Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 104,118 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán MT Vip nhất nhì Q3.MT Võ Văn Tần.P6.Q3.DT 8x28m Cn 220m2.Vị trí xây cao Chỉ 90 tỷ tl

20/05/2026
Bán MT vip nhất nhì Q3 giá cực tốt. MT Võ văn Tần p.6 q3 -Dt : 8x28m cn 220m2 -Kc căn 7 lầu căn 2 lầu - Vị trí đẹp tuyến đường giao thương trọng điểm của Q3. Diện tích xây dựng cực đẹp 2 mT trước sau thông ...
Mức giá: 90 Tỷ
Diện tích: 220 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà đẹp nhất, mua để ở tốt nhất đường Trần Bình Trọng, quận 5

20/05/2026
Bán nhà đẹp nhất, mua để ở tốt nhất đường Trần Bình Trọng, quận 5.- Giá: Chỉ 5.7 tỷ.- Vị trí rất đẹp, trước nhà rộng rãi, thông thoáng, sạch sẽ, nhà lại xây dựng rất đẹp, kết cấu sẵn gồm trệt 2 lầu sân thượng, ...
Mức giá: 5.7 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 5

Nhà 4x18m, nhà 3.5 tấm đường Số 7 Khu Nam Long phường An Lạc, Quận Bình Tân

20/05/2026
Nhà 4x18m, nhà 3.5 tấm đường Số 7 Khu Nam Long phường An Lạc, Quận Bình Tân Đường Số 7, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,3 tỷ ~101,39 triệu/m² Diện tích 72 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 PN 5 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà phố 4x20m KDC Hương Lộ 5 đường 20m, Phường An Lạc, Bình Tân

20/05/2026
Bán nhà phố 4x20m KDC Hương Lộ 5 đường 20m, Phường An Lạc, Bình Tân Đường Hương lộ 5, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,9 tỷ ~98,75 triệu/m² Diện tích 80 m² 3 tầng Phòng ngủ 5 PN 5,7%Giá tại khu ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền Hồ Học Lãm, Bình Tân, diện tích siêu to 270m2. Giá siêu rẻ 21 tỷ.

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Hồ Học Lãm, Bình Tân, diện tích siêu to 270m2. Giá siêu rẻ 21 tỷ. Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 21 tỷ ~80,15 triệu/m² Diện tích 262 m² Mặt tiền 4.8 m 5 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền ở và kinh doanh 4 tầng - ngay An Dương Vương - An Lạc - cạnh Quận 6 - chỉ 7.2 tỷ (TL)

20/05/2026
Mặt tiền ở và kinh doanh 4 tầng - ngay An Dương Vương - An Lạc - cạnh Quận 6 - chỉ 7.2 tỷ (TL) Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,2 tỷ ~102,86 triệu/m² Diện tích 70 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Cần bán nhà mặt tiền đường 1A, phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

20/05/2026
Cần bán nhà mặt tiền đường 1A, phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Dự án Nam Hùng Vương, Đường 1A, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 8,5 tỷ ~94,44 triệu/m² Diện tích 90 m² Mặt tiền 4.5 m 10,9%Giá ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà 2 mặt tiền đường Hồ Ngọc Lãm, Bình Tân. DT 23x56m (1300m2) giá 65 tỷ

20/05/2026
Bán nhà 2 mặt tiền đường Hồ Ngọc Lãm, Bình Tân. DT 23x56m (1300m2) giá 65 tỷ, cho thuê 780tr/năm Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 65 tỷ ~50 triệu/m² Diện tích 1.300 m² Mặt tiền ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà quận 10, đường Cách Mạng Tháng 8, giá trị sinh lời từ đây

20/05/2026
Bán nhà quận 10, đường Cách Mạng Tháng 8, giá trị sinh lời từ đây:DT: 8x14m (trệt 3 lầu).Giá: 18.6 tỷ.- Nhà được xây dựng rất đẹp, thiết kế theo lối kiến trúc như biệt thự Châu Âu, kiên cố, nền móng chắc chắn, ...
Mức giá: 18.6 Tỷ
Diện tích: 112 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Nhà mặt tiền đường An Dương Vương giáp Quận 6 - 128m2 - ngang gần 5m - kinh doanh vip - chỉ 20 tỷ

20/05/2026
Nhà mặt tiền đường An Dương Vương giáp Quận 6 - 128m2 - ngang gần 5m - kinh doanh vip - chỉ 20 tỷ Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 20 tỷ ~156,25 triệu/m² Diện tích 128 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán ngôi nhà đẹp vô cùng tại đường Cách Mạng Tháng 8, quận 10, 8x14m

20/05/2026
Bán ngôi nhà đẹp vô cùng đẹp tại đường Cách Mạng Tháng 8, quận 10:DT: 8x14m (trệt 2 lầu sân thượng).Giá: 18.3 tỷ.- Được lợi thế là diện tích lớn nên không gian ngôi nhà nhìn rất thông thoáng, rộng rãi, đón gió ...
Mức giá: 18.3 Tỷ
Diện tích: 112 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Chính chủ bán gấp nhà phố 2 lầu mặt tiền KDC Lý Chiêu Hoàng

20/05/2026
Chính chủ bán gấp nhà phố 2 lầu mặt tiền KDC Lý Chiêu Hoàng. Có sổ Dự án Lý Chiêu Hoàng, Đường 2, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 7,3 tỷ ~121,67 triệu/m² Diện tích 60 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền Hồ Học Lãm Bình Tân 1210m2 ngang 16m có HĐ 92tr/th, nở hậu tài lộc, giá 95 tỷ TL

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền Hồ Học Lãm Bình Tân 1210m2 ngang 16m có HĐ 92tr/th, nở hậu tài lộc, giá 95 tỷ TL Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 95 tỷ ~78,51 triệu/m² Diện tích 1.210 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền Kinh Dương Vương Bình Tân 272m2 9.5x29 5 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh, giá 36,9 tỷ TL

20/05/2026
Mặt tiền Kinh Dương Vương Bình Tân 272m2 9.5x29 5 tầng thang máy, kinh doanh đỉnh, giá 36,9 tỷ TL Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 36,9 tỷ ~135,66 triệu/m² Diện tích 272 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền thương hiệu - Võ Văn Tần - CMT8, Q. 3, DT: 9x22m 6 lầu - HĐ: 200 triệu/th - 85 tỷ

20/05/2026
Chính chủ cần bán nhà 2 mặt tiền Võ Văn Tần - Cách Mạng Tháng 8, P. 5, Quận 3. - Diện tích: 9 x 22m. - Hợp đồng thuê: 200 triệu/tháng. - Kết cấu: 6 tầng. - Sản phẩm siêu khan hiếm, giá rẻ nhất hiện tại. - ...
Mức giá: 85 Tỷ
Diện tích: 140 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà mặt tiền kinh doanh 10m, đường số 1 An Dương Vương, Bình Tân, chỉ 5.7 tỷ - (4x15m) 2 tầng

20/05/2026
Bán nhà mặt tiền kinh doanh 10m, đường số 1 An Dương Vương, Bình Tân, chỉ 5.7 tỷ - (4x15m) 2 tầng Đường Số 1, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 5,7 tỷ ~95 triệu/m² Diện tích 60 m² Mặt tiền 4 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà đẹp nhất đường Trần Hưng Đạo, quận 5, hẻm xe hơi, vào ở ngay

20/05/2026
Bán nhà đẹp nhất đường Trần Hưng Đạo, quận 5, hẻm xe hơi, vào ở ngay:DT: 5x12.9m.Gía: 9.2 tỷ.- Nhà được xây dựng rất đẹp, kết cấu đã có sẵn, mua là vào ở ngay, không gian trong nhà rộng rãi, thông thoáng trước ...
Mức giá: 9.2 Tỷ
Diện tích: 64.5 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Bán nhà đường Cách Mạng Tháng 8, quận 10, vị trí đẹp, nhà rất đẹp

20/05/2026
Bán nhà đường Cách Mạng Tháng 8, quận 10, vị trí đẹp, nhà rất đẹp:DT: 8x14m (trệt 3 lầu).Gía: 18.6 tỷ.- Được thiết kế theo lối kiến trúc như kiệt thự Châu Âu, vừa cổ điển nhưng rất sang trọng và hiện đại. Xây ...
Mức giá: 18.6 Tỷ
Diện tích: 112 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà quận 5, đường Nguyễn Văn Cừ, nhà rất đẹp, giá tốt, vào ở ngay

20/05/2026
Bán nhà quận 5, đường Nguyễn Văn Cừ, nhà rất đẹp, giá lại tốt, vào ở ngay.- Gía: 6.5 tỷ.- Nhà được xây dựng kết cấu sẵn gồm trệt 3 lầu, thiết kế rất đẹp, anh chị mua là vào ở ngay, không cần phải sửa chữa hay ...
Mức giá: 6.5 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Quận 5

Nhà bán KDC Lê Thành, MTKD An Lạc, Quận Bình Tân - Mặt tiền đường nhựa 8m

20/05/2026
Nhà bán KDC Lê Thành, MTKD An Lạc, Quận Bình Tân - Mặt tiền đường nhựa 8m Dự án Lê Thành, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 5,7 tỷ ~95 triệu/m² Diện tích 60 m² Mặt tiền 4 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân