Tin tức dự án
|
Đăng nhập
|
Đăng ký
Đăng tin
Trang chủ
Quận 1
Quận 3
Quận 12
Bình Thạnh
Gò Vấp
Bình Tân
Tân Bình
Tân Phú
Phú Nhuận
Khác
Quận 2
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Tìm kiếm
Bán nhà mặt phố theo Phường tại quận 8
Phường 14 (1)
Liên kết nổi bật
Bán nhà riêng Quận 8
Bán nhà mặt tiền Quận 8
Bán nhà biệt thự, liền kề Thu Duc Garden Homes
Bán nhà mặt tiền Phường 6
Bán nhà riêng Phường 3
Bán nhà riêng Phường 4
Bán nhà mặt tiền Phường 4
Bán nhà riêng Phường 5
Bán nhà riêng Phường 6
Bán nhà riêng Phường 15
Bán nhà riêng Phường 16
Bán nhà mặt tiền Phường 9
Bán nhà biệt thự, liền kề Phường Hiệp Bình Phước
Liên kết
Bán nhà Quận 10
Nhà đất Quận 9
Nhà đất Quận 12
Bán nhà Bình Chánh
Bán nhà Nhà Bè
bán nhà Long An
Bán nhà mặt tiền tại Phường Phường 4, Quận 8
Tìm kiếm theo các tiêu chí:
Bán nhà mặt tiền tại Phường Phường 4, Quận 8
. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 8. Phường/Xã: Phường 4.
Có
64
Diện tích lớn nhất
Cần bán cặp nhà mặt tiền 228-230 Tạ Quang Bửu P4 Quận 8. 8x19m75 trệt 3 lầu giá 42 tỷ TL
15/05/2026
- Cần bán cặp nhà mặt tiền số 228 - 230 đường Tạ Quang Bửu Phường 4 Quận 8. Mặt tiền phía sau nhà đối diện công viên. + DT: 8x19m75 XD trệt 3 lầu. + Vị trí đẹp ngay ngã 4 đường Tạ Quang Bửu - Cao Lỗ. Cách siêu ...
Mức giá
: 42 Tỷ
Diện tích
: 160 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
- Mặt tiền đường số Cao Lỗ, P Chánh Hưng. 3 lầu. Giá 16.5 tỷ TL
15/05/2026
- - Siêu phẩm phân khúc nhà cao tầng . - Diện tích : 4m x 20m . - Kết cấu : Triệt 2 lầu sân thượng . - Vị trí gần sát Trung tâm thương mại AENO, Bệnh viện,Đại học Nam Saigon. - Sổ hồng riêng chính chủ. - Giá ...
Mức giá
: 16 Tỷ
Diện tích
: 80 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán gấp nhà mặt tiền đường Tạ Quang Bửu, 4x20m trệt 4 lầu, giá 19 tỷ, 0906.897.839 Ngọc
11/05/2026
Căn nhà có vị trí rất đẹp trên đường Tạ Quang Bửu dự án Đồng Diều, gần ngã 4 Tạ Quang Bửu và Cao Lỗ, khu vực mua bán kinh doanh sầm uất. Diện tích: 4 x 20m Nhà còn mới, xây trệt 4 lầu, nội thất cao cấp Giá ...
Mức giá
: 19 Tỷ
Diện tích
: 80 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Cần tiền bán gấp nhà 2 mặt tiền đường 204 Cao Lỗ phường 4 quận 8 (6x14m) giá chỉ hơn 11 tỷ
11/05/2026
- Vị trí hot hot: Căn góc 2 mặt tiền đường Cao Lỗ, nay là đường Nguyễn Thị Mười. - Mặt tiền đường rộng 20m thông Cao Lỗ ra Phạm Hùng, khu kinh doanh nhộn nhịp. - DT: 6x14m, 1 trệt 3 lầu, đang cho thuê 25 ...
Mức giá
: 11.8 Tỷ
Diện tích
: 84 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán nhà mặt tiền Đặng Thúc Liêng, quận 8, 3.6m x 13m, 1 trệt 3 lầu, nhà đẹp, 8.5 tỷ
11/05/2026
Căn nhà có vị trí rất đẹp trên đường Đặng Thúc Liêng, quận 8, sát đường Phạm Hùng, khu vực mua bán kinh doanh, gần chợ Phạm Thế Hiển, trường học, bệnh viện ... Diện tích: 3.6m x 13m Nhà mới xây 1 trệt 3 lầu, ...
Mức giá
: 8.5 Tỷ
Diện tích
: 42 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
- - Mặt tiền Phạm Thị Tánh, P Chánh Hưng. 8m x20m. Giá 27.5 tỷ .
15/05/2026
- - 💎 BIỆT THỰ PHỐ MẶT TIỀN PHẠM THỊ TÁNH – KHU VIP ĐỒNG DIỀU – NGANG 8M HIẾM CÓ - Vị trí vàng: Mặt tiền đường Phạm Thị Tánh, P. Chánh Hưng, Q8. Khu vực dân trí cao, an ninh, cây xanh thoáng mát, hạ tầng ...
Mức giá
: 27 Tỷ
Diện tích
: 160 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán nhà mới mặt tiền đường số 29, quận 8, ngay chợ Phạm Thế Hiển, 3.4m x 18m, 1 lầu
11/05/2026
Căn nhà có vị trí đẹp trên đường 29, phường 4, quận 8, gần chợ Phạm Thế Hiển, bệnh viện quận 8,, ...khu vực an ninh, dân trí cao ... Diện tích đất: 3.4m x 12m, thực tế sử dụng: 3.4m x 18m Nhà mới, 1 trệt, 1 ...
Mức giá
: 5.6 Tỷ
Diện tích
: 41 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán nhà tuyệt đẹp mặt tiền Đào Cam Mộc, Q8, 3.6m x 18m, 1 trệt 3 lầu
11/05/2026
Cần tiền làm ăn cần bán nhà mặt tiền Đào Cam Mộc, Q8, khu vực an ninh, yên tĩnh, nhà gần chợ Phạm Thế Hiển, trung tâm thương mại Satra, ... Diện tích: 3.6m x 18m Nhà mới tinh, xây dựng 1 trệt 3 lầu Giá bán: 9 ...
Mức giá
: 9 Tỷ
Diện tích
: 44 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán rẻ nhà MT Hồ Thành Biên, quận 8, dt: 3.5 x 16m, 5 tấm, 9.4 tỷ
11/05/2026
Căn nhà có vị trí đẹp, gần chợ Phạm Thế Hiển, trường học, bệnh viện ... Diện tích đất: 3.5m x 16m Nhà còn mới, xây 1 trệt 4 lầu, sân thượng Giá bán: 9.4 tỷ còn thương lượng Lh: 0906897839 Ngọc
Mức giá
: 9.4 Tỷ
Diện tích
: 56 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán nhà mới tinh mặt tiền Cao Lỗ quận 8, vị trí kinh doanh, đối diện chung cư Topaz
11/05/2026
Diện tích đất: 4 x 20m Nhà mới, xây dựng trệt 4 lầu, nội thất cao cấp, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề. Sổ hồng hoàn công đầy đủ Giá bán: 20 tỷ, còn thương lượng Xem nhà liên hệ: 0906897839 Ngọc
Mức giá
: 20 Tỷ
Diện tích
: 80 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Cần tiền bán rẻ nhà mặt tiền Phạm Hùng quận 8, trệt 4 lầu, có thang máy
11/05/2026
Diện tích đất: 4.2 x 28m, nở hậu 5.2m Nhà còn mới, xây dựng 1 trệt 1 lửng 3 lầu, nhà có thang máy Giá bán: 20 tỷ còn thương lượng Tel: 0906897839 Ngọc
Mức giá
: 20 Tỷ
Diện tích
: 138 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán nhà mặt tiền đường Võ Liêm Sơn quận 8 KDC Đồng Diều
11/05/2026
Diện tích đất: 4 x 20m Nhà còn mới, xây dựng 1 trệt 3 lầu Giá bán: 12 tỷ còn thương lượng Tel: 0906897839 Ngọc
Mức giá
: 12 Tỷ
Diện tích
: 80 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán nhà mới tinh mặt tiền Đặng Thúc Liêng quận 8, ngay chợ Phạm Thế Hiển
11/05/2026
Diện tích đất: 3.8m x 16m Nhà mới xây 1 trệt 1 lầu Nhà vị trí đẹp gần trường học, chợ, trường học ... thích hợp vừa ở vừa kinh doanh. Giá bán: 8.2 tỷ còn thương lượng Tel: 0906897839 Ngọc
Mức giá
: 8.2 Tỷ
Diện tích
: 58 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
BÁN NHÀ TUYỆT ĐẸP MẶT TIỀN 4 TẦNG ĐƯỜNG SỐ-F4-QUẬN 8
11/05/2026
Diện tích đất: 3.6 x 18.5m Nhà mới xây còn mới tinh, chỉ xách vali vô ở, xây dựng 1 trệt 3 lầu, nội thất cao cấp. Nhà khu an ninh, dân trí cao, gần bệnh viện, trường học, chợ ... Giá bán: 9.5 tỷ còn thương ...
Mức giá
: 9.5 Tỷ
Diện tích
: 66 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
BÁN NHÀ VIP MT NGUYỄN THỊ THẬP NỐI DÀI-8X20-4 TẦNG-29 TỶ
09/05/2026
Diện tích: 8 x 20m Nhà mới xây, nội thất cao cấp, xây dựng 1 trệt 3 lầu, có sân thượng, nhà tương lai là mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập, khu an ninh dân trí cao. Giá bán: 29 tỷ còn thương lượng Lh: 0906897839 ...
Mức giá
: 29 Tỷ
Diện tích
: 160 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán nhà góc 2 mặt đường số 15 kinh doanh F4 Q8 gần chợ Phạm Thế Hiển
09/05/2026
Diện tích: 3.8 x 14m Xây dựng 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, sổ hồng sang tên ngay, khu an ninh, dân trí cao, vừa ở vừa kinh doanh được Giá bán: 4 tỷ 350 Xem nhà liên hệ Ngọc 0906897839
Mức giá
: 4.35 Tỷ
Diện tích
: 53 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán gấp nhà 2 tầng Mặt tiền Phạm Thế Hiển - 3.6x23m - 10.5 tỷ
09/05/2026
Căn nhà có vị trí đẹp trên đường Phạm Thế Hiển, khu kinh doanh mua bán sầm uất, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh, gần siêu thị Lotte, Vivo, đi Quận 1, quận 5 chỉ 5 phút Giá cần bán: 10.5 tỷ Xem nhà lh Ngọc 0906 ...
Mức giá
: 10.5 Tỷ
Diện tích
: 82 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Gấp bán rẻ trong tuần mặt tiền 4 tầng đường số Cao Lỗ - KDC Đồng Diều
09/05/2026
Diện tích: 4 x 20m. Nhà còn mới vào ở ngay, xây dựng trệt 3 lầu, khu an ninh, dân trí cao, gần bệnh viện Quận 8, trường Cao Đẳng, Đại Học,... Giá bán: 11 tỷ. Lh: Ngọc để xem nhà 0906897839
Mức giá
: 11 Tỷ
Diện tích
: 80 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Bán nhà biệt thự góc 2 mặt tiền đường Phạm Nhữ Tăng, 10x20m, 2 tầng, 28.6 tỷ
09/05/2026
Diện tích đất: 10x20m Nhà xây dựng 1 trệt 1 lầu Khu an ninh, dân trí cao, thích hợp ở, làm vp, cty, kinh doanh nhiều ngành nghề ... Giá bán: 28.6 tỷ Lh Ngọc xem nhà 0906897839
Mức giá
: 28.6 Tỷ
Diện tích
: 200 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
Hiếm bán Nhà Mặt tiền Phạm Thế Hiển diện tích lớn, 16x43m, 150tr/m2
09/05/2026
Diện tích đất: 16 x 43 Bán đất tặng nhà biệt thự 2 tầng, khu vực mua bán cực kỳ sầm uất, thuận lợi di chuyển giữa các quận, thích hợp làm vp, show room, ... Giá bán: 102 tỷ có thương lượng Liên hệ Ngọc để xem ...
Mức giá
: 102 Tỷ
Diện tích
: 680 m²
Quận/Huyện
:
Quận 8
1
2
3
4
>
Trang cuối