Bán nhà biệt thự, liền kề theo đường tại quận 2

Xem thêm»

Bán nhà biệt thự, liền kề tại Phố Lương Định Của

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà biệt thự, liền kề tại Phố Lương Định Của. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 2. Đường/Phố: Lương Định Của. 19 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Siêu Hiếm !!! Biệt Thự Hồ bơi 450 m2, 2 lầu Ngay Lương Định Của Gần Vòng Xoay Đẹp- Lớn Nhất HCM

09/05/2026
Siêu Hiếm !!! Biệt Thự Hồ bơi 450 m2, 2 lầu Ngay Lương Định Của Gần Vòng Xoay Đẹp- Lớn Nhất HCM 💎 Siêu phẩm khan hiếm, vị trí không thể đẹp hơn! 🔹 Địa chỉ: Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2 (TP. ...
Mức giá: 97 Tỷ
Diện tích: 450 m²
Quận/Huyện : Quận 2

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 LƯƠNG ĐỊNH CỦA 406 M2 CHỈNH 9X TỶ

09/05/2026
🌟 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 – LƯƠNG ĐỊNH CỦA, TP. THỦ ĐỨC 🌟 📍 Vị trí đắc địa – Gần vòng xoay Trần Não – Lương Định Của 🔹 Diện tích: 12 x 27m, nở hậu lên đến 17.55m 🔹 Công nhận: 405.3m² – Đất sạch, ...
Mức giá: 102 Tỷ
Diện tích: 406 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Siêu phẩm bề ngang 12m mặt tiền Lương Định Của Quận 2

06/05/2026
Bán nhà mặt tiền 137-139 Lương Định Của, Phường An Khánh, Thành Phố Thủ Đức Diện tích: 12x22 CN 264m2 Kết cấu: 4 tầng DTXD: 151m2, DTS: 510,5m2 Gía: 92,4 tỷ TL ~ 350tr/m2 Thông tin chi tiết vui lòng liên ...
Mức giá: 92.4 Tỷ
Diện tích: 264 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Biệt thự 251D Lương Định Của, KP1, An Phú, Quận 2 (2MT- trước nhà 17,5m, sau nhà 12m)

06/05/2026
Biệt thự liền kề khu compound 251 Lương Định Của, An Phú, Quận 2. - Vị trí: 251D Lương Định Của, KP1, An Phú, Quận 2 (2MT- trước nhà 17,5m, sau nhà 12m) - Diện tích công nhận: 266m2 (10m x 26,6m) - Tổng ...
Mức giá: 68 Tỷ
Diện tích: 266 m²
Quận/Huyện : Quận 2

16 Lương Định Của, Phường An Phú, Tp. Thủ Đức

06/05/2026
🏢 BÁN TÒA NHÀ MẶT TIỀN 16 LƯƠNG ĐỊNH CỦA, PHƯỜNG AN PHÚ, TP. THỦ ĐỨC 📍 Vị trí: Khu đô thị An Phú - An Khánh, khu dân cư sầm uất, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện. • Diện tích: 10m x 20m công nhận ...
Mức giá: 105 Tỷ
Diện tích: 200 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Siêu Hiếm !!! Biệt Thự Hồ bơi 450 m2, 2 lầu Ngay Lương Định nhỉnh 10x tỷ

09/05/2026
Mức giá: 106 Tỷ
Diện tích: 450 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Siêu biệt thự sát gần Lương Đình Của Q2, TP Thủ Đức) (diện tích 504m2) - 125 TỶ

25/02/2026
Siêu biệt thự kiểu hiện đại rất thoáng (đường 12m sát gần Lương Đình Của Q2, TP Thủ Đức)Ngang 24 x 23 (diện tích 504m2)Xây trệt 4 lầu kiểu biệt thự song lập trên 2 nền đất 12 x 23Kiến trúc hiện đại, rất thoáng ...
Mức giá: 125 Tỷ
Diện tích: 504 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Bán Biệt Thự Compound, Khu Thời Báo Kinh Tế Sài Gòn, P. An Khánh, Q2, Diện Tích 157m2, Chỉ 37 Tỷ