Tin tức dự án
|
Đăng nhập
|
Đăng ký
Đăng tin
Trang chủ
Quận 1
Quận 3
Quận 12
Bình Thạnh
Gò Vấp
Bình Tân
Tân Bình
Tân Phú
Phú Nhuận
Khác
Quận 2
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Tìm kiếm
Bán nhà mặt phố theo Phường tại quận 2
Thảo Điền (16)
Liên kết nổi bật
Bán nhà biệt thự, liền kề Phường Thảo Điền
Bán nhà riêng Phố Lương Định Của
Bán nhà biệt thự, liền kề Đường Nguyễn Duy Trinh
Bán nhà mặt tiền Đường Song Hành
Bán nhà biệt thự, liền kề Đường Đỗ Xuân Hợp
Liên kết
Bán nhà Quận 12
Bán nhà Quận 7
Mua nhà Gò Vấp
Nhà đất Nhà Bè
Bán nhà Phú Nhuận
Nhà đất Bình Thạnh
Bán nhà Quận 8
Bán đất MT Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, TP.Thủ Đức, DT: 10x49m, NH:12.8M
Khu vực:
Bán nhà mặt tiền tại Phường Bình Trưng Tây
- Quận 2 - Hồ Chí Minh
Thông tin chi tiết
Bán đất MT Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, TP.Thủ Đức, . Đoạn đẹp nhất
- Diện tích: 10 x 49m, Nở hậu :12.8m
- Công nhận: 493,3m2.
- Tổng DTXD: 1308 m2
- CTXD: Hầm + 7 Tầng
- Hiện trạng đất trống .
- Giá bán: 60 tỷ chốt .(chỉ 121tr/m2) rất rẻ ạ
-Liên hệ_Tấn Phát_0901600399_0938251089 ( MTG)
Bản đồ
Thông tin khác
Mã tin
9481816
Ngày đăng tin
17/11/2025
Ngày hết hạn
17/02/2026
Thông tin liên hệ
Tên liên lạc
Tấn Phát
Địa chỉ
-- Đường / Phố --, -- Dự án --
Điện thoại
Mobile
0901600399
Email
Địa chỉ email này được bảo vệ bởi JavaScript.
Bạn cần kích hoạt Javascript để có thể xem.
Các tin rao khác
BÁN TÒA NHÀ MT TRẦN QUÝ KIÊN, ĐẢO KIM CƯƠNG, VIEW SÔNG SÀI GÒN, DT 12M X 24M, GIÁ 153 TỶ
(11/05)
Bán Villas nhật 2MT Nguyễn Duy Trinh ,P.BTT ,Q.2 ,16x12 ,H,4L mới 36 tỷ
(11/05)
BÁN ĐẤT GÓC 2MT LÊ HỮU KIỀU (17x23) – ĐẤT TRỐNG – GIÁ 160 TRIỆU/M²
(11/05)
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Duy Trinh ngay chung cư La Astoria, có sẵn hợp đồng cho thuê
(09/05)
Bán Sky Villa hò bơi full nội thất siêu đẹp tháp Bora Bora Đảo Kim Cương Diamond Island Quận 2
(07/05)
Bán Penthouse - Sky Villa Đảo Kim Cương Quận 2, tháp Bahamas :
(07/05)
Bán nhà phố Saigon Mystery Villas Hưng Thịnh Quận 2
(07/05)
Builidng 1 hầm 7 tầng góc 2 mặt tiền 110-112 đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2
(06/05)