Bán nhà mặt tiền tại Đường Song Hành

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà mặt tiền tại Đường Song Hành. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 12. Đường/Phố: Song Hành. 11 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Thách thức đầu tư MT 20m gần Song Hành Q12 196m2 ngang 12m tặng GPXD 9 lầu+hầm 16 tỷ xíu.

09/05/2026
Thách thức đầu tư MT 20m gần Song Hành Q12 196m2 ngang 12m tặng GPXD 9 lầu+hầm 16 tỷ xíu. * Cơ hội dành cho nhà đầu tư thông thái, nhà mặt tiền tương lai 20m gần Song Hành Quận 12 kết nối Trường Chinh, ...
Mức giá: 16.3 Tỷ
Diện tích: 196 m²
Quận/Huyện : Quận 12

BÁN NHÀ SONG HÀNH TRƯỜNG CHINH.GẦN NHÀ GA T3. GẦN TRUNG CƯ AN SƯƠNG VIP NHẤT Q12 ĐƯỜNG NGUYỄN

12/04/2026
BÁN NHÀ SONG HÀNH TRƯỜNG CHINH.GẦN NHÀ GA T3. GẦN TRUNG CƯ AN SƯƠNG VIP NHẤT Q12 ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN QUÁ. N4.5*17 hiếm Lô Góc 2MT-Xây CHDV Mô tả: P/Đông Hưng Thuận Q12–Song Hành-Trường Chinh. Gần Nhà Ga T3,CVPM ...
Mức giá: 4.35 Tỷ
Diện tích: 75 m²
Quận/Huyện : Quận 12

Bán Tòa nhà 7 tầng mặt tiền KD Song Hành, Quận 12, ngang hiếm 12m, giá 19 tỷ. 0902675790

05/01/2026
TOÀ NHÀ 7 TẦNG CÓ THANG MÁY - CHO THUÊ 100TRIỆU/THÁNG - SÁT VÁCH TÂN BÌNH, GÒ VẤP - MẶT TIỀN ĐƯỜNG 18M - CUNG ĐƯỜNG SẦM UẤT KINH DOANH NHỘN NHỊP - TỐC ĐỘ PHÁT TRIỂN NHANH. + Diện tích: 132m2 (12m x 11m). + ...
Mức giá: 19 Tỷ
Diện tích: 132 m²
Quận/Huyện : Quận 12

Bán nhà Mặt tiền Song Hành - Nguyễn Văn Quá, 12x11m, 8 Tầng, 18.9 tỷ (TL)

07/01/2026
Bán Toà Nhà Mặt tiền đường Song Hành ngay Nguyễn Văn Quá, ra Trường Chinh chỉ 300m. DT: 12x11m Giá : 18.9 tỷ (thương lượng chính chủ) Kết cấu nhà 8 Tầng, có Tầng Hầm để xe, Các Tầng ngăn Phòng hoặc để Thông ...
Mức giá: 18.9 Tỷ
Diện tích: 125 m²
Quận/Huyện : Quận 12

Nhà NGỘP MT gần chợ Cây Sộp Cấp Tứ tiện xây mới Song Hành 108m2 KD đa ngành chỉ 6.9 tỷ.

05/01/2026
Nhà NGỘP MT gần chợ Cây Sộp Cấp Tứ tiện xây mới Song Hành 108m2 KD đa ngành chỉ 6.9 tỷ. * Bà chị ruột NGỘP bank cần bán GẤP, cứu chủ được thương lượng giá tốt khách ơi!!! * Bán nhà mặt tiền kinh doanh đa ...
Mức giá: 6.9 Tỷ
Diện tích: 108 m²
Quận/Huyện : Quận 12

🏡 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐẸP – ĐƯỜNG 4 LÀN XE – P. THẠNH XUÂN, Q.12

16/12/2025
🏡 BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐẸP – ĐƯỜNG 4 LÀN XE – P. THẠNH XUÂN, Q.12 📍 Vị trí vàng: Mặt tiền đường nhựa 4 làn xe chạy, song hành Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân – Quận 12. Khu dân cư sầm uất, sạch sẽ, thoáng mát ...
Mức giá: 7.9 Tỷ
Diện tích: 110 m²
Quận/Huyện : Quận 12

CHỈ 54 TR/M2 - MẶT TIỀN SONG HÀNH QUẬN 12 - 220M2, NGANG 5M HIẾM, NỞ HẬU, 2 TẦNG - NGAY TRƯỜNG

27/11/2025
CHỈ 55 TR/M2 - MẶT TIỀN SONG HÀNH QUẬN 12 - 220M2, NGANG 5M HIẾM, NỞ HẬU, 2 TẦNG BTCT - NGAY TRƯỜNG NGUYỄN AN NINH. Vị trí đỉnh, MTKD sầm uất đường Song Hành, Trung Mỹ Tây, Quận 12 - Ngay trường THCS Nguyễn ...
Mức giá: 11.8 Tỷ
Diện tích: 220 m²
Quận/Huyện : Quận 12

MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG SONG HÀNH - GIÁP TÂN BÌNH - 85M2, 5 TẦNG, 6 PN - PHÙ HỢP KINH DOANH ĐA

27/11/2025
MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG SONG HÀNH - GIÁP TÂN BÌNH - 85M2, 5 TẦNG, 6 PN - PHÙ HỢP KINH DOANH ĐA NGÀNH. Vị trí mặt tiền đường Song Hành, Quận 12 - gần cầu Tham Lương. - Diện tích: 4 x 22 - sổ vuông đẹp. - Giá ...
Mức giá: 12.7 Tỷ
Diện tích: 85 m²
Quận/Huyện : Quận 12

BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN SONG HÀNH – P. ĐÔNG HƯNG THUẬN, Q.12 – NỞ HẬU TÀI LỘC

20/11/2025
BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN SONG HÀNH – P. ĐÔNG HƯNG THUẬN, Q.12 – NỞ HẬU TÀI LỘC DT: 6,5 x 13m, nở hậu 7m – CN 82,4m² Nhà cấp 4 đang cho thuê 9 triệu/tháng – Dòng tiền ổn định Hướng Đông mát mẻ quanh năm – Vị trí ...
Mức giá: 8 Tỷ
Diện tích: 82 m²
Quận/Huyện : Quận 12

Bán Mặt tiền Song Hành phường Tân Hưng Thuận Quận 12. Công nhận 4869m2, full thổ cư. Giá 280 tỷ

13/11/2025
Bán Mặt tiền Song Hành phường Tân Hưng Thuận Quận 12. Công nhận 4869m2, full thổ cư. Giá 280 tỷ Diện tích Công nhận 4869m2, full thổ cư Giá: 280 tỷ ☎️ Gọi ngay 090.638.2776 - Huệ Nguyễn BĐS để xem nhà và ...
Mức giá: 280 Tỷ
Diện tích: 4869 m²
Quận/Huyện : Quận 12

Chuyển Nhuợng Quỹ Đất Thổ cư Mặt Tiền Song Hành, P Tân Hưng Thuận, Quận 12 - 300 TỶ - XÂY CAO 15 TẦNG - 5.014M2

21/11/2025
Chuyển Nhuợng Quỹ Đất Thổ cư Mặt Tiền Song Hành, P Tân Hưng Thuận, Quận 12 - Diện tích khuôn viên : 5.014m2 - Diện tích đất ở: 4.869,3m2 - Vị trí đẹp ngay Trường Chinh, gần Sân Bay Tân Sơn Nhất - KCN Tân ...
Mức giá: 300 Tỷ
Diện tích: 5014 m²