Tin tức dự án
|
Đăng nhập
|
Đăng ký
Đăng tin
Trang chủ
Quận 1
Quận 3
Quận 12
Bình Thạnh
Gò Vấp
Bình Tân
Tân Bình
Tân Phú
Phú Nhuận
Khác
Quận 2
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Tìm kiếm
Bán nhà riêng theo Phường tại quận tân bình
Phường 1 (8)
Phường 2 (4)
Phường 3 (8)
Phường 5 (1)
Phường 14 (1)
Xem thêm»
Liên kết nổi bật
Bán nhà riêng Phường 3
Bán nhà mặt tiền Phường 5
Bán nhà biệt thự, liền kề Phường 7
Bán nhà mặt tiền Phường 11
Bán nhà riêng Phường 17
Bán nhà mặt tiền Đường Ung Văn Khiêm
Bán nhà riêng Đường D5
Bán nhà mặt tiền Đường Nơ Trang Long
Bán nhà mặt tiền Đường Trần Kế Xương
Bán nhà riêng Đường Vũ Tùng
Bán nhà mặt tiền Đường Bình Quới
Bán nhà biệt thự, liền kề Đường Nguyễn Cửu Vân
Liên kết
Bán nhà Quận 10
Nhà đất Quận 9
Nhà đất Quận 12
Bán nhà Bình Chánh
Bán nhà Nhà Bè
bán nhà Long An
Nhà Hẽm 7m Âu Cơ 4 x 17 (68m2) 3 Lầu ST Mới P. 9, Q.Tân Bình. Giá 7.6 Tỷ TL
Khu vực:
Bán nhà riêng tại Đường Âu Cơ
- Quận Tân Bình - Hồ Chí Minh
Thông tin chi tiết
Đường nhựa trước nhà 7m thôg thoán, Sát MT Âu cơ vô 50m. Chính chủ cần tiền bán gấp giá bớt lộc tiếp khách thiện chí. Sổ đẹp k lộ giới, k phong thủy hướng tốt. 4x17 nhà mới xây 3 lầu ST BTCT nội thất cao cấp , hàng sớm vui vẽ thân thiện. gần chợ tân bình và chợ ông địa gần các trường trung học và tiểu học. Giá bán nhanh thích hợp giá đình nhỏ ở hay đầu tư. Sổ hồng chính chủ k tranh chấp thiếu nợ hay thế chấp nên khách mua yên tâm. Gọi số: 0936999494 tên Nam
‹
›
Bản đồ
Thông tin khác
Mã tin
7018017
Mức giá
7.6 Tỷ
Diện tích
68 m²
Đường vào
Mặt tiền
4 m
Số tầng
Hướng nhà
KXĐ
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin
02/08/2025
Ngày hết hạn
02/11/2025
Thông tin liên hệ
Tên liên lạc
Trần Nam
Địa chỉ
Điện thoại
Mobile
0936999494
Email
Địa chỉ email này được bảo vệ bởi JavaScript.
Bạn cần kích hoạt Javascript để có thể xem.
Các tin rao khác
Hẽm 8m 254/ Âu Cơ, Phường 9, Q. Tân Bình, Nhà hầm lửng 3 lầu ST, DT 6x20m, giá 16 tỷ
(11/05)
Bán CHDV hẽm 254 Âu Cơ, P9, Q Tân Bình, Nhà trệt lửng 3 lầu ST, 15 phòng, Thang máy.
(11/05)
CHDV cao Cấp, hẽm 8m Âu Cơ, P9 Tân Bình, Trệt 4 lầu ST, 12P Thang máy, DTCN 100m2
(11/05)
Bán nhà hẻm xe tải tránh nhau Âu Cơ, P9, Tân Bình - DT: 12*31m - giá 30 tỷ TL
(11/05)
Chỉ 87tr/m2, DT lớn 7x35m - 241m2 tiện xây CHDV - KS ngay đường Âu Cơ, Vị trí đẹp XH chạy thỏa mái
(11/05)
Dòng tiền 8%. Bán toàn nhà 123phòng CHDV, 14x20m Hầm 6 tầng, có HĐT 400triệu/tháng
(11/05)
Bán nhà hẻm xe tải đường Âu Cơ. P9. Tân Bình.(DT:17x65m x24.5m) CN: 1418m2) Giá 90 tỷ TL
(09/05)
DT: 316m2 - (8,5*25m nở hậu 16,5m) - 2 tầng - hẻm 8m Lạc Long Quân - Âu Cơ. Giá 27,5 tỷ
(08/05)