Tin tức dự án
|
Đăng nhập
|
Đăng ký
Đăng tin
Trang chủ
Quận 1
Quận 3
Quận 12
Bình Thạnh
Gò Vấp
Bình Tân
Tân Bình
Tân Phú
Phú Nhuận
Khác
Quận 2
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Tìm kiếm
Bán nhà riêng theo Phường tại quận phú nhuận
Phường 1 (2)
Phường 8 (26)
Phường 10 (13)
Phường 11 (7)
Phường 12 (4)
Phường 13 (1)
Phường 14 (1)
Phường 15 (25)
Phường 17 (5)
Xem thêm»
Liên kết nổi bật
Bán nhà mặt tiền Chung cư 283 Lê Quang Định
Bán nhà riêng Phường 7
Bán nhà biệt thự, liền kề Phường 7
Bán nhà riêng Phường 14
Bán nhà riêng Phường 15
Bán nhà mặt tiền Phường 19
Bán nhà riêng Phường 22
Bán nhà biệt thự, liền kề Phường 25
Bán nhà mặt tiền Đường Đinh Tiên Hoàng
Bán nhà riêng Phố Trần Quý Cáp
Bán nhà mặt tiền Đường Phan Chu Trinh
Bán nhà mặt tiền Đường Phạm Viết Chánh
Bán nhà mặt tiền Đường Huỳnh Mẫn Đạt
Bán nhà riêng Đường Trường Sa
Bán nhà mặt tiền Đường Lê Quang Định
Bán nhà riêng Đường D5
Bán nhà mặt tiền Đường D5
Bán nhà riêng Đường Võ Duy Ninh
Bán nhà mặt tiền Đường Nguyễn Cửu Vân
Bán nhà riêng Đường Nguyễn Thị Huỳnh
Liên kết
Bán nhà Quận 1
Cho thuê phòng trọ Quận 12
Cho thuê phòng trọ Quận 6
Bán nhà Quận 4
Bán nhà Bình Thạnh
Vinhomes Grand Park
Bán gấp HXH Phan Đăng Lưu. 4.5 x 12 m Giá chỉ 11 tỷ
Khu vực:
Bán nhà riêng tại Phố Phan Đăng Lưu
- Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
Thông tin chi tiết
-Xuất cảnh bán gấp HXH Phan Đăng Lưu. Quận Phú Nhuận
-Diện tích: 4.5 x 12 nhà thiết kế đẹp theo phong cách châu âu. Hẻm sạnh cánh đường chính 50 m gần trung tâm thuận tiện giao thông đi lại mưa ko bị ngập
-kết cấu: trệt 2 lầu nhà sây kiên cố vửng chắc vào ở ngay
-Giá: 11.1 tỷ tl
-Liên hệ :Quốc Phát 0845 717 239
Bản đồ
Thông tin khác
Mã tin
6948525
Mức giá
11000000512 Tỷ
Diện tích
54 m²
Ngày đăng tin
25/06/2020
Ngày hết hạn
25/09/2020
Thông tin liên hệ
Tên liên lạc
nguyễn anhquoc
Địa chỉ
326 cmt8
Điện thoại
Mobile
0845717239
Email
Địa chỉ email này được bảo vệ bởi JavaScript.
Bạn cần kích hoạt Javascript để có thể xem.
Các tin rao khác
Bán nhà HXH Phan Đăng Lưu, sát BV Hoàn Mỹ, nhà mới 5 tấm 4.5x9m, 6PN, 4WC. HDT 300tr, 8.5 tỷ TL
(11/05)
Bán căn MT Nguyễn Đình Chiểu - Kinh doanh và ở đều được dòng tiền sẵn
(11/05)
(11/05)
SÁT MẶT TIỀN PHAN ĐĂNG LƯU – 39M² – 4 TẦNG – HẺM XE HƠI – GIÁ CHỈ 7.85 TỶ!
(11/05)
Bán nhà(5x17m) Phan Đăng Lưu! Xe hơi vào gần tới cửa 4 tầng 5pn5wc Gía 9 tỷ 2
(11/05)
Ngay mặt tiền Phan Đăng Lưu! Bán nhà(4x14m) HXH tận cửa 4 tầng 4pn4wc giá 13 tỷ 2
(11/05)
Bán khuôn đất 5,5 x 25m (130m2) - Hẻm xe hơi Phan Đăng Lưu, P.7, Q.PN. Giá chỉ 12,5 tỷ (96tr /m2)
(11/05)
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ HẺM 178 PHAN ĐĂNG LƯU HẺM XE TẢI 7M 1 TRỆT 4 LẦU
(11/05)