Bán nhà mặt tiền tại Quận Bình Tân

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà mặt tiền tại Quận Bình Tân. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Bình Tân. 1,049 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Siêu hời bán nhà mặt phố 4x20m, 80m2 tại đường Số 32B, Bình Trị Đông B, 8,2 tỷ VND

14/05/2026
Đường Số 32B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 8,2 tỷ ~102,5 triệu/m² Diện tích 80 m² 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin mô tả Tọa lạc tại ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Chính chủ gửi bán nhà mặt tiền đường 10m diện tích khủng 116m2 gần khu Tên Lửa. 19 tỷ thương lượng

14/05/2026
Chính chủ gửi bán nhà mặt tiền đường 10m diện tích khủng 116m2 gần khu Tên Lửa. 19 tỷ thương lượng Đường 3, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 19 tỷ ~163,79 triệu/m² Diện tích 116 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền kinh doanh đỉnh khu Tên Lửa - đường Số 29 - 100m2 chuẩn 5x20 - 4 tầng BTCT - chỉ hơn 12 tỷ

14/05/2026
Mặt tiền kinh doanh đỉnh khu Tên Lửa - đường Số 29 - 100m2 chuẩn 5x20 - 4 tầng BTCT - chỉ hơn 12 tỷ Đường Số 29, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12,5 tỷ ~125 triệu/m² Diện tích 100 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

MT lộ xe tải Vành Đai Trong - 198m2 - 2 lầu - chỉ 37tỷ9 - phường Bình Trị Đông - Quận Bình Tân

14/05/2026
MT lộ xe tải Vành Đai Trong - 198m2 - 2 lầu - chỉ 37tỷ9 - phường Bình Trị Đông - Quận Bình Tân Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 37,9 tỷ ~191,41 triệu/m² Diện tích 198 m² Mặt tiền 8.8 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền có sân thượng, SHR, giá chỉ 9 tỷ 500 còn thương lượng, diện tích 80m2

14/05/2026
Bán nhà mặt tiền có sân thượng, SHR, giá chỉ 9 tỷ 500 còn thương lượng, diện tích 80m2 Đường 27, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 9,5 tỷ ~118,75 triệu/m² Diện tích 80 m² 4 tầng 3,5%Giá tại ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà MTKD đường 29 khu Tên Lửa 4x20m 3.5 tấm nhà mới xây, giá 11.8 tỷ

14/05/2026
Đường Số 29, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,8 tỷ ~147,5 triệu/m² Diện tích 80 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán gấp nhà MTKD ĐS 6 khu Tên Lửa 4x21m 3.5 tấm giá 12.5 tỷ

14/05/2026
Đường Số 6, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12,5 tỷ ~148,81 triệu/m² Diện tích 84 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà khu VIP Tên Lửa, Vành Đai Trong, 4 tầng BTCT, 84m2, đường 20m bao lề, chỉ 10.x tỷ

14/05/2026
Đường Vành Đai Trong, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 10,8 tỷ ~128,57 triệu/m² Diện tích 84 m² 4 tầng Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền KD Tên Lửa giao - TL 10 - 2625m2. Ngang 23m, nở hậu 50m - thuê 250/th - chỉ 70t/m2

14/05/2026
Mặt tiền KD Tên Lửa giao - TL 10 - 2625m2. Ngang 23m, nở hậu 50m - thuê 250/th - chỉ 70t/m2 Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 188 tỷ ~71,62 triệu/m² Diện tích 2.625 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Hàng Hot !!! bán gấp đất 2 MT KDC Tên Lửa – Vành Đai Trong QBT, DT: 1000m, giá 100 tỷ.

13/05/2026
Hàng Hot !!! bán gấp đất 2 MT KDC Tên Lửa – Vành Đai Trong QBT, DT: 1000m, giá 100 tỷ. Diện tích: 28 x 38m. Kết cấu: đất trống. Pháp lý: sổ hồng chính chủ. Giá chỉ: 100 tỷ. ( bớt ít lộc ). Vị trí đắc địa QBT ...
Mức giá: 100 Tỷ
Diện tích: 1000 m²
Quận/Huyện : Bình Tân

Chính chủ !!! bán gấp đất 2 MT KDC vành đai trong – Tên lửa QBT, DT: 1000m, giá 100 tỷ.

13/05/2026
Chính chủ !!! bán gấp đất 2 MT KDC vành đai trong – Tên lửa QBT, DT: 1000m, giá 100 tỷ. Diện tích: 28 x 38m. Kết cấu: đất trống. Pháp lý: sổ hồng chính chủ. Giá chỉ: 100 tỷ. ( bớt ít lộc ) Vị trí đắc địa ...
Mức giá: 100 Tỷ
Diện tích: 1000 m²
Quận/Huyện : Bình Tân

Di dân !!! bán gấp đất 2 MT KDC Tên lửa – vành đai trong QBT, DT: 1000m, giá 100 tỷ.

13/05/2026
Di dân !!! bán gấp đất 2 MT KDC Tên lửa – vành đai trong QBT, DT: 1000m, giá 100 tỷ. Giá chỉ: 100 tỷ. ( bớt ít lộc ) Diện tích: 28 x 38m. Kết cấu: đất trống. Pháp lý: sổ hồng chính chủ. Tiện ích: TT thương ...
Mức giá: 100 Tỷ
Diện tích: 1000 m²
Quận/Huyện : Bình Tân

Cần vốn kinh doanh !!! bán đất 2 MT KDC vành đai trong – Tên lửa QBT, giá 100 tỷ, DT: 1000m.

13/05/2026
Cần vốn kinh doanh !!! bán đất 2 MT KDC vành đai trong – Tên lửa QBT, giá 100 tỷ, DT: 1000m. Kết cấu: đất trống. Diện tích: 28 x 38m. Pháp lý: sổ hồng chính chủ. Giá chỉ: 100 tỷ. ( bớt ít lộc ) Vị trí đắc địa ...
Mức giá: 100 Tỷ
Diện tích: 1000 m²
Quận/Huyện : Bình Tân

Hàng ngon giá rẻ !!! bán đất 2 MT KDC Tên Lửa – Vành đai trong QBT, DT: 1000m, giá 100 tỷ.

13/05/2026
Hàng ngon giá rẻ !!! bán đất 2 MT KDC Tên Lửa – Vành đai trong QBT, DT: 1000m, giá 100 tỷ. Diện tích: 28 x 38m. Kết cấu: đất trống. Giá chỉ: 100 tỷ. ( bớt ít lộc ) Pháp lý: sổ hồng chính chủ. Gần chợ Bình ...
Mức giá: 100 Tỷ
Diện tích: 1000 m²
Quận/Huyện : Bình Tân

Cần tiền du học !!! bán gấp đất 2 MT KDC vành đai trong – tên lửa QBT, DT: 1000m, giá 100 tỷ.

13/05/2026
Cần tiền du học !!! bán gấp đất 2 MT KDC vành đai trong – tên lửa QBT, DT: 1000m, giá 100 tỷ. Diện tích: 28 x 38m. Kết cấu: đất trống. Pháp lý: sổ hồng chính chủ. Giá chỉ: 100 tỷ. ( bớt ít lộc ) Vị trí đắc ...
Mức giá: 100 Tỷ
Diện tích: 1000 m²
Quận/Huyện : Bình Tân

Góc 2 MTKD Vành Đai Trong, 6x20m, 3.5 tấm, 29.5 tỷ

14/05/2026
Góc 2 MTKD Vành Đai Trong, 6x20m, 3.5 tấm, 29.5 tỷ Đường Vành Đai Trong, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 29,5 tỷ ~245,83 triệu/m² Diện tích 120 m² 3 tầng 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền 16m kinh doanh (6x21m) 4 Tầng - Khu Tên Lửa - Aeon mall, đường Số 1A, chỉ 17.3 tỷ

14/05/2026
Đường Số 1A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 17,3 tỷ ~137,3 triệu/m² Diện tích 126 m² Mặt tiền 6 m 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin mô ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt phố giá siêu hời chỉ 11 tỷ tại đường số 7A, 4x20m, 4 tấm, Bình Tân, HCM

14/05/2026
Đường Số 7A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11 tỷ ~137,5 triệu/m² Diện tích 80 m² 4 tầng 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin mô tả Nằm ở vị ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán Nhà Mặt Tiền 31 Đường Số 11 KDC Hương Lộ 5 Bình Tân

14/05/2026
Bán nhà mặt tiền 31 đường số 11 khu dân cư Hương Lộ 5 phường An Lạc Quận Bình Tân, 4x16m, trệt, 2 lầu và sân thượng, 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, đối diện công viên, đầy đủ giấy tờ, giá 7.6 tỷ còn thương ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà đẹp 3 tầng + sân thượng, đường số khu dân cư Nam Hùng Vương, phường An Lạc, quận Bình Tân

14/05/2026
Bán nhà đẹp 3 tầng + sân thượng, đường số khu dân cư Nam Hùng Vương, phường An Lạc, quận Bình Tân Đường 2, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 8,8 tỷ ~110 triệu/m² Diện tích 80 m² Mặt tiền 4 m Phòng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân