Bán nhà tại Hồ Chí Minh

Tìm kiếm theo các tiêu chí: Bán nhà. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. 96,580 bất động sản.

Sắp xếp theo
Thông thường

Bán nhà hẻm 702 Điện Biên Phủ thông ra 3/2 phường 10 quận 10, DT: 3.8x20m, 4 lầu ST, giá 10.5 tỷ

14/05/2026
Bán nhà hẻm 702 đường Điện Biên Phủ thông ra đường 3 tháng 2 phường 10 quận 10, DT: 3.8x20m, trệt 4 lầu ST, giá 10.5 tỷ. Tọa lạc trong khu dân cư sang trọng, văn minh, dân trí cao, không ngập nước, không lấn ...
Mức giá: 10.5 Tỷ
Diện tích: 76 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà hẻm xe hơi 611 rộng 8m đường Điện Biên Phủ phường 1 quận 3, DT: 4.8x18m, giá 16 tỷ

14/05/2026
Bán nhà hẻm xe hơi 611 rộng 8m đường Điện Biên Phủ phường 1 quận 3, DT: 4.8x18m, giá 16 tỷ. Tọa lạc trong khu dân cư sang trọng, văn minh, dân trí cao, không ngập nước, không lấn chiếm buôn bán, đường trước ...
Mức giá: 16 Tỷ
Diện tích: 86 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà hẻm xe hơi ngay sát mặt tiền CMT8 Metro số 2 quận 3, DT: 10x10m, 2 lầu ST, giá 19.5 tỷ

14/05/2026
Bán nhà hẻm xe hơi ngay sát mặt tiền đường Cách Mạng Tháng 8 tuyến Metro số 2 phường 10 quận 3, DT: 10x10m, trệt 2 lầu ST, giá 19.5 tỷ. Tọa lạc trong khu dân cư sang trọng, văn minh, dân trí cao, không ngập ...
Mức giá: 19.5 Tỷ
Diện tích: 100 m²
Quận/Huyện : Quận 3

Bán nhà mặt tiền kinh doanh Hòa Hưng ngay CMT8 Metro số 2 quận 10, DT: 3.3x20m, 3 lầu, giá 12 tỷ

14/05/2026
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Hòa Hưng gần đường Cách Mạng Tháng 8 tuyến Metro số 2 phường 13 quận 10, DT: 3.3x20m, trệt 3 lầu, giá 12 tỷ. Tọa lạc ngay vị trí đẹp nhất trên đường Hòa Hưng, mặt tiền đường ...
Mức giá: 12 Tỷ
Diện tích: 66 m²
Quận/Huyện : Quận 10

Bán nhà ngay công viên Lê Văn Tám đường Võ Thị Sáu quận 1, DT: 6.5x18m, trệt 3 lầu, giá 28 tỷ

14/05/2026
Bán nhà đẹp vào ở ngay đối diện công viên Lê Văn Tám đường Võ Thị Sáu phường Tân Định quận 1, DT: 6.5x18m, trệt 3 lầu, giá 28 tỷ. Tọa lạc trong khu dân cư sang trọng, văn minh, dân trí cao, không ngập nước, ...
Mức giá: 28 Tỷ
Diện tích: 117 m²
Quận/Huyện : Quận 1

Bán nhà mặt tiền Trần Hưng Đạo - Nguyễn Văn Đừng phường 6 quận 5, DT: 4.1x18m, 4 lầu, giá 19 tỷ

14/05/2026
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Nguyễn Văn Đừng - Trần Hưng Đạo phường 6 quận 5, DT: 4.1x18m, trệt 4 lầu, giá 19 tỷ. Tọa lạc ngay vị trí đẹp nhất trên đường Nguyễn Văn Đừng, mặt tiền đường thông thoáng, rộng ...
Mức giá: 19 Tỷ
Diện tích: 70 m²
Quận/Huyện : Quận 5

Siêu hời bán nhà mặt phố 4x20m, 80m2 tại đường Số 32B, Bình Trị Đông B, 8,2 tỷ VND

14/05/2026
Đường Số 32B, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 8,2 tỷ ~102,5 triệu/m² Diện tích 80 m² 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin mô tả Tọa lạc tại ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Chính chủ gửi bán nhà mặt tiền đường 10m diện tích khủng 116m2 gần khu Tên Lửa. 19 tỷ thương lượng

14/05/2026
Chính chủ gửi bán nhà mặt tiền đường 10m diện tích khủng 116m2 gần khu Tên Lửa. 19 tỷ thương lượng Đường 3, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 19 tỷ ~163,79 triệu/m² Diện tích 116 m² Mặt ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền kinh doanh đỉnh khu Tên Lửa - đường Số 29 - 100m2 chuẩn 5x20 - 4 tầng BTCT - chỉ hơn 12 tỷ

14/05/2026
Mặt tiền kinh doanh đỉnh khu Tên Lửa - đường Số 29 - 100m2 chuẩn 5x20 - 4 tầng BTCT - chỉ hơn 12 tỷ Đường Số 29, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12,5 tỷ ~125 triệu/m² Diện tích 100 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Mặt tiền KD Tên Lửa giao - TL 10 - 2625m2. Ngang 23m, nở hậu 50m - thuê 250/th - chỉ 70t/m2

14/05/2026
Mặt tiền KD Tên Lửa giao - TL 10 - 2625m2. Ngang 23m, nở hậu 50m - thuê 250/th - chỉ 70t/m2 Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 188 tỷ ~71,62 triệu/m² Diện tích 2.625 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà MTKD đường 29 khu Tên Lửa 4x20m 3.5 tấm nhà mới xây, giá 11.8 tỷ

14/05/2026
Đường Số 29, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11,8 tỷ ~147,5 triệu/m² Diện tích 80 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán gấp nhà MTKD ĐS 6 khu Tên Lửa 4x21m 3.5 tấm giá 12.5 tỷ

14/05/2026
Đường Số 6, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 12,5 tỷ ~148,81 triệu/m² Diện tích 84 m² Mặt tiền 4 m Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà khu VIP Tên Lửa, Vành Đai Trong, 4 tầng BTCT, 84m2, đường 20m bao lề, chỉ 10.x tỷ

14/05/2026
Đường Vành Đai Trong, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 10,8 tỷ ~128,57 triệu/m² Diện tích 84 m² 4 tầng Phòng ngủ 4 PN 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

MT lộ xe tải Vành Đai Trong - 198m2 - 2 lầu - chỉ 37tỷ9 - phường Bình Trị Đông - Quận Bình Tân

14/05/2026
MT lộ xe tải Vành Đai Trong - 198m2 - 2 lầu - chỉ 37tỷ9 - phường Bình Trị Đông - Quận Bình Tân Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 37,9 tỷ ~191,41 triệu/m² Diện tích 198 m² Mặt tiền 8.8 ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền có sân thượng, SHR, giá chỉ 9 tỷ 500 còn thương lượng, diện tích 80m2

14/05/2026
Bán nhà mặt tiền có sân thượng, SHR, giá chỉ 9 tỷ 500 còn thương lượng, diện tích 80m2 Đường 27, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 9,5 tỷ ~118,75 triệu/m² Diện tích 80 m² 4 tầng 3,5%Giá tại ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Góc 2 MTKD Vành Đai Trong, 6x20m, 3.5 tấm, 29.5 tỷ

14/05/2026
Góc 2 MTKD Vành Đai Trong, 6x20m, 3.5 tấm, 29.5 tỷ Đường Vành Đai Trong, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 29,5 tỷ ~245,83 triệu/m² Diện tích 120 m² 3 tầng 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt tiền 16m kinh doanh (6x21m) 4 Tầng - Khu Tên Lửa - Aeon mall, đường Số 1A, chỉ 17.3 tỷ

14/05/2026
Đường Số 1A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 17,3 tỷ ~137,3 triệu/m² Diện tích 126 m² Mặt tiền 6 m 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin mô ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà mặt phố giá siêu hời chỉ 11 tỷ tại đường số 7A, 4x20m, 4 tấm, Bình Tân, HCM

14/05/2026
Đường Số 7A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 11 tỷ ~137,5 triệu/m² Diện tích 80 m² 4 tầng 3,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm qua.Xem lịch sử giá Thông tin mô tả Nằm ở vị ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán Nhà Mặt Tiền 31 Đường Số 11 KDC Hương Lộ 5 Bình Tân

14/05/2026
Bán nhà mặt tiền 31 đường số 11 khu dân cư Hương Lộ 5 phường An Lạc Quận Bình Tân, 4x16m, trệt, 2 lầu và sân thượng, 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, đối diện công viên, đầy đủ giấy tờ, giá 7.6 tỷ còn thương ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân

Bán nhà đẹp 3 tầng + sân thượng, đường số khu dân cư Nam Hùng Vương, phường An Lạc, quận Bình Tân

14/05/2026
Bán nhà đẹp 3 tầng + sân thượng, đường số khu dân cư Nam Hùng Vương, phường An Lạc, quận Bình Tân Đường 2, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh Mức giá 8,8 tỷ ~110 triệu/m² Diện tích 80 m² Mặt tiền 4 m Phòng ...
Mức giá: Thỏa thuận
Diện tích: Không xác định
Quận/Huyện : Bình Tân