Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,118 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Chính chủ cần bán 600m2, mặt tiền Vành Đai Trong - Bình Tân

20/05/2026
Chính chủ cần bán 600m2, mặt tiền Vành Đai Trong - Bình Tân 395 - 397, Đường Vành Đai Trong, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 84 tỷ ~140 triệu/m² Diện tích 600 m² 4 tầng Phòng ngủ 10 PN 3 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Tòa nhà MT Cao Thắng, Q3 - 12x40m, hầm 10 tầng, HĐ thuê 800 tr/th - 350 tỷ (chính chủ)

20/05/2026
Tòa nhà MT Cao Thắng, P3, Quận 3. - DT: 12x40m - Hầm 10 tầng. - HĐ thuê 800 triệu/th. - Tuyến đường thương hiệu liên quận khu kinh doanh mua bán sầm uất: Văn phòng, ngân hàng, nhà hàng, khách sạn, thời trang, ...
Mức giá: 350 Tỷ
Diện tích: 480 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà ngay MT Nguyễn Trọng Tuyền, P 15, Phú Nhuận, 4.5x17,8, 3 tầng, bán 22 tỷ TL

20/05/2026
Địa chỉ: 84 Nguyễn Trọng Tuyển, P15, Phú Nhuận Diện tích: 4.5x17.75 Kết cấu: Trệt lửng, 2 lầu sân thượng Đang có hợp đồng thuê 25 triệu/tháng đến tháng 3/2025. Giữ hợp đồng hay lấy nhà đều được. Giá bán 22 tỷ ...
Mức giá: 22 Tỷ
Diện tích: 73 m²
Quận/Huyện : Phú Nhuận

Cần bán nhà mặt phố giá 11,7 tỷ DT 4x21m, 3 tấm tại Bình Trị Đông B

20/05/2026
Cần bán nhà mặt phố giá 11,7 tỷ DT 4x21m, 3 tấm tại Bình Trị Đông B Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,7 tỷ ~139,29 triệu/m² Diện tích 84 m² 3 tầng Phòng ngủ 3 PN 3,5%Giá tại khu vực này ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Nhà mặt phố (5x20m) - 4 tầng, trung tâm Tên Lửa tiện kinh doanh, liền kề quận 6 - chỉ 11.7 tỷ

20/05/2026
Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,7 tỷ ~117 triệu/m² Diện tích 100 m² Mặt tiền 5 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Siêu rẻ, MT Nguyễn Trọng Tuyển, 3 tầng, 4x16, nhà mới, bán chỉ 15 tỷ TL

20/05/2026
Bán Mặt Tiền Khan Hiếm Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 15, Quận Phú Nhuận. - Diện tích 4x16 - Kết cấu 1 trệt 2 lầu . - Vị trí mặt tiền khan hiếm , gần ngay Phan Đình Phùng , thuận tiện kinh doanh - Gía 15 tỷ ...
Mức giá: 15 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Phú Nhuận

Bán nhà mặt tiền Tên Lửa 4 lầu, 5PN, 90m2 nhà đẹp chỉ 22,9 tỷ

20/05/2026
Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 22,9 tỷ ~254,44 triệu/m² Diện tích 90 m² Mặt tiền 4.5 m Phòng ngủ 5 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán khách sạn mặt tiền khu Tên Lửa - Bình Tân, 7 tầng có hầm & thang máy - 139m2 - thu 250 tr/th

20/05/2026
Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 21,5 tỷ ~154,68 triệu/m² Diện tích 139 m² Mặt tiền 6 m Phòng ngủ 23 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà góc 2 MT Vườn Lài, Tân Quý, Tân Phú, 13,5x25, 2 tầng, HĐT: 80tr/th, bán 40 tỷ TL

20/05/2026
- Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Tân Hương - Vườn Lài - Địa chỉ : Tân Hương, P.Tân Quý, Q.Tân Phú - Diện tích : 13.5 x 24m. Công nhận : 282.3m2 - Kết cấu : 2 Tầng - Hợp đồng thuê : 80 Triệu / Tháng - Giá bán : 40 Tỷ ...
Mức giá: 40 Tỷ
Diện tích: 283 m²
Quận/Huyện : Tân Phú

Bán nhà MT đường 1B khu Tên Lửa, Bình Tân, cạnh Aeon, 4.2x20m, 2.5 tấm, 9.5 tỷ

20/05/2026
Đường Số 1B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 9,5 tỷ ~113,1 triệu/m² Diện tích 84 m² 3 tầng Phòng ngủ 3 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán căn góc 2 MT Lê Thị Riêng, Thới An, Q 12, 8x25, 3 tầng, giá chỉ 14 tỷ TL, tin thật

20/05/2026
- Bán Nhà Góc 2 Mặt Tiền Lê Thị Riêng - Quận 12 - Địa chỉ : Mặt tiền Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12 - Diện tích : 8 x 25m. Công nhận : 119.4 m2 - Kết cấu : 3 Tầng - Khu vực được xây cao tầng - Giá bán : 14 ...
Mức giá: 14 Tỷ
Diện tích: 120 m²
Quận/Huyện : Quận 12

Bán nhà khu VIP Tên Lửa, Vành Đai Trong, 4 tầng BTCT, 84m2, đường 20m bao lề, chỉ 10.x tỷ

20/05/2026
Đường Vành Đai Trong, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 10,8 tỷ ~128,57 triệu/m² Diện tích 84 m² 4 tầng Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán khuôn đất 2 MT Cống Quỳnh, Q 1, 13x24, giá chỉ 297 tỷ TL

20/05/2026
- Bán Khuôn Đất Góc 2 Mặt Tiền Cống Quỳnh - Quận 1 - Địa chỉ : Cống Quỳnh, P.Nguyễn Cư Trinh, Quận 1 - Vị trí đẹp góc 2 mặt tiền thông thoáng - Diện tích : 13 x 24m. Nở hậu : 14m - Công nhận : 330m2 - Hệ số ...
Mức giá: 297 Tỷ
Diện tích: 330 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Giảm Giá Cực Sốc Building Hai Bà Trưng Ngay KS NOVOTEL 9x28 H11T 500 Tr/th Giá 150 Tỷ

20/05/2026
Building duy nhất hiện tại tốt nhất trên thị trường có vị trí đắc địa ngay KS 4 sao Novotel, cách Lê Duẩn 400m DT đẹp: 9 x 28m KC: hầm 11 tầng chuẩn VP Đang cho thuê ngành giáo dục 500 triệu/tháng Vị trí toàn ...
Mức giá: 150 Tỷ
Diện tích: 2000 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Mặt tiền kinh doanh đỉnh khu Tên Lửa - đường Số 29 - 100m2 chuẩn 5x20 - 4 tầng BTCT - chỉ hơn 12 tỷ

20/05/2026
Mặt tiền kinh doanh đỉnh khu Tên Lửa - đường Số 29 - 100m2 chuẩn 5x20 - 4 tầng BTCT - chỉ hơn 12 tỷ Đường Số 29, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12,5 tỷ ~125 triệu/m² Diện tích 100 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà Mt Bình Tiên, P 8, Q 6, 6,8x24, 2 tầng, giá chỉ 15 tỷ TL

20/05/2026
Bán nhà Mt Bình Tiên P8 Quận 6. Gần Võ Văn Kiệt. DT: 6,8m x 24m. Công nhận trên sổ 78m2. Hợp thức hóa bên hông 96m2. Khuôn viên đất đang sử dụng 146m2. Kết cấu 2 tầng. Giá 15 tỷ. Có thương lượng 🏆 Liên ...
Mức giá: 15 Tỷ
Diện tích: 78 m²
Quận/Huyện : Quận 6

Siêu hiểm, mặt tiển Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q 1, 3,3x15, 4 tầng, bán chỉ 20,8 tỷ

20/05/2026
Bán nhà MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đa Kao, Q 1 DT: 3,3x15, CN: 47,4m2 Kc: 1 trệt, 3 lầu Gía: 20,8 tỷ TL 🏆 Liên hệ để biết thêm thông tin và xem nhà: 📞 SĐT : 0902912007 (zalo,sms,viber) Lê Hoàng BĐS LH 24/7 ...
Mức giá: 208 Tỷ
Diện tích: 474 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Bán nhà góc 2 MT Út Tịch, P4, Tân Bình, 7x5, 2 lầu, giá 8,7 tỷ TL

20/05/2026
Bán căn góc 2 Mt Út Tich, P4, Quận Tân Bình. - - Diện tích 7x5, công nhận 30m2. - Trệt + 2 lầu. - Giá 8.7tỷ TL 🏆 Liên hệ để biết thêm thông tin và xem nhà: 📞 SĐT : 0902912007 (zalo,sms,viber) Lê Hoàng ...
Mức giá: 87 Tỷ
Diện tích: 30 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà góc 2 MT Nguyễn Bá Tuyển, P 12, Tân Bình, 4x17, 4 tầng, giá 17,5 tỷ TL

20/05/2026
Bán nhà ngay MT Mặt tiền Nguyễn Bá Tuyển P12 Tân Bình -Diện tích: 4x17m( CN 67,6m2) -Kết cấu: 4 tầng sân thượng -Giá :17.5 tỷ -Đang kinh doanh quán cafe -Góc 2 mặt tiền, có vỉa hè, hẻm hông xe 16 chổ 🏆 ...
Mức giá: 175 Tỷ
Diện tích: 676 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà MT Ông Ích Khiêm, 6x10, 4 tầng, DT sàn 204m2, bán chỉ 22 tỷ