Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,047 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán nhà đường Cao Thắng, quận 10, nhà đẹp, yên tĩnh, rất phù hợp để ở

20/05/2026
Bán nhà đường Cao Thắng, quận 10, nhà đẹp, yên tĩnh, rất phù hợp để ở:DT: 5.1x12.8m (trệt 2 lầu sân thượng).Giá: 9.8 tỷ.- Nằm trong khu dân cư an ninh, yên tĩnh và rất sang trọng, đường trước nhà xe hơi chạy ...
Mức giá: 9.8 Tỷ
Diện tích: 65.28 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, quận 1, giá rất tốt, mua ngay

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, quận 1, giá rất tốt, đầu tư ngay.- Giá: 25 tỷ.- Vị trí kinh doanh đắc địa, khu vực buôn bán sầm uất, nhộn nhịp nhất trên cung đường Trần Hưng Đạo.- Mặt tiền đường lớn, lề ...
Mức giá: 25 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 1

Bán nhà mặt tiền đường Đồng Tiến, Thành Thái, vị trí đẹp, đầu tư tốt

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền đường Đồng Tiến, Thành Thái, vị trí đẹp, đầu tư tốt. - Gía: 14.2 tỷ. - Vị trí ngôi nhà rất đẹp, đối diện trung tâm thương mại sầm uất, kinh doanh rất đắt địa, kết cấu gồm trệt 5 lầu, cho thuê ...
Mức giá: 14.2 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 10

Bán Nhà Mặt Tiền Hai Bà Trưng DT: 7,4mx26 hầm 10 tầng giá chỉ 154 tỷ

20/05/2026
Bán Nhà Mặt Tiền Hai Bà Trưng DT: 7,4mx26 hầm 10 tầng giá chỉ 154 tỷ DT: 7,4m x 26,4m. Nở hậu 7,6m, Công nhận 208m2. - Kết cấu: 1 Hầm + 10 Tầng. - HĐT: 450tr/tháng - Giá 180 tỷ giảm còn 154 tỷ LH: 0902 ...
Mức giá: 145 Tỷ
Diện tích: 208 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Mặt tiền Võ Văn Tần, P6, Quận 3 - 8x30m - 3 tầng - HĐT 300 triệu - giá 85 tỷ (GPXD: 2 h9l

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Võ Văn Tần, Phường 6, Quận 3. - Diện tích: 8x30m, 3 tầng. - HĐ thuê 300 triệu/tháng. - GPXD: 2 Hầm 10 tầng. - Thích hợp làm văn phòng, nhà hàng, căn hộ dịch vụ, khách sạn, thẩm mỹ viện cao ...
Mức giá: 85 Tỷ
Diện tích: 240 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà quận 10, mặt tiền đường Ngô Gia Tự, đầu tư rất tốt, mua ngay

20/05/2026
Bán nhà quận 10, mặt tiền đường Ngô Gia Tự, đầu tư rất tốt, mua ngay:DT: 4x16m (trệt 3 lầu).Giá: 26.5 tỷ.- Nhà nằm ngay vị trí rất đẹp, đẹp nhất trên cung đường Ngô Gia Tự, không lỗi phong thuỷ trước sau, hiện ...
Mức giá: 26.5 Tỷ
Diện tích: 64 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Mặt tiền KD 4.8x29m An Dương Vương, Quận Bình Tân

20/05/2026
Mặt tiền KD 4.8x29m An Dương Vương, Quận Bình Tân Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 20 tỷ ~82,64 triệu/m² Diện tích 242 m² Mặt tiền 4.8 m Phòng ngủ 2 PN 5,7%Giá tại khu vực ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán MT Vip nhất nhì Q3.MT Võ Văn Tần.P6.Q3.DT 8x28m Cn 220m2.Vị trí xây cao Chỉ 90 tỷ tl

20/05/2026
Bán MT vip nhất nhì Q3 giá cực tốt. MT Võ văn Tần p.6 q3 -Dt : 8x28m cn 220m2 -Kc căn 7 lầu căn 2 lầu - Vị trí đẹp tuyến đường giao thương trọng điểm của Q3. Diện tích xây dựng cực đẹp 2 mT trước sau thông ...
Mức giá: 90 Tỷ
Diện tích: 220 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà đẹp nhất, mua để ở tốt nhất đường Trần Bình Trọng, quận 5

20/05/2026
Bán nhà đẹp nhất, mua để ở tốt nhất đường Trần Bình Trọng, quận 5.- Giá: Chỉ 5.7 tỷ.- Vị trí rất đẹp, trước nhà rộng rãi, thông thoáng, sạch sẽ, nhà lại xây dựng rất đẹp, kết cấu sẵn gồm trệt 2 lầu sân thượng, ...
Mức giá: 5.7 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 5

Nhà 4x18m, nhà 3.5 tấm đường Số 7 Khu Nam Long phường An Lạc, Quận Bình Tân

20/05/2026
Nhà 4x18m, nhà 3.5 tấm đường Số 7 Khu Nam Long phường An Lạc, Quận Bình Tân Đường Số 7, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,3 tỷ ~101,39 triệu/m² Diện tích 72 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 PN 5 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà phố 4x20m KDC Hương Lộ 5 đường 20m, Phường An Lạc, Bình Tân

20/05/2026
Bán nhà phố 4x20m KDC Hương Lộ 5 đường 20m, Phường An Lạc, Bình Tân Đường Hương lộ 5, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,9 tỷ ~98,75 triệu/m² Diện tích 80 m² 3 tầng Phòng ngủ 5 PN 5,7%Giá tại khu ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền Hồ Học Lãm, Bình Tân, diện tích siêu to 270m2. Giá siêu rẻ 21 tỷ.

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Hồ Học Lãm, Bình Tân, diện tích siêu to 270m2. Giá siêu rẻ 21 tỷ. Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 21 tỷ ~80,15 triệu/m² Diện tích 262 m² Mặt tiền 4.8 m 5 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền ở và kinh doanh 4 tầng - ngay An Dương Vương - An Lạc - cạnh Quận 6 - chỉ 7.2 tỷ (TL)

20/05/2026
Mặt tiền ở và kinh doanh 4 tầng - ngay An Dương Vương - An Lạc - cạnh Quận 6 - chỉ 7.2 tỷ (TL) Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,2 tỷ ~102,86 triệu/m² Diện tích 70 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Cần bán nhà mặt tiền đường 1A, phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

20/05/2026
Cần bán nhà mặt tiền đường 1A, phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Dự án Nam Hùng Vương, Đường 1A, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 8,5 tỷ ~94,44 triệu/m² Diện tích 90 m² Mặt tiền 4.5 m 10,9%Giá ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà 2 mặt tiền đường Hồ Ngọc Lãm, Bình Tân. DT 23x56m (1300m2) giá 65 tỷ

20/05/2026
Bán nhà 2 mặt tiền đường Hồ Ngọc Lãm, Bình Tân. DT 23x56m (1300m2) giá 65 tỷ, cho thuê 780tr/năm Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 65 tỷ ~50 triệu/m² Diện tích 1.300 m² Mặt tiền ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà quận 10, đường Cách Mạng Tháng 8, giá trị sinh lời từ đây

20/05/2026
Bán nhà quận 10, đường Cách Mạng Tháng 8, giá trị sinh lời từ đây:DT: 8x14m (trệt 3 lầu).Giá: 18.6 tỷ.- Nhà được xây dựng rất đẹp, thiết kế theo lối kiến trúc như biệt thự Châu Âu, kiên cố, nền móng chắc chắn, ...
Mức giá: 18.6 Tỷ
Diện tích: 112 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Nhà mặt tiền đường An Dương Vương giáp Quận 6 - 128m2 - ngang gần 5m - kinh doanh vip - chỉ 20 tỷ

20/05/2026
Nhà mặt tiền đường An Dương Vương giáp Quận 6 - 128m2 - ngang gần 5m - kinh doanh vip - chỉ 20 tỷ Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 20 tỷ ~156,25 triệu/m² Diện tích 128 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán ngôi nhà đẹp vô cùng tại đường Cách Mạng Tháng 8, quận 10, 8x14m

20/05/2026
Bán ngôi nhà đẹp vô cùng đẹp tại đường Cách Mạng Tháng 8, quận 10:DT: 8x14m (trệt 2 lầu sân thượng).Giá: 18.3 tỷ.- Được lợi thế là diện tích lớn nên không gian ngôi nhà nhìn rất thông thoáng, rộng rãi, đón gió ...
Mức giá: 18.3 Tỷ
Diện tích: 112 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà mặt tiền Hồ Học Lãm Bình Tân 1210m2 ngang 16m có HĐ 92tr/th, nở hậu tài lộc, giá 95 tỷ TL

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Hồ Học Lãm Bình Tân 1210m2 ngang 16m có HĐ 92tr/th, nở hậu tài lộc, giá 95 tỷ TL Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 95 tỷ ~78,51 triệu/m² Diện tích 1.210 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Chính chủ bán gấp nhà phố 2 lầu mặt tiền KDC Lý Chiêu Hoàng

20/05/2026
Chính chủ bán gấp nhà phố 2 lầu mặt tiền KDC Lý Chiêu Hoàng. Có sổ Dự án Lý Chiêu Hoàng, Đường 2, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,3 tỷ ~121,67 triệu/m² Diện tích 60 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân