Bán Gấp nhà HXH, 62 Thống Nhất, P10, Gò Vấp.DT:3,7x27, giá:5.7 tỷ

Khu vực: Bán nhà riêng tại Đường Thống Nhất - Quận Gò Vấp - Hồ Chí Minh

Thông tin chi tiết

Bán GẤP nhà hẻm xe hơi Thống Nhất, Phường 10, Quận Gò Vấp. Giá bán: 5.7 tỷ
- Kết cấu: 3.7x26m, 1 trệt, 1 lửng. Giá rẻ nhất khu vực này, chỉ có 59 triệu/m2
- Nhà mới đẹp, luôn thoáng mát, có sân rộng để xe trước nhà
- Hẻm xe hơi 4m rộng rãi, thông tứ phía, nhà 1 sẹc, rất dễ tìm
- Nằm trong khu dân trí cao, yên tĩnh, sạch sẽ, hàng xóm thân thiện
- Gần khu dân cư Cityland Park Hills, chợ Hạnh Thông Tây, siêu thị Lotte Mart Nguyễn Văn Lượng, trường học các cấp từ cấp 1-2-3 cho đến đại học, bệnh viện Gò Vấp, bệnh viện đa khoa Hồng Đức, Ủy ban nhân dân Quận Gò Vấp…
- Phù hợp mua để ở, vừa ở vừa kinh doanh online, mở văn phòng Công ty hoặc cho thuê giá cao
- Giá bán: 5.7 tỷ, có thương lượng
- Vui lòng liên lạc: Mr Dương -0931146833

Bản đồ

Thông tin khác

Mã tin 8291819
Mức giá 5.7 Tỷ
Diện tích 95 m²
Đường vào 4 m
Mặt tiền 30 m
Số tầng 1
Hướng nhà KXĐ
Số phòng 2
Số toilet 1
Nội thất
Ngày đăng tin 23/03/2026
Ngày hết hạn 23/06/2026

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc vudinhduong
Địa chỉ thành phố HCM
Điện thoại
Mobile 0931146833
Email