Tin tức dự án
|
Đăng nhập
|
Đăng ký
Đăng tin
Trang chủ
Quận 1
Quận 3
Quận 12
Bình Thạnh
Gò Vấp
Bình Tân
Tân Bình
Tân Phú
Phú Nhuận
Khác
Quận 2
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Tìm kiếm
Bán nhà biệt thự, liền kề theo Phường tại quận 7
Bình Thuận (1)
Tân Thuận Tây (1)
Xem thêm»
Liên kết nổi bật
Bán nhà riêng Quận 7
Bán nhà mặt tiền Đường Phạm Hữu Lầu
Bán nhà mặt tiền Đường Số 41
Bán nhà riêng Đường Lý Phục Man
Bán nhà riêng Đường Lâm Văn Bền
Bán nhà mặt tiền Đường Lâm Văn Bền
Bán nhà mặt tiền Đường Số 81
Bán nhà mặt tiền Đường Số 85
Bán nhà riêng Đường Phú Thuận
Bán nhà riêng Đường Trần Trọng Cung
Bán nhà mặt tiền Đường Gò Ô Môi
Liên kết
Cho thuê phòng trọ Quận 7
Bán nhà Phú Nhuận
Bán nhà Nhà Bè
Nhà đất Quận 7
Nhà đất Quận 8
Thuê nhà mặt tiền Gò Vấp
Thuê nhà nguyên căn Gò Vấp
🌿 BIỆT THỰ SÂN VƯỜN KIỂU PHÁP – GẦN 400M² – CHỈ HƠN 65TR/M² – GÒ Ô MÔI, Q7 – 26 TỶ
Khu vực:
Bán nhà biệt thự, liền kề tại Đường Gò Ô Môi
- Quận 7 - Hồ Chí Minh
Thông tin chi tiết
⸻
📍 Vị trí:
– Cách mặt tiền Gò Ô Môi chỉ 1 căn nhà.
– Hẻm rộng – ô tô ra vào thoải mái.
– 5 phút tới Phú Mỹ Hưng, 10 phút về Quận 1, Quận 4.
⸻
🏡 Kết cấu:
– Diện tích 396m² (23.8 x 14m – vuông vức).
– Biệt thự 1 trệt, 1 lầu + sân thượng.
– Sân đỗ được 6–8 ô tô, có thể làm hồ bơi.
⸻
✨ Thiết kế:
– Phong cách Pháp sang trọng – sân vườn rộng – nhà bếp & kho riêng.
– 4PN, 6WC – mỗi phòng có WC riêng.
– Khu dân cư cao cấp – đầy đủ tiện ích quanh nhà.
⸻
📑 Pháp lý:
– Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
– Chính chủ xây – để sổ trong két.
☎️☎️☎️ Liên hệ với Mr Tài : 0779987728 để được hỗ trợ và tư vấn. Xin cảm ơn !!!
Bản đồ
Thông tin khác
Mã tin
9607268
Mức giá
26 Tỷ
Diện tích
396 m²
Đường vào
Mặt tiền
Số tầng
2
Hướng nhà
KXĐ
Số phòng
4
Số toilet
6
Nội thất
Ngày đăng tin
02/08/2025
Ngày hết hạn
02/11/2025
Thông tin liên hệ
Tên liên lạc
NGUYỄN HOÀNG TÀI
Địa chỉ
D10/13 ẤP 6 XÃ BÌNH CHÁNH HUYỆN BÌNH CHÁNH TP. HỒ CHÍ MINH
Điện thoại
Mobile
0779987728
Email
Địa chỉ email này được bảo vệ bởi JavaScript.
Bạn cần kích hoạt Javascript để có thể xem.
Các tin rao khác
Biệt thự 3 tầng 817 Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7
(06/05)
48 Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7
(16/04)
Sunshine Diamond River-Thông Tin Căn Hộ Tháp B Dự Án Sunshine Diamond River
(15/04)
Bán nhà Biệt thự 2 MT Nguyễn Văn Quỳ - Nguyễn Thị Thập, 18x18m, 4 T, 8 PN, 27.5 tỷ.
(10/04)
B3 CAO THỊ CHÍNH, PHƯỜNG PHÚ THUẬN, QUẬN 7
(03/03)
Bán Biệt thự KDC Tấn Trường Quận 7 , liền kề với Phú Mỹ Hưng dt 8×18,5m Trệt 3 Lầu Nhà đẹp Giá 23 Tỷ