Bán nhà riêng theo đường tại quận tân bình

Xem thêm»

Bán nhà riêng tại Đường Đồng Đen

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà riêng tại Đường Đồng Đen. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Tân Bình. Đường/Phố: Đồng Đen. 50 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán nhà hẻm xe tải đường Đồng Đen DT 5.6m x 19m 2 tầng giá 11.6 tỷ TL

15/05/2026
Bán nhà Hẻm xe tải đường Đồng Đen, quận Tân Bình - DT: ngang 5.6m x 19m (công nhận 106m2) - Nhà xây 2 tầng, mái đúc, 1 Phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ. - Đường thông tứ hướng, hẻm xe tải chạy - Giá bán 11.6 tỷ ...
Mức giá: 11.6 Tỷ
Diện tích: 106 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Siêu phẩm MT thụt Đồng Đen kinh doanh cực sung, 5,3mx16m - 3 tầng nhà mới đẹp chỉ 13 tỷ

15/05/2026
Chủ nhà cần tiền gửi bán Mặt tiền thụt đường Đồng Đen, Tân Bình - Diện tích: 5.3mx16m, công nhận đủ. - Hiện trạng: nhà mới đẹp xây dựng 1 trệt 2 lầu. - Cách mặt tiền chỉ 1 căn nhà thuận tiện vừa ở vừa kinh ...
Mức giá: 13 Tỷ
Diện tích: 90 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà HXH đường Đồng Đen, Phường 14, quận Tân Bình (6,5mx20m) giá 11,5 tỷ nhà 3 lầu LH Ánh 0906 684 440

15/05/2026
Diện tích: 6,5m x 20m (Công nhận 130m²). - Kết cấu: 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng, nhà xây dựng kiên cố mới. - Bố trí 6 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh, nhà thiết kế theo phong cách cổ điển. Phù hợp ở hoặc cho thuê ...
Mức giá: 11.5 Tỷ
Diện tích: 130 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà hẻm nhựa 8m, 4 tầng, 4mx16m, Đồng Đen, Phường 10, Tân Bình, nhỉnh 11 tỷ

15/05/2026
- Vị trí: Vị trí cực đỉnh, sát ngay mặt tiền, hẻm 8m xe ô tô tránh. - Kết cấu: 4 tầng, ngang 4, dài 16m. Nhà để thông suốt cho thuê làm kho hàng. - Hiện đang cho thuê 25tr/tháng. - Giá bán: 11.5 tỷ ** Liên hệ ...
Mức giá: 11.5 Tỷ
Diện tích: 64 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà hẻm 6m Đồng Đen, 3.75x17m, 2 lầu, Giá 9.5 tỷ TL nhẹ

15/05/2026
🔥 HẺM XE TẢI 6M VÀO NHÀ – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ĐỒNG ĐEN – KHU VỰC CỰC HIẾM NHÀ BÁN – GIÁ TỐT TRÊN THỊ TRƯỜNG 🔥, +Diện tích: 64m2(3.7×17.2) • Khu Vip Đồng Đen & Bàu Cát. Hẻm Nhựa 8M Xe Tải Vào Trong Nhà. • Khu ...
Mức giá: 9.5 Tỷ
Diện tích: 64 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà hẻm 8m - 246/ Đồng Đen, P10, Tân Bình - DT: 4*17m - 3 tầng BTCT - giá 9,6 tỷ TL

11/05/2026
Bán nhà hẻm 8m - 246/ Đồng Đen, phường 10, Tân Bình. Ngay ngã 4 Hồng Lạc - Đồng Đen. Phù hợp nhu cầu vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê, mở cty,.. DT: 4m x 17m - nhà 3 tầng kiên cố Giá 9,6 tỷ thương lượng - chủ ...
Mức giá: 96 Tỷ
Diện tích: 68 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Nhà MT đường 14m ngay Đồng Đen - DT: 4m x 20m - 4 tầng - sãn hđt:28tr/th - giá 14 tỷ TL

08/05/2026
Bán nhà MT đường 14m ngay Đồng Đen, phường 11, Tân Bình DT: 4m x 20m - nhà 4 tầng đang cho thuê 28tr/tháng Giá bán 14 tỷ thương lượng LH xem nhà gặp Đại Quý: 093.185.1183 ....................... Bán nhà ...
Mức giá: 14 Tỷ
Diện tích: 80 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà hẻm 8m Đồng Đen, P10, Tân Bình - 4*17m - 3 tầng mới đẹp. Giá 9,6 tỷ

11/05/2026
Bán nhà hẻm 8m Đồng Đen, phường 10, Tân Bình. Cách 30m ra MT đường kinh doanh sầm uất, kế bên Bàu Cát, Phạm Phú Thứ, Âu Cơ, Ni Sư Huỳnh Liên, Hồng Lạc.. DT: 4m x 17m vuông vức Kết cấu: nhà 3 tầng BTCT; hoàn ...
Mức giá: 9.6 Tỷ
Diện tích: 68 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà hẻm 8m - 246/ Đồng Đen, P10, Tân Bình - 4*15,5m - Trệt 2 lầu ST đẹp. Giá 9,7 tỷ TL

11/05/2026
Bán nhà hẻm 8m 246/ Đồng Đen, phường 10, Tân Bình. Khu an ninh, đồng bộ; kế bên Bàu Cát - tiện ích đầy đủ DT: 4m x 15,5m - nhà Trệt 2 lầu ST đẹp Giá bán 9,7 tỷ thương lượng Liên hệ xem nhà gặp Đại Quý: 093 ...
Mức giá: 9.7 Tỷ
Diện tích: 62 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà hẻm 8m đường Đồng Đen, P14 Tân Bình. DT 4x21m, giá chỉ 10 tỷ

06/05/2026
Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Đồng Đen, phường 14, quận Tân Bình. - Diện tích: 4x21m, nhà trệt lầu - Tọa lạc khu nội bộ yên tĩnh, an ninh. Thích hợp khách mua ở, định cư lâu dài, tiện ích xung quanh đầy đủ - ...
Mức giá: 10 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Giảm 2 tỷ! Bán nhà 2 mặt hẻm 8m đường Đồng Đen P11 Tân Bình. DT 4.5x20m, giá chỉ 14.5 tỷ

06/05/2026
Cần bán nhà 2MT hẻm 8m đường Đồng Đen, phường 11, quận Tân Bình - Diện tích: 4.5x20m vuông vức - Hiện trạng: trệt 3 lầu kiên cố - Lợi thế 2 mặt tiền trước sau, hẻm sau 8m rộng rãi thông thoáng. Thích hợp ...
Mức giá: 14.5 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Nhà bán hẻm 10m đường Đồng Đen, P10 Tân Bình. DT 4x18m nở hậu 5.1m, giá 11.4 tỷ

06/05/2026
Cần bán nhà hẻm 10m đường Đồng Đen, phường 10, quận Tân Bình. Cách mặt tiền đường chỉ 50m - Diện tích: 4x18m nở hậu 5.1m, cn 83m2 - Hiện trạng: nhà cấp 4, tiện xây mới - Đường trước nhà 10m rộng rãi, xe hơi ...
Mức giá: 11.4 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Nhà hẻm nhựa 8m ngay MT đường Đồng Đen - ngay Bàu Cát - DT: 4x18m - 3 tầng BTCT - 11,5 tỷ TL

11/05/2026
Bán nhà hẻm nhựa 8m đường Đồng Đen, P. Bảy Hiền (P11, Tân Bình) - cách 20m ra MT đường kinh doanh Phù hợp nhu cầu mở Cty, Shop, Spa,.. DT: 4m x 18m Kết cấu: 3 tầng BTCT Giá bán 11,5 tỷ thương lượng Liên hệ ...
Mức giá: 11.5 Tỷ
Diện tích: 72 m²
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà hẻm xe hơi đường Đồng Đen, P14 Tân Bình. DT 4.5x17m, 3 tầng. Giá 13 tỷ tl

06/05/2026
Cần bán nhà HXH Đồng Đen, phường 14, quận Tân Bình. Xe hơi tới trước nhà - Diện tích: 4.5x17m vuông vức - Hiện trạng: trệt lửng 2 lầu kiên cố - Đường trước nhà rộng rãi, hẻm thông xe hơi, khu an ninh yên ...
Mức giá: 13 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Nhà hẻm 8m đường Đồng Đen, P14 Tân Bình. DT 4.1x16m vuông vức, sẵn 4 tầng. Giá chỉ 11.5 tỷ

16/04/2026
Định cư nước ngoài! Chính chủ cần bán gấp nhà HXH VIP đường Đồng Đen, phường 14, quận Tân Bình - Diện tích: 4.1x16m vuông vức trước sau, không lỗi phong thủy - Kết cấu: trệt 2 lầu sân thượng kiên cố, mua về ...
Mức giá: 11.5 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Nhà hẻm 8m đường Đồng Đen, P10 Tân Bình. DT 4x14m, trệt 3 lầu. Giá chỉ 8.7 tỷ

15/04/2026
Chính chủ cần bán gấp nhà HXH Đồng Đen, phường 10, quận Tân Bình - Diện tích: 4x14m vuông vức - Hiện trạng: trệt 3 lầu kiên cố - Đường trước nhà 8m rộng rãi, cách mặt tiền lớn chỉ 10m, giao thông thuận tiện ...
Mức giá: 8.7 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Kẹt tiền! Cần bán gấp nhà hẻm 8m đường Đồng Đen, P14 Tân Bình. DT 4x17m, giá chỉ 11.3 tỷ

15/04/2026
Bán nhà hẻm xe hơi đường Đồng Đen, phường 14, quận Tân Bình. - Diện tích: 4x17m vuông vức - Hiện trạng: Trệt lửng 3 lầu kiên cố, đang có thu nhập 25tr/tháng - Đường trước nhà 8m rộng rãi, xe hơi ra vào thoải ...
Mức giá: 11.3 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Chỉ 95tr/m2! Sở hữu ngay nhà HXH đường Đồng Đen, P14 Tân Bình.

15/04/2026
Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Đồng Đen, phường 14, quận Tân Bình. Giá chỉ 10.5 tỷ - Diện tích công nhận: 110.83m2 - Hiện trạng: trệt lầu - Vị trí: hẻm nội bộ yên tĩnh, dân trí cao, không lấn chiếm, mua bán. ...
Mức giá: 10.5 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán căn góc 2 mặt hẻm xe hơi đường Đồng Đen, P10 Tân Bình. Giá chỉ 9,7 tỷ.

06/05/2026
Cần bán nhà 2 mặt HXH đường Đồng Đen, phường 10, quận Tân Bình. - Diện tích: 4.1x14.5m, cn 59m2. - Hiện trạng: trệt 2 lầu kiên cố. - Vị trí: căn góc 2 mặt hẻm xe hơi ra vào thoải mái, cách mặt tiền đường ...
Mức giá: 9.7 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình

Bán nhà riêng đường Đồng Đen - Âu Cơ, P10 Tân Bình. DT 3.7x17m, Giá 9 tỷ thương lượng

06/05/2026
Cần bán nhà nhà hẻm xe hơi đường Đồng Đen, phường 10, quận Tân Bình - Diện tích: 3.7x17m vuông vức, cn 61m2 - Hiện trạng: trệt lầu còn mới - Đường trước nhà 7m rộng rãi, khu nội bộ an ninh, dân trí, không ...
Mức giá: 9 Tỷ
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Tân Bình