Bán nhà biệt thự, liền kề tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà biệt thự, liền kề. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 3,062 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Biệt thự mini ngang 8m 120m2 mái Thái hẻm 183 Nguyễn Văn Khối tặng sân vườn ĐL 13 tỷ hơn

20/05/2026
Biệt thự mini ngang 8m 120m2 mái Thái hẻm 183 Nguyễn Văn Khối tặng sân vườn ĐL 13 tỷ hơn * Chủ là Kiến trúc sư, tự thiết kế, xây dựng cực kỳ kỹ, thiết kế đẹp, tinh tế từng góc, không gian sống đẳng cấp, ...
Mức giá: 13.2 Tỷ
Diện tích: 120 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Biệt thự cổ mái Thái GẤP BÁN hẻm 537 Nguyễn Oanh ngang 14m 233m2 view sông 22.5 tỷ.

20/05/2026
Biệt thự cổ mái Thái GẤP BÁN hẻm 537 Nguyễn Oanh ngang 14m 233m2 view sông 22.5 tỷ. * Bà chị đi định cư Úc cần bán GẤP biệt thự mái Thái view sông Sài Gòn, gần cầu An Lộc, có gara ô tô. * Bán Biệt thự chính ...
Mức giá: 22.5 Tỷ
Diện tích: 233 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán GẤP nhà đẹp hẻm 616 Lê Đức Thọ ngang 10m 220m2 khu Osimi có gara sân vườn 22 tỷ xíu.

20/05/2026
Bán GẤP nhà đẹp hẻm 616 Lê Đức Thọ ngang 10m 220m2 khu Osimi có gara sân vườn 22 tỷ xíu. * Vợ chồng ông anh ruột đi định cư, cần bán gấp căn nhà 2 tầng mái Thái có sân vườn, gara ô tô, ngang đẹp 10m. * Cần ...
Mức giá: 22.3 Tỷ
Diện tích: 220 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Biệt thự sân vườn+gara đẳng cấp hẻm 10m Nơ Trang Long 198m2 ngang 9m gần chợ chỉ 32 tỷ

20/05/2026
Biệt thự sân vườn+gara đẳng cấp hẻm 10m Nơ Trang Long 198m2 ngang 9m gần chợ chỉ 32 tỷ * Chị doanh nhân chuyển công tác về Bình Dương để tiện việc quản lý doanh nghiệp, cần bán căn Biệt thự sân vườn khu ...
Mức giá: 32 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Bán Biệt thự 3 lầu mái Thái ngang 11m 275m2 có hầm T.máy Dương Quảng Hàm tặng NT 46.8 tỷ.

20/05/2026
Bán Biệt thự 3 lầu mái Thái ngang 11m 275m2 có hầm T.máy Dương Quảng Hàm tặng NT 46.8 tỷ. * Gia chủ định cư Mỹ, cần bán căn Biệt thự ngay vị trí VIP Dương Quảng Hàm, giáp Bình Thạnh, KDC Cityland Garden ...
Mức giá: 46.8 Tỷ
Diện tích: 275 m²
Quận/Huyện : Gò Vấp

Bán ĐẤT xây Biệt thự ngang rộng 18m hẻm 160 Bình Lợi view GÓC 324m2 view sông chỉ 38.5 tỷ

20/05/2026
Bán ĐẤT xây Biệt thự ngang rộng 18m hẻm 160 Bình Lợi view GÓC 324m2 view sông chỉ 38.5 tỷ * Anh chủ gửi bán khuôn đất ngang 18m view GÓC đẹp ngay khu Biệt thự hạng sang Compound view sông Sài Gòn * Diện ...
Mức giá: 38.5 Tỷ
Diện tích: 324 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

20/05/2026
Mức giá: 38.5 Tỷ
Diện tích: 324 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Biệt thự HIẾM 6 lầu có hầm ngang 6m 120m2 khu VIP Đặng Thùy Trâm ngay Văn Lang chỉ 22 tỷ.

20/05/2026
Biệt thự HIẾM 6 lầu có hầm ngang 6m 120m2 khu VIP Đặng Thùy Trâm ngay Văn Lang chỉ 22 tỷ. * Bà chị chuyển công ty về Bình Dương không thời gian trông nom ngôi nhà yêu quý nên trao lại cho khách cần tìm chỗ ...
Mức giá: 22 Tỷ
Diện tích: 120 m²
Quận/Huyện : Bình Thạnh

Biệt thự Khu Tên Lửa 10x19m, tặng full nội thất - Giá 24.99 tỷ

20/05/2026
án biệt thự khu Tên Lửa - Gần đường Số 7, Vành Đai Trong, Aeon Mall - DT 10x19m, tặng full nội thất - Giá 24.99 tỷ. Mô tả: - Nhà 1 trệt 1 lầu 1 tầng áp mái, 5PN, 5WC, 1 phòng kho, có sân phơi. - Sát bên Aeon ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Biệt thự khu Ao Sen Tên Lửa - Bình Tân, đường số 13B, 10x27m (270m2), 29 tỷ TL

20/05/2026
Đường Số 13B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 29 tỷ ~107,41 triệu/m² Diện tích 270 m² Xem lịch sử giá phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân Thông tin mô tả Bán biệt thự khu Tên Lửa, ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Biệt thự khu Ao Sen Tên Lửa - Bình Tân, đường 32A, 10x20m, hướng Đông, 22.5 tỷ

20/05/2026
Biệt thự khu Ao Sen Tên Lửa - Bình Tân, đường 32A, 10x20m, hướng Đông, 22.5 tỷ Đường Số 32A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 22,5 tỷ ~112,5 triệu/m² Diện tích 200 m² Xem lịch sử giá ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Biệt thự khu Tên Lửa - Bình Tân, đường 11A, 250m2 (10x25m) đối diện công viên, 25 tỷ

20/05/2026
Biệt thự khu Tên Lửa - Bình Tân, đường 11A, 250m2 (10x25m) đối diện công viên, 25 tỷ Đường Số 11A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 25 tỷ ~100 triệu/m² Diện tích 250 m² Xem lịch sử giá ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Biệt thự Khu Tên Lửa - Bình Tân, đường Số 28, 10x18.5m, 3 tấm, 23 tỷ

20/05/2026
Biệt thự Khu Tên Lửa - Bình Tân, đường Số 28, 10x18.5m, 3 tấm, 23 tỷ Đường Số 28, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 23 tỷ ~124,32 triệu/m² Diện tích 185 m² Mặt tiền 10 m Xem lịch sử giá ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán gấp biệt thự MT đường số 28 gần nhà thờ PhaoLo Tên Lửa 10x19m 3.5 tấm, giá 22.5 tỷ

20/05/2026
Bán gấp biệt thự MT đường số 28 gần nhà thờ PhaoLo Tên Lửa 10x19m 3.5 tấm, giá 22.5 tỷ Đường Số 28, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 22,5 tỷ ~118,42 triệu/m² Diện tích 190 m² Mặt tiền 10 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhanh biệt thự đường số 11A khu dân cư Tên Lửa, đối diện công viên lớn. Biệt thự cách Aeon 500m

20/05/2026
Bán nhanh biệt thự đường số 11A khu dân cư Tên Lửa, đối diện công viên lớn. Biệt thự cách Aeon 500m Đường 11A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 25 tỷ ~100 triệu/m² Diện tích 250 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Án biệt thự khu Tên Lửa gần Aeon DT 10x20m XD 3 lầu, gần công viên. Giá 23 tỷ TL

20/05/2026
Bán biệt thự khu Tên Lửa gần Aeon DT 10x20m XD 3 lầu, gần công viên. Giá 23 tỷ TL Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 23 tỷ ~115 triệu/m² Diện tích 200 m² Mặt tiền 10 m Phòng ngủ 5 PN Xem ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Giá tốt nhất An Phú - An Khánh-MT 25 đường số 34

20/05/2026
Giá tốt nhất An Phú - An Khánh - MT 25 đường số 34, P. An Phú, Quận 2 - Diện tích: 8x20m - Công nhận: 160m2 - Kết cấu: 2 Tầng + sân thượng - Hợp đồng thuê: 45tr/th - Giá bán: 37.5 tỷ
Mức giá: 37.5 Tỷ
Diện tích: 160 m²
Quận/Huyện : Quận 2

Villa Siêu Hiếm khu An Phú - The Vista-15 Đường số 6

20/05/2026
Villa Siêu Hiếm khu An Phú - The Vista - Địa chỉ: 15 Đường số 6, An Phú, Q.2 - Diện tích: 8.5 x 17m, CN 122m2 ( thực tế sử dụng: 144.3m2) - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 4 toilet, có gara để xe hơi ...
Mức giá: 122 Tỷ
Diện tích: 122 m²
Quận/Huyện : Quận 2

BÁN VILLA Nguyễn Trọng Tuyển - Phú Nhuận

20/05/2026
BÁN VILLA Nguyễn Trọng Tuyển - Phú Nhuận - Địa chỉ : Nguyễn Trọng Tuyển. Phường 10. Quận Phú Nhuận - Diện tích: 7,5 x 22m - Công nhận: 151,7m2 - Kết cấu: Trệt, 2 Lầu, Có Gara, 5PN, 4WC - Giá bán: 46 tỷ BỚT ...
Mức giá: 46 Tỷ
Diện tích: 1517 m²
Quận/Huyện : Phú Nhuận

Bán nhà biệt thự, liền kề tại Phường Cát Lái, Quận 2, Tp.HCM diện tích 374m2

20/05/2026
🔥 BUILDING NGUYỄN VĂN KỈNH – NGANG 17M – CHỈ ~254TR/M² 🔥 📍 146 Nguyễn Văn Kỉnh, P. Cát Lái, TP Thủ Đức * DT: 17m x 22m * Công nhận: 374m² * Hiện trạng: Hầm + 5 Tầng ✨ Điểm mạnh: ✔️ Ngang lớn 17m cực ...
Mức giá: 95 Tỷ
Diện tích: 374 m²
Quận/Huyện : Quận 2