Tin tức dự án
|
Đăng nhập
|
Đăng ký
Đăng tin
Trang chủ
Quận 1
Quận 3
Quận 12
Bình Thạnh
Gò Vấp
Bình Tân
Tân Bình
Tân Phú
Phú Nhuận
Khác
Quận 2
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Tìm kiếm
Bán nhà mặt phố theo đường tại quận tân bình
Phường 2 (34)
Phường 4 (15)
Xem thêm»
Liên kết nổi bật
Bán nhà biệt thự, liền kề Phường 7
Bán nhà riêng Phố Lý Thường Kiệt
Bán nhà biệt thự, liền kề Đường Trương Công Định
Bán nhà mặt tiền Đường Đồng Xoài
Bán nhà mặt tiền Đường Bàu Cát 1
Bán nhà Nhà Bè
Nhà đất Quận 11
Nhà đất Quận 9
Bán nhà Quận 12
Bán nhà Bình Dương
Chỉ với 150tr/m2 có ngay nhà mặt tiền Thái Thị Nhạn, P10, Tân Bình (8x28m) CTXD Hầm 7 tầng
Khu vực:
Bán nhà mặt tiền tại Đường Thái Thị Nhạn
- Quận Tân Bình - Hồ Chí Minh
Thông tin chi tiết
Cần bán gấp nhà mặt tiền đường Thái Thị Nhạn, Phường 10, Quận Tân Bình.
- Diện tích: 8 x 28m sổ vuông vức đẹp.
- Hiện trạng: Nhà cấp 4, tiện xây dựng mới.
- Khu kinh doanh đa dạng ngành nghề dễ dàng khai thác cho thuê hoặc kinh doanh. Hiện tại đang cho thuê kinh doanh kho 40tr/tháng. Khách mua phù hợp xây dựng Biệt thự, văn phòng, CHDV cho thuê tốt.
- Giá bán nhanh: 33.9 tỷ còn thương lượng.
- Pháp lý rõ ràng, công chứng mua bán nhanh.
Liên hệ: 0903 118 676 - Xuân Hiệp để được tư vấn và xem nhà miễn phí.
* Kết bạn Zalo để tham khảo thêm nhiều nhà.
Bản đồ
Thông tin khác
Mã tin
9517108
Mức giá
33.9 Tỷ
Diện tích
224 m²
Ngày đăng tin
08/11/2025
Ngày hết hạn
07/02/2026
Thông tin liên hệ
Tên liên lạc
Nguyễn Xuân Hiệp
Địa chỉ
435 Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Quận Tân Bình
Điện thoại
Mobile
0903118676
Email
Địa chỉ email này được bảo vệ bởi JavaScript.
Bạn cần kích hoạt Javascript để có thể xem.
Các tin rao khác
Bán gấp mặt tiền ngay Âu Cơ, P. 10, Q. Tân Bình (22x60m) CN: 1188m2 Thổ Cư Giá 130 tỷ
(11/05)
Bán nhà MT đường Thái Thị Nhạn, P10 - 8x28m - giá 33,5 tỷ thương lượng
(08/05)
Hiếm! Nhà bán mặt tiền đường Thái Thị Nhạn P10 Tân Bình. DT 8x28m cn 212m2, chỉ 32 tỷ
(06/05)
Khuôn đất ~1.189m2 ngang 20m mặt tiền 17 Thái Thị Nhạn, Phường 10, Quận Tân Bình
(06/05)
Cần bán nhà MTKD Thái Thị Nhạn P10 Tân Bình. DT 4.9x16m, 4 tầng. Giá 13.5 tỷ
(16/04)
Nhà hẻm 8m đường Thái Thị Nhạn, P10 Tân Bình. DT 4x14m, trệt 3 lầu. Giá chỉ 8.7 tỷ
(15/04)
Chỉ 11.5 tỷ! Sở hữu ngay nhà MTKD đường Thái Thị Nhạn, P10 Tân Bình
(15/04)
Bán nhà mặt tiền đường Thái Thị Nhạn, P10 Tân Bình. DT 5x16m, 4 tầng. Giá 14 tỷ
(15/04)