🏡 Bán Nhà Bình Quới – Bình Thạnh | 116.2m² | 11.8 tỷ ở Thành Phố như ở nông thôn

Khu vực: Bán nhà riêng tại Đường Bình Quới - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh

Thông tin chi tiết

🏡 Bình Quới – Bình Thạnh | 116.2m² | 11.8 tỷ
• Hướng Tây Bắc
• Trệt + 1 lầu, có phòng xông hơi riêng
• 3PN 2WC, PN trệt, ban công thoáng
• Sân ô tô rộng, gần chợ Bình Quới & quán cà phê
• Ở sướng – kinh doanh ok
💰 101tr/m²
Liên hệ em Thi xem nhà nhé! 0704.815.674

Bản đồ

Thông tin khác

Mã tin 9707308
Mức giá 11.8 Tỷ
Diện tích 116 m²
Đường vào
Mặt tiền
Số tầng 2
Hướng nhà Tây-Bắc
Số phòng 3
Số toilet 2
Nội thất Full nội thất
Ngày đăng tin 06/02/2026
Ngày hết hạn 06/05/2026

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc Nguyễn Hằng Minh Thi
Địa chỉ Quận 10
Điện thoại 0704815674
Mobile 0704815674
Email