Tin tức dự án
|
Đăng nhập
|
Đăng ký
Đăng tin
Trang chủ
Quận 1
Quận 3
Quận 12
Bình Thạnh
Gò Vấp
Bình Tân
Tân Bình
Tân Phú
Phú Nhuận
Khác
Quận 2
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Tìm kiếm
Bán nhà mặt phố theo đường tại quận 2
Thảo Điền (16)
Xem thêm»
Liên kết nổi bật
Bán nhà riêng Phường Bình Khánh
Bán nhà mặt tiền Phường Bình Khánh
Bán nhà riêng Phường An Phú
Bán nhà riêng Phường An Lợi Đông
Bán nhà biệt thự, liền kề Phường Thạnh Mỹ Lợi
Bán nhà mặt tiền Đường Nguyễn Thị Định
Bán nhà riêng Phố Lương Định Của
Bán nhà mặt tiền Phố Lương Định Của
Bán nhà riêng Đường Xuân Thủy
Bán nhà mặt tiền Đường Song Hành
Bán nhà biệt thự, liền kề Đường Dương Văn An
Bán nhà riêng Phố 6
Bán nhà riêng Đường Nguyễn Văn Hưởng
Bán nhà biệt thự, liền kề Đường Nguyễn Văn Hưởng
Bán nhà mặt tiền Đường Nguyễn Bá Huân
Bán nhà mặt tiền Đường Lê Văn Miến
Bán nhà mặt tiền Đường Thảo Điền
Bán nhà biệt thự, liền kề Đường Trần Ngọc Diện
Bán nhà riêng Đường Mai Chi Thọ
Bán nhà mặt tiền Đường Đỗ Pháp Thuận
Liên kết
Bán nhà Bình Thuận
bán nhà Hóc Môn
Bán nhà Sài Gòn
Bán nhà Quận 10
Bán nhà Quy Nhơn
Bán lô đất Mặt Tiền lớn 1248,5m2 chỉ 70tỷ ngay đường số 5, Bình Trưng Đông Quận 2
Khu vực:
Bán nhà mặt tiền tại Đường Số 5
- Quận 2 - Hồ Chí Minh
Thông tin chi tiết
KẸT TIỀN Bán lô đất 2 Mặt Tiền lớn 1248,5m2 chỉ 70tỷ ngay đường số 5, Bình Trưng Đông Quận 2
đất ở có thêm 28m2 đất trồng cây lâu năm
🔺 DTCN:1248,5m2 ; 18x 50,4 m ( nở hậu 24m)
🔺 Đất trống có thể xây 7 tầng, mật độ xây dựng 60%,hệ số sử dụng đất 3.5 lần
💲💲💲 Giá thị trường 85tr/m2 nay chủ ngộp bán 56tr/m2 quá mềm- đánh hạn mức ok
LH 0933 985 116 HOÀNG HƯNG
‹
›
Bản đồ
Thông tin khác
Mã tin
8489279
Mức giá
70 Tỷ
Diện tích
1248 m²
Đường vào
20 m
Mặt tiền
32 m
Số tầng
7
Hướng nhà
KXĐ
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin
31/01/2026
Ngày hết hạn
03/05/2026
Thông tin liên hệ
Tên liên lạc
ngô khắc hà
Địa chỉ
phước long A , Q9
Điện thoại
Mobile
0985337116
Email
Địa chỉ email này được bảo vệ bởi JavaScript.
Bạn cần kích hoạt Javascript để có thể xem.
Các tin rao khác
Bán rẻ nhà mặt tiền Đường số 56, P.Thảo Điền, Quận 2, 20x24m, Đất, về 89 tỷ
(09/05)
Rất hiếm nhà mặt tiền Đường số 56, P.Thảo Điền, Quận 2, 20x24m, Đất, về 89 tỷ
(13/04)
Biệt thự 3 tầng INDOCHINE 2 Đường Số 5 Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2
(21/01)
Bán đất tặng nhà mặt tiền Nguyễn Duy Trinh đoạn KDC 10 Mẫu, đối diện chợ Tân Lập
(09/05)
[TP.THỦ ĐỨC] Cần tiền trả bank bán gấp đất MT ĐS – P.bình trưng đông - dt: 600m² - giá 62 tỷ.
(09/05)
[TP.THỦ ĐỨC] Chính chủ !!! bán gấp đất MT ĐS – P.bình trưng đông - dt: 600m² - giá 62 tỷ.
(09/05)
[TP.THỦ ĐỨC] Di dân !!! bán gấp đất MT ĐS – P.bình trưng đông - dt: 600m² - giá 62 tỷ.
(09/05)
[TP.THỦ ĐỨC] Cần vốn kinh doanh !!! bán đất MT ĐS – P.bình trưng đông - giá 62 tỷ - dt: 600m².
(09/05)