Tin tức dự án
|
Đăng nhập
|
Đăng ký
Đăng tin
Trang chủ
Quận 1
Quận 3
Quận 12
Bình Thạnh
Gò Vấp
Bình Tân
Tân Bình
Tân Phú
Phú Nhuận
Khác
Quận 2
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Tìm kiếm
Bán nhà biệt thự, liền kề theo dự án tại huyện nhà bè
Làng Đại Học ABC (1)
ZEITGEIST (6)
Liên kết
Bán nhà Quận 9
Bán nhà Thủ Đức
Bán nhà Quận 2
Bán nhà Quy Nhơn
Mua nhà Gò Vấp
bán đất Gia Lai
18A Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè
Khu vực:
Bán nhà biệt thự, liền kề tại New Saigon-Hoàng Anh Gia Lai 3
- Huyện Nhà Bè - Hồ Chí Minh
Thông tin chi tiết
🔥 Góc 3 Mặt Tiền 18A Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè
Tên công trình: Nhà dịch vụ Khu căn hộ New Sài Gòn, đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè
• Diện tích 20m x 71m công nhận 1.430m²
• Kết cấu: Trệt + Lửng
• Diện tích sàn: 2.571m²
• Tổng doanh thu cho thuê: 428triệu/tháng thu về
👉 Thuế phí bên THUÊ đóng
👉 Hợp đồng thuê còn 10 năm, trong đó:
• Ngân hàng và Siêu thị: 383 triệu/tháng
• Sân bóng - Cà phê - Phòng tranh - Sân thượng: 45 Triệu/tháng
🎫 Giá bán: 110 tỷ
Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ 👇
📲 TEL | ZALO: 𝟎𝟗𝟎𝟔𝟑𝟑𝟏𝟔𝟐𝟑 | 𝙈𝙧 𝙇𝙞𝙚̂𝙢
Bản đồ
Thông tin khác
Mã tin
9679345
Mức giá
110 Tỷ
Diện tích
1430 m²
Đường vào
Mặt tiền
20 m
Số tầng
2
Hướng nhà
KXĐ
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin
08/05/2026
Ngày hết hạn
06/11/2026
Thông tin liên hệ
Tên liên lạc
Huỳnh Văn Liêm
Địa chỉ
208 Nguyễn Hữu Cảnh
Điện thoại
Mobile
0906331623
Email
Địa chỉ email này được bảo vệ bởi JavaScript.
Bạn cần kích hoạt Javascript để có thể xem.
Các tin rao khác
CHUYỂN NHƯỢNG THẤP TẦNG ZEITGEIST CITY / GS METROCITY NHÀ BÈ
(07/05)
BÁN SHOPHOUSE ZEITGEIST CITY / GS METROCITY NHÀ BÈ
(07/05)
BÁN LẠI THẤP TẦNG ZEITGEIST CITY / GS METROCITY NHÀ BÈ
(07/05)
BÁN TOWNHOUSE ZEITGEIST CITY / GS METROCITY NHÀ BÈ
(07/05)
BÁN BIỆT THỰ SONG LẬP ZEITGEIST CITY / GS METROCITY NHÀ BÈ
(07/05)
BÁN BIỆT THỰ ĐƠN LẬP VEN SÔNG ZEITGEIST CITY / GS METROCITY NHÀ BÈ
(07/05)
Siêu Phẩm Tân Cổ Điển góc 2 mặt tiền 8m Đào Tông Nguyên, Nhà Bè, 3 lầu, ST. Giá 9,8 tỷ
(16/04)