ...
Mức giá: 9.2 Tỷ