Bán nhà mặt phố theo đường tại quận bình thạnh

Xem thêm»

Bán nhà mặt tiền tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà mặt tiền tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Bình Thạnh. Đường/Phố: Nguyễn Hữu Cảnh. 79 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Đối diện Landmark 81! Nhà cấp 4 mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh (6x27m)

21/03/2026
Gia đình cần bán nhà cấp 4 mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh, đối diện Landmark 81. Diện tích: 6x27m, công nhận 162m², nhà Cấp 4. Tiện xây mới: Hầm, lửng, 7 tầng. Nhà có lề đường rộng, khu tập trung cao ốc căn hộ hạng ...
Mức giá: 53 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Cc cần bán gấp nhà 2 MT Nguyễn Hữu Cảnh P19 BT. DT: 10x12m. Hầm 7 tầng. Giá 32.8 tỷ (HĐT 110tr/1th)

21/03/2026
CC cần bán gấp nhà 2 MT Nguyễn Hữu Cảnh P19 BT. - Nhà nằm đối diện khu phức hợp Vincom Bason đắc địa. - Diện tích: 10 x 12 m không lộ giới, - Hiện trạng: 1 hầm, trệt, 5 tầng và sân thượng. Có thang máy. - Nhà ...
Mức giá: 32.8 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

BĐS ngộp ngân hàng - bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh 7mx23m giá chốt - cực kỳ tốt

21/03/2026
* Bán nhà mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh, phường 22, quận Bình Thạnh. - Đối diện Vinhome phù hợp xây tòa nhà cho thuê. - Diện tích 7m x 23m. NH 11m. - CN 174.5m². - HĐT 90tr/tháng còn 4 năm. - Vị trí siêu đẹp giáp ...
Mức giá: 49 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Hàng ngộp giảm 20 tỷ bán nhà MT - Nguyễn Hữu Cảnh Q. - BT 9x46m - CTXD - hầm + 10 tầng - giá 65 tỷ

21/03/2026
Chính chủ bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh Quận Bình Thạnh - ngay Win Home. - Diện tích: 9 x 46m. - Hiện trạng: Nhà C4. - CTXD: 1 hầm + 10 tầng nổi. - Giá: 65 tỷ. - Vị trí: Cực kỳ đắc địa - tuyến đường ...
Mức giá: 65 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh đối diện Vinhomes Central Park, 180m2, giá 59.5tỷ, tn 105 triệu/th

21/03/2026
Bán nhà mặt tiền kinh doanh Nguyễn Hữu Cảnh. - Lô đất mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh - Quận Bình Thạnh - 180m² - nở hậu. - Đối diện Vinhomes Central Park - vị trí đắc địa. - Có sẵn nhà - đang cho thuê ...
Mức giá: 59.5 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Bán tòa nhà văn phòng Nguyễn Hữu Cảnh P19 BT. Ngang 9,6m. Hàng hiếm tầm giá chỉ 33,8 tỷ

21/03/2026
Bán tòa nhà văn phòng Nguyễn Hữu Cảnh P19 BT. Ngang 9,6m. Hàng hiếm tầm giá chỉ 33,8 tỷ - Vị trí siêu đẹp, Vip chỉ 1 bước chân qua Q1. - Xuất cảnh bán gấp Tòa nhà MT 11C Nguyễn Hữu Cảnh - Nguyễn Bỉnh Khiêm ...
Mức giá: 33.8 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Bán nhà C4 (ngang 6.56m nở hậu) MT Nguyễn Hữu Cảnh giá tốt

21/03/2026
Bán gấp nhà C4 đất mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh. Đang cho thuê 70tr/th. + Diện tích công nhận: 174.5m². Ngang 6.56m nở hậu 9.25m có hẻm sau nhà. + Vị trí đẹp nhất cung đường đối diện Saigon Pearl khu ...
Mức giá: 55 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Tài sản tuyệt đẹp mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh ngay chân VINHOMES 20x50m (1039m2) giá hấp dẫn

21/03/2026
Bán tài sản nhà 2 tầng cùng 1039m² đất mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh, phường 22, quận Bình Thạnh. Vị trí đẳng cấp, nằm ngay chân VINHOMES, cách Bến Nghé quận 1 chỉ 500m. Thửa đất có diện tích 20x50m, có thêm ...
Mức giá: 400 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Bán NC4 mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh P.22 Q.Bình Thạnh, DT: 13x22m, CN: 224m2 tiện xây mới giá 55 tỷ TL

21/03/2026
Bán nhà cấp 4 MT Nguyễn Hữu Cảnh P. 22 Q. Bình Thạnh, DT: 13x22m, DTCN: 224m², giá 55 tỷ TL. - Diện tích: 13x22m. - Diện tích công nhận: 224m². - Kết cấu: NC4, tiện xây lại. - Sổ hồng riêng. - Vị trí, ưu ...
Mức giá: 55 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Tiềm năng! Vị trí đắc địa 2 mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh View Landmark 81 - 11x24m - Giá chỉ 49 tỷ TL

21/03/2026
Vị trí đắc địa - 2 mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh - view Landmark 81 - 11x24m - Giá chỉ 49 tỷ TL. Diện tích chuẩn: NH 11x24m. Kết cấu: Khu vực xây dựng hầm 10 tầng. Phù hợp khách mua xây tòa building, trụ sở công ...
Mức giá: 49 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Bán nhà 2 MT Nguyễn Hữu Cảnh, P22, BT, DT: 7x21m, nở hậu 10m, giá 52 tỷ

21/03/2026
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh. Có hẻm hậu bên hông nhà. Vị trí: Đối diện chung cư Saigon Pearl. Đi về phường Bến Nghé - Q1 chỉ 1,5km. Diện tích: 7 x 21m nở hậu 10m. DTCN: 175m² ...
Mức giá: 52 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Tòa nhà văn phòng Nguyễn Hữu Cảnh cách Q1 1km, dt: 7,4 x 29 hầm 7 lầu dt sàn 1400m giá 65 tỷ

21/03/2026
Bán nhà nhà Văn Phòng Nguyễn Hữu Cảnh P19 Bình Thạnh đối diện Vin Ba Son. Cách phường Bến NGhé Q1 chỉ 1km. Diện tích: 7,4 x 29. Dtcn: 194,8m². Dtxd: 182,5m². Dt sàn: 1334,5m². Kc: 1 hầm 7 lầu. Giá: 65ty. Liên ...
Mức giá: 65 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh P22 quận Bình Thạnh, ngang 7m, DT 174.5m2, giá 46 tỷ (263 triệu/m2)

21/03/2026
Chính chủ cần tiền bán gấp tài sản mặt tiền đường Nguyễn Hữu Cảnh phường 22 quận Bình Thạnh, đối diện Vinhomes Tân Cảng, Saigon Pearl, The Manor,.. - Diện tích: 174.5m², ngang 7m, không lỗi phong thủy. - Kết ...
Mức giá: 46 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Bán gấp nhà c4 mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh, có hẻm sau nhà, đối diện Saigon Pearl

21/03/2026
Bán gấp nhà cấp 4 mặt tiền Nguyễn Hữu Cảnh - Bình Thạnh. + Diện tích công nhận: 174.5m², ngang 6.56m nở hậu 9.25m có hẻm sau nhà. + Vị trí đẹp nhất cung đường đối diện Saigon Pearl khu vực thích hợp xây tòa ...
Mức giá: 55 Tỷ
Diện tích: 8386 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Siêu phẩm Penthouse 293m2 Vinhomes Centra Park Vinhomes Tân Cảng Bình Thạnh

10/03/2026
Bán gấp Penhouse Vinhomes Central Park, Phường 22, Quận Bình Thạnh - Penthouse P6-B49.PH3 (ra sổ là P6-49.04). - Diện tích tim tường: 293m2. - Diện tích thông thủy: 277,4m2. - Trang bị đầy đủ nội thất cao ...
Mức giá: 35 Tỷ
Diện tích: 293 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Hoa hậu Sunwah Pearl đỉnh nóc kịch trần SH-06 3PN 122m2 full nội thất tầng cao

19/03/2026
𝐒𝐮𝐧𝐰𝐚𝐡 𝐏𝐞𝐚𝐫𝐥 - 𝐁𝐚́𝐧 𝟑𝐏𝐍 (𝐒𝐇-𝟎𝟔) - 𝐓𝐚̂̀𝐧𝐠 𝐜𝐚𝐨, 𝐕𝐢𝐞𝐰 𝐒𝐨̂𝐧𝐠 𝐒𝐆, 𝐏𝐡𝐚́𝐨 𝐡𝐨𝐚 𝐐𝟏 🏷️ Bán Căn 3PN đập thông 2PN (SH-06) , Tầng cao, Full kính, View trực diện Sông SG, ...
Mức giá: 26 Tỷ
Diện tích: 122 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Building hầm 9 tầng HĐT 1,2 tỷ/tháng mặt tiền 181 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh

19/01/2026
Tòa nhà 3 mặt tiền 181 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh Vị trí: Đối diện Landmark 81 – Ga Metro Tân Cảng – Diện tích: 16m x 37m nở hậu 23m công nhận 672m² – Kết cấu: 1 hầm + 9 tầng + mái che – ...